Flirt or not flirt? How?

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi nemo, 3/3/09.

1. nemo

nemo Legend of Zelda

Đã thông :D. Tính ra sống ở đất TS này cũng kha khá nên mấy cái lý thuyết kéo đẩy mình cũng nắm sơ sơ rồi. Chỉ có điều nghe "nắn - bóp" thì lạ tai vậy thôi :D Dù sao cũng cám ơn Ses rất nhiều vì đã quan tâm tới topic mình.
    TL 95 là cái mốc gì thế?

Chắc có lẽ dạo này từ lúc em í cho nick đến giờ mình nói chuyện qua yahoo nhiều quá, lên quán cũng nhiều mà thể hiện ở trên quán lúc nói chuyện thì hơi tệ (do toàn nhìn, ngắm em í chứ chủ đề thì chưa tìm đc nhiều điểm chung) nên có làm em í hơi thất vọng và shock. Có lẽ chính điều đấy làm em í rụt rè lại hẳn thì phải.
    Thôi, ngãng ra một thời gian xem sao.
    Lên quán theo cậu thì mình có nên đóng vẻ cool boy nữa k? Hay thể hiện cho em í biết là mình đã thích em í? (mặc dù nó biết mình cũng có ý với nó rùi). Chỉ sợ nó chảnh, nó kiêu lên thì lại fiền :-<
    Tối về viết tiếp, giờ tớ đi học cái đã.
    Thanks you all :D

2. yeumatbeo

yeumatbeo Mr & Ms Pac-Man

Nuôi em 2,5 năm dùng trong 30p ;;)

3. cartier_bvl

cartier_bvl Youtube Master Race

hỏi thật chứ.....các bạn...cái giai đoạn mà trước khi wen thì ai cũng nắm dc lý thuyết hết rồi....nhưng theo các bạn thì....giai đoạn mà kiss rồi .... thì wen làm sao nũa.....lạnh or liên tục wan tâm or ...... :D:D:D:D

4. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

lạnh lúc cần và quan tâm lúc cần . tùy theo thiên thời , địa lợi, nhân có hòa hay ko 8-> .

có kéo có thả, có nóng có lạnh, có nắm có buông. đó là công thức cho cả cuộc đời 8-> .

5. [S]esshiro

[S]esshiro Youtube Master Race

Nắn đi :'>.

TL 95 là True Love :'>, link thì google, lên gamefaqs tìm cái walkthrough cho nhanh, chủ yếu là xem cách nói chuyện :'>.

6. cartier_bvl

cartier_bvl Youtube Master Race

cụ thể xíu đi bạn wolf :D:D:D:D:D như là đề 3-4 ngày mah k nhắn tin k gì cả thì típ theo nên thế nào .... rủ đi chơi or sao....
    rồi thì 1 tuần nên nt mấy lần .... nt hay nói chuyện gì ( giai đoạn đã kiss rồi nhé ) :hug:

7. thanhtungtnt

thanhtungtnt You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Hướng thiện cho em ấy (Chẳng hạn dạy em học, mới lớp 10 dư xăng dạy)

8. hoang3blc

hoang3blc ♥ I'm Your SUPE

wan tâm càng nhìu càng tốt , nhưng mà đúng lúc đúng nơi ah nha.còn 3,4 ngày mới nt hỏi han 1 lần thì nó cứ tưởng là cậu kiss đc nó là đã rồi ,lạnh nhạt ko thèm wan tâm nó nữa., thế là ko ổn đâu.còn nt nhìu quá thì nó nghĩ cậu ở không ,làm phiền nó:D
    theo mình sáng , chiều , tối mỗi buổi nhắn 3 tin j đấy , tùy theo mức độ câu chuyện thì nhắn nhìu hơn. em nó đang bận thì đừng nt làm phiền , để sau nó tự nhắn lại. khi nhắn thì nên hỏi em đang làm j vậy trước.rùi sau đó thì tự cậu phăng ra.buổi tối thì nhớ nt chúc em nó ngủ ngon , mơ đẹp v.v..
    Còn mình và bx mình thì đang học xa nhau , 1 ngày nt tầm 30 - 50 sms :))

9. nemo

nemo Legend of Zelda

Bậy nào :'> Sao lại chỉ có 30' :'>
    Còn tùy mục đích sau khi kiss.
    Nếu chân thành, muốn đến thật thì cứ hết mình với tình yêu đi. Vì sau khi kiss xong thì tình cảm ắt phải có kha khá rồi. Bây giờ là thời khắc thưởng thức những hương vị của tình yêu. Tìm hiểu nhau chán thì chuyển sang hứa hẹn, "ăn cơm" ;))
    Đúng thế! Có điều ứng dụng vào thực tế thì k phải ai lúc nào cũng làm đc. Tớ nằm trong số đông ấy ^^
    Có mỗi chữ "cần" thôi mà khó khăn thế. Phải tâm lý và để ý kĩ lắm thì mới biết đc lúc nào là thời điểm nhỉ?
    Thanks man ^^ Game à ^^ Mình khoái mấy thể loại này lắm mà chưa có dịp chơi :D
    Nên chia sẻ tất cả và đừng ngần ngại hay giấu giếm gì hết.
    Thời gian cho cảm xúc đến rồi đấy.
    Mới cưa thì cần tỉnh táo, lý tính nhiều để cua thôi.
    [qutoe]Hướng thiện cho em ấy (Chẳng hạn dạy em học, mới lớp 10 dư xăng dạy) [/quote]
    Tớ chuẩn bị đi làm rùi, thời gian đâu mà dạy chứ ::(
    Hơn nữa mấy môn học cấp 3 tớ ghét lắm, thích đc mấy môn thì quên hết sạch. Vả lại mình cũng k có nghiệp vụ sư phạm, tính thì khá nóng nên chỉ sợ hỏng việc thôi -_____-

