[FM2008] Giải đáp thắc mắc !!!

Thảo luận trong 'Football Manager' bắt đầu bởi The Ring, 19/10/07.

1. ppnam1985

ppnam1985 Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi chơi FM có thể dẫn dắt đội tuyển QG từ bản mấy Em đang tập huấn luyện ĐT QG nên thích bản cũ hơn:-/

2. thinhbv

thinhbv Youtube Master Race

Em cài CM0102- Nhưng khi tạo game thì nó thông báo: There is not enough available system memory creat the game. Please free up some more and try agian. Em đã tăng bộ nhớ ram ảo lên rất cao nhưng cũng không có hiệu quả. Máy em dùng cấu hình rất cao. Ram 1Gb, card màn hình rời 256MB up to 512Mb. Chip Dual core 2.2Ghz. Các bác khắc phục giúp em với. Mặc dù em cài lại win nhưng không hiệu quả. Bác nào bít chỉ em với nhé.
    [email protected]- 0906226368

3. thinhbv

thinhbv Youtube Master Race

Em cài FM xong. Định sửa cái Editor để cho thằng "Ro- Vẩu" sang Milan. Thế nhưng khi chạy file Editor thì nó báo: This application has failed to start because MSVCP71.dll was not found. Re-intalling the application may fix thi problem. Các bác giúp em với. Thanks rất nhiều. [email protected]

4. heoconbusua

heoconbusua One-winged Angel Lão Làng GVN

Cái này có lẽ do bạn chọn wá nhiều giải đấu khi tạo game~~> máy cấu hình ko đủ nên game mới thông báo như thế. Chọn những giải chính thôi bạn àh, Anh, TBN, Ý là đủ wá rồi.
    Hơn nữa chọn wá nhiều giải đấu sẽ làm máy loading chậm đi :D.

5. _Midas_

_Midas_ Dragon Quest

Ko hiểu bạn đá mấy giải cùng 1 lúc nhỉ :-/ hoặc là ổ cứng của bạn full rồi nên ko còn chỗ chứa nữa

6. heoconbusua

Cái này là do chọn wá nhiều giải ấy, hồi mới tập tành chơi CM 03-04 cũng chọn ALL và thấy cái này :'>.

7. gichangdc

gichangdc Youtube Master Race

haiz, đôi khi quay lại chơi những cái từ ngày xưa cũng có cái hay đấy chứ. Chán thật hý hửng cài cuối cùng ko chơi đc T:T. Rõ chán ah

8. josemourinho

josemourinho Legend of Zelda

Mình muốn tìm một Feeder Team nhưng muốn cụ thể là 1 Club ở nc nào đó có đc không nhỉ ??? Ví dụ tìm 1 club ở Bỉ chẳng hạn

9. hungicp

hungicp Youtube Master Race

Khi mua cầu thủ phải để ý tính cách, mấy thằng có "tham vọng" thì hay unhappy lắm.

- Một cầu thủ trẻ từ 16-18 tuổi không bao giờ unhappy, bạn có thể từ chối thẳng thừng mọi offer mà không phải suy nghĩ.

- Bắt đầu từ 19 tuổi trở đi là có căn bệnh kinh niên này. Cách phòng tốt nhất là nếu bạn không muốn bán thì khi nhận được offer đầu tiên là bạn phải ký gia hạn hợp đồng mới ngay, rồi điềm nhiên từ chối thẳng thừng, nó sẽ không bao giờ unhappy. Mỗi năm phải gia hạn hợp đồng một lần. (Trường hợp đặc biệt kiểu Ro7 thì trong game tớ chưa gặp :p )

- Khi nó unhappy rồi thì cách tốt nhất là loan offer. Sang clb mới đá vài bữa là nó quên ngay. Còn nếu giữ lại clb thì phải cho nó đá và cuối mùa phải lĩnh cúp, nếu không thì khó mà gia hạn hợp đồng với nó lắm.

