[FM2008] Giải đáp thắc mắc !!!

Thảo luận trong 'Football Manager' bắt đầu bởi The Ring, 19/10/07.

1. gunner29788

gunner29788 Youtube Master Race

Mình muốn download mấy cái facepack trên filefont, nhưng nó không được. Hồi trước mình down trên trang này vẫn bình thường, chỉ mấy ngày gần đây nó không cho down nữa. Có ai có thể giúp mình không.

2. DuyLinh

DuyLinh The Warrior of Light Lão Làng GVN

Cho hỏi sao mình cứ bị cầu thủ nó kêu là :" You aren't givings the team enough credit " ....làm thế nào để hết được cái đó vậy ??

3. MA_BU_BEO

MA_BU_BEO Youtube Master Race

Em bỏ cái skin vào như thế này rồi mà đâu có được gì đâu

4. Beckhamtuly

Beckhamtuly Youtube Master Race

Này bác Mabu Beckham trả lời bạn bên fm-vn rồi đó.Vào đó coi đi.
    sortitoutsi.net

5. zhaoyun19832083

zhaoyun19832083 Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi làm cách nào để scout ở các nước nam mỹ và châu á vậy. mình tuyển đầy huấn luyện viên và scout vể vùng đó mà cũng không scout được. lúc click vào cầu thủ ở vùng đó thì không có dòng get scout report

6. gunner29788

gunner29788 Youtube Master Race

Bạn vào đây mà tải này,nhiều vô kể,cái gìcung có nếu ko hiểu thì hỏi nhé.Mà qua fn-vn.com ấy nhiều hơn.

Mình biết địa chỉ ấy, mình vào ấy down, nhưng nó tòan để file trên filefont, nên bây giờ cũng chẳng biết làm sao luôn.::(

7. yugi_hiro

yugi_hiro .::Heroic Leader::.

chắc cũng copy link qua, tụi sortitoutsi cũng đưa qua filefront cả :-?
    bạn xài FF huh ? có dùng extension FlashGet ko vậy ? mình hay dùng 2,3 web browser nhưng ko có trục trặc nào đáng kể. FF down ở filefront thỉnh thỏang xài FlashGet bắt link qua IDM hay Flashgot có trục trặc nên tốt nhất Save to file ổn nhất :-?
    mất tín nhiệm từ đội bóng, có lẽ do trong team talk hay preview mỗi trận bạn ko khiến cầu thủ cảm thấy tin tưởng. cũng gặp vài lần nhưng qua 1 thời gian thì hết. nếu thấy vậy thì xem lại cái team talk là đc.

8. badboy5891

badboy5891 Dragon Quest

Team talk có cái lợi gì ko :| . Em thấy nó làm mất thời gian wa'

9. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Trong một số trường hợp (đang thua, đá cup) thì team talk khá là hữu dụng. Có nhìu trận thắng ngược thì sẽ thấy đc khen là team talk tốt. Cũng thích

10. oan_hon_đk

oan_hon_đk Legend of Zelda

Nó có thể là một liều thuốc hữu dụng cho các cầu thủ nhưng đôi khi lại có tác dụng ngược lại

11. badboy5891

badboy5891 Dragon Quest

Làm sao để nó 1 chiều được ko :)) . EM chỉ chọn đúng 1 dòng là , tell players , we can will this match :))

12. yugi_hiro

Team talk thì dễ, cái trả lời preview trước trận cũng chả hiểu phải làm sao cho vẹn :))
    team talk hay lắm chứ, cầm đội mạnh hết hiệp 1 mà ko ghi bàn là cứ hét "Dissapoting" hay "Let the team down" =)). sang hiệp 2 y như rằng kiếm đc 1 bàn thắng ;)). lớ quớ ai ghi đc 2-3 bàn mà chọn "Pleased" 1 cái sang hiệp 2 nó cỡ lại có mà tức trào máu :))

13. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Có những cách khác, VD nếu cầm đội mạnh mà đá đội yếu ko ghi bàn được (hoặc thua) thì hỏi nó: where's the passion hoặc explain that the team's pride is at stake thì nó đá xung hơn. Kiểu khích tướng ấy mà

14. freeboy1003

freeboy1003 Youtube Master Race

mình mới chơi FM thôi.mấy pro cho mình hỏi câu ngớ ngẩn xíu nha.làm thế nào để đưa background vào game vậy.mình down về.cho vào thư mục my document\...\graphic\backgroud nhưng k hiểu sao khi vào game thì lại k thấy gì cả.mình đã làm thành công với face,kit va logo nhưng background thì chịu.mong các pro giúp cho xem mình có làm thiếu hay sai gì k?

15. oan_hon_đk

oan_hon_đk Legend of Zelda

cái background mình làm thì thấy chỉ hiện lên đối với các cầu thủ thôi ví dụ khi bạn chọn vào cầu thủ đó thì sẽ xuất hiện background của cầu thủ đó tất nhiên bạn phải có ảnh cầu thủ đó và một file config nữa còn hiện lun thì mình ko biết chỉ biết làm hiện background trong skin thôi

16. nstuan

nstuan Youtube Master Race

ko hiểu sao may nhà em cứ ấn f3 hoặc chỉnh tactics là nó lại out ra ngoai ko vào đc nữa
    bác nào bít cách cứu em với

17. yugi_hiro

cấu hình máy của bạn thế nào vậy ?

18. zhaoyun19832083

zhaoyun19832083 Mr & Ms Pac-Man

không ai chỉ giúp mình sao ?
    Mình mò hoài mà không ra.

19. yugi_hiro

vào bảng Scout, click vào đầu mũi tên ngoài cùng của Scout đó (ko phải là xem profile). ở dưới cùng bên phải có để chọn lập lại việc scout ở 1 khu vực đã thiết lập từ trước hoặc tạo những yêu cầu mới. ko nhớ chính xác nhưng để bắt scout điều tra vùng nam mỹ, châu á thì khi chọn khu vực Regilion chọn North American hay Asia.

20. Worldclass-CM

Worldclass-CM Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi chỉ hộ mình cái đội hình thắng tầm 9-10 quả 1 trận với!mình mới chơi nên chỉ thắng được tầm 5-7 quả 1 trận!Mong chỉ giáo!