10. StuWolf

hehe , vì những cậu chưa cứng rắn lắm , nên hầu hết buông ko nổi, hoặc cố lắm , buông đc 1 lúc, lại chịu ko nỗi, lại tìm cách nắm ;)).

hơn nhau là ở chỗ đấy thôi.

con trai cần phải hơn cái đầu của con gái 1 bậc, em nó mới sợ và nể mình. lúc đấy mới ko bị hành xác.

11. nemo

nemo Legend of Zelda

Cả đêm nay ngồi tính làm bài mà k đc. Nhớ em í ::( Chợt nhớ hôm trước em í có chép vào sổ mình như thế này "If I die and go to the heaven, I will put your name on golden star, so all angels can see how much you mean to me" (nguyên văn đấy ạ, kể cả sai lỗi ngữ fáp), giờ mở sổ ra thấy mà nhớ quay quắt =(( Hôm đấy em ấy còn chép nguyên cả bài thơ Đêm nay Bác không ngủ chế ver nữa cơ. Dài ngoằng! =___=
    Nhưng nghĩ lại hôm 8/3 cũng buồn. Ngày 7/3 thì như thế nhưng 8/3 thì lúc lên gặp em í k vồn vã với mình lắm (hay lúc đấy đi với cả đội? :-/), cũng k còn nhìn mình cho đến khi mình ra xe như trước. Quay đầu lại thì thấy em ấy lại cắm đầu vào vở. Đôi khi thật sự không hiểu em ấy nghĩ gì.
    Mình muốn làm thơ tặng em í quá :((

Nắng sớm chiếu vàng ươm con phố nhỏ
    Nơi góc đường một quán nước xinh xinh
    Ngồi trong quán có con bé thần kinh
    Hay vuốt tóc khen "ta đây tuyệt quá!"
    (j/k :D)
    Thật ra tính làm mấy bài thơ tình ướt át tí tính tặng em nó thật. Theo mọi người thì có nên k? Rồi sắp tới 20/3 em rủ nó đi xem phim Watchmen được chứ? Hay phải rủ đi ăn kem đã? Haiiiiiiz ! Buốt óc!

12. StuWolf

haha :)) chết mê chết mệt em ấy rồi :))

13. AnTi_InTer

AnTi_InTer Mario & Luigi

1 con chim đã sa lưới tình :| chia buồn cho chủ topic nhá :p
    Hy vọng là sau này sẽ ko thấy chủ topic lên đây lập 1 topic mới than thở =))

Còn nếu thương cho anh em GVN thì nhớ kêu bé ấy tham gia GVN, có gì mai mốt bé ấy lập topic ;)) anh em vô vớt thế cũnd90u7o75c9 nhở :-j

14. B Boy HP

B Boy HP Legend of Zelda GameOver

Nói chung là bác chủ topic nên quan tâm đến ngày sinh của em ý đi :'> xem khj nào nó đủ 16 tuổi ý :|

!

15. barcano1

barcano1 Mega Man

Đi tắt qua bao tử trước đi :hug:
    Phim ảnh thì từ từ tính.

16. nemo

nemo Legend of Zelda

:'> Hị hị hị. Đã bảo tính tớ dễ chết gái lắm mà :'>
    Bậy nào! Chưa đánh mà đã xui ;)) Bác khôn thế ;;)
    Đã qua 16t ạ :x
    Oh yeah! Vậy tuần sau rủ đi ăn kem thôi. Hy vọng sau 3 ngày xa cách em ấy sẽ thể hiện rõ nhất tình cảm của mình. Chứ hai bên cứ đè nén thế này cũng khá là mệt mỏi ::(
    Mục tiêu cuối tháng là dẫn đi xem bắn fáo hoa, tiện thể đc thì kiss lun :'>

17. MrCooley

MrCooley Legend of Zelda

Film Watchmen u ám ko hợp rùi, kiếm film nào hài nhẹ nhàng thui [-(.

18. La Hire

La Hire Mario & Luigi

chết gái thì sao mà tán gái được nhể? sao mình nghe cái mùi thất bại quá :devil:

19. nemo

nemo Legend of Zelda

Sao ai cũng bảo fải tỏ vẻ lạnh lùng và xuất phát từ ý nghĩ tán chơi mới thành công nhỉ?
    Tớ thì lại nghĩ khác. Đến với ty bằng một trái tim chân thật thì ông trời cũng chả phụ lòng mình đâu. Mà thật sự cho dù có thất bại đi nữa thì cũng chấp nhận thôi chứ biết sao giờ. Hy vọng kết cục đó sẽ k xảy ra :-S
    Giờ mình đi uống cf với bạn ở quán đấy đây.

20. [S]esshiro

[S]esshiro Youtube Master Race

Muốn nhanh gọn thì ngoắc em ấy ra 1 góc rồi thể hiện tình cảm :'>.