10. pylovela

pylovela Youtube Master Race

ai bi dau dau boi loi game khong??
    minh da tung buon chan vi loi crash dumps cua may roi do... cu choi den 5/12/2009 la no bao crash dumps, va khong the vao lai choi nua, minh go game ra nhung vi me lai gan vao de choi, nhung lai bi loi, chan lam , cai cam giac tao mua cau thu ve phat trien dang tot roi lai bi dut doan vi khnog the tiep tuc, khian minh hut han lam lam,len mang tim moi cach , thu moi cach, va cuoi cung minh cung tim ra duoc cach khong con bi crash dumps nua la dung chuong trinh chay o dia ao... cac ban o the dung chuong trinh deamon, hoac alcohol de chay o dia ao ,
    chuc cac ban chua loi va tiep tuc lam huan luyen vien vui ve nha
    neu can thong tin them thi co the lien he minh qua mail : [email protected]" nha

11. heoconbusua

Đây là 1 trong những hệ wả ko có Mod :-w. Ai cho em ấy vài sẹo nhớ đời đi :-w.

12. legendary_dragon

legendary_dragon Ngụy Lão Làng GVN

hên xui thôi, còn sau này nếu có quá nhiều feeder rồi thì lúc tìm feeder nó sẽ hỏ mục đích , lúc đó thì chọn cái để lấy WP nhanh được

13. Anh_campioni

Anh_campioni Youtube Master Race

giữa 2 trận đấu hoặc giữa 2 mùa giải công đoạn này rất lâu, toàn đưa tin ko liên quan đến mình, mình ko muốn xem và muốn chuyển đến trận đấu ngay thì có đc ko, bạn nào biết cách bày mình với nhé, thanks

14. heoconbusua

Lúc nào nó cũng hỏi mà :-w. Có phần options để mình lựa chọn dạng Feeder mà:-w.

15. heoconbusua

Processing là loading, cập nhật nhữgn thông tin mới thì mới chơi game tiếp đc, ko có mấy cáí này thì chơi kiểu j` 8-}.
    Sau mỗi trận đấu hoặc mùa giải bạn có thể set "Go on holiday" ở thanh Manager~~> Manager Options thì có thể nhanh hơn. Nhưng như thế sẽ mất những thông tin liên quan(chuyển nhượng, thông tin về cầu thủ,...) thì bạn tùy bạn nhé :D.

16. pylovela

pylovela Youtube Master Race

co ai biet 1 assistant,scout,physica, coach,first coach, youth coach tot thi ti so nao la quan trong nhat khong?vui lnog huong dan cho mnih di, boi minh thay khong phai nhat nhat 1 vai ti so dep la huan luyen vien do gioi, dien hinh nhu minh ve nam barce... nhung lan truoc minh khnog doi ban huan luyen tre thi thay tui tre phat trien tot, nhung tu khi duoi may anh cu, dem may anh coach moi co ti so dep ve thi tui tre cua minh lai phat trien chang tot teo nao ca...buon muon chet, boi 1 phan hung thu cua game la nhin thanh qua huan luyen lua tre de ban ma...
    cai khoan mua cau thu tre ve, huan luyen khoan 2 nam dem ban co loi la khoan thu chinh cua minh do.... minh da 2 nam. khoan tien cho transfer cua minh len toi hon 600M roi, nhung van chua het ki chuyen nhuong, mnih van dang con du dinh ban them cau thu nua ne.. keke...:hug:

17. josemourinho

Không có đâu, mình đã tìm mấy lần rồi. Không có Club nào của Bỉ là mình Reject ngay, có lẽ anh bạn legendary_dragon nói đúng, ở Inter phải có đến 8 Club Feeder, cắt giảm bớt để có Options

18. recca2005

recca2005 Mario & Luigi

Cho tớ hỏi câu nì
    Club Feeder là gì
    Và để làm gì thế
    Chọn chỗ nào để đc Club Feeder
    Dân mới vào nghề ^^

19. josemourinho

Club Feeder là các club Links với Club của mình, nhằm các mục đích như: Đào tạo-huấn luyện cầu thủ giúp nhau, tạo lập thương hiệu cho club của mình(Mục đích thương mại) hoặc giúp 1 vài cầu thủ của mình có đc WP(Giấy phép hành nghế ).....

Club Feeder nằm trong phần Manager=>Affilicate

20. josemourinho

Bạn viết bài có dấu nhé ::(. Muốn tìm Coach hay Fitness giỏi thì vào Topic http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=454709 mà tìm

600M :o . Gì mà nhiều dữ vậy, dùng tiền mà xây sân vận động đi, chơi kiểu này cũng hay nhưng mà cũng phải mua hàng khủng nữa chứ, bán suông thì chán lắm