[ FMR ] Binh Chủng Tăng Thiết Giáp Quân khu 4

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi tuan.nguyenvan, 8/10/12.

1. bintao

bintao T.E.T.Я.I.S

Vote cho huy hiệu clan của vanhien771354.Rất đẹp và hầm hố.Vừa thể hiện đc sự dũng mãnh trong tên clan và 2 bông lúa quấn quanh nhau thể hiện huy hiệu quân đội NDVN

2. tuan.nguyenvan

tuan.nguyenvan Donkey Kong

Ok. Làm nhanh nhé. anh thấy rất đẹp.

3. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

mình góp ý nhé để cái lá kia thành lá nguyệt quế đi giống kiểu lá bọn hi lạp đeo vào đầu ấy

4. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

5. bintao

bintao T.E.T.Я.I.S

an mình cũng đánh clan war rất nhiều rồi.Các chỉ huy đều biết đc điểm mạnh yếu của từng thành viên.Ng lái HT giỏi,ng lái med giỏi,TD....Trong mỗi dòng tăng cũng có loại tăng cụ thể như E100 hay Is-7.Tùy vô cảm giác thì ng lái E100 hay,ng lái IS-7 hay bátchat tốt.Bởi vì trong gara mỗi ng có thể có nhiều loại tăng và nhiều nước khác nhau nhưng ko phải loại nào họ cũng lái giỏi.Có thể họ lên đc xe đó là lên cho có trong gara thôi chứ ko thược sự hiểu vì chiếc đó
    Em thiết nghĩ khi chọn xe thì ngoài chiến lược ra thì các com nên sâu sát xem họ giỏi về chủng loại xe ji mà đề nghị chọn xe thích hợp.Có nhiều trận em thấy nhiều anh em tuy lái E-75 nhưng lại hiệu quả hơn nhiều những trận khác họ lái IS-7 chẳng hạn.1 chiếc AMX-75 mà biết chạy scout lại hiệu quả hơn nhiều anh lái E-50 mà cứ nhắm mắt đâm thẳng phải đám IS-7 địch đang rush.
    Anh chuyên lái med thì phải lái HT còn anh HT thì phải lái med thì sao mà đạt hiệu quả tối đa trong trận đánh đc

6. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Ok bạn. Đấy là chuyện tối đa hiệu quả của từng người chơi trong team trong chuyện chọn xe phù hợp. Mình đang muốn nói đến vấn đề tiếp theo là: Từ sự hiệu quả tối đa của mỗi người hãy chuyển thành sức mạnh của 1 tập thể để chiến thắng. Như trong video mình thấy. Các xe đều tập trung bắn tối đa tới chết 1 xe được chỉ định tiêu diệt. Đồng đội thay nhau bắn. Ai bắn xong lùi lại hoặc tránh cho team tiêu diệt. Rất nhuần nhuyễn và thành thục. Kết hợp với chiến thuật che chắn cho đồng đội ít máu để giữ đồng đội sống lâu hơn- xe còn là còn nguy hiểm và còn chiến thắng.
    Cảm ơn bác nào post cái video Tank Academy rất hay nhé.

7. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

1. Việc chọn tank phù hợp với từng người mình đã thực hiện rồi, bạn xem trận nào mình cũng yêu cầu 1 số người nắm những vị trí quan trọng trong chiến thuật của mình đều chỉ sử dụng 1 tank còn gì, VD: Shjng chỉ bắn bat, IxI chỉ bắn E100, supper chỉ bắn E4, Old chỉ bắn IS7.
    2. Bạn nghĩ trong Clan có mấy người có được 3-4 loại tank tier 10, nếu theo bạn nói có người thực sự hiểu E75 hay 1 số xe thấp hơn thì bạn biết kết quả rồi đấy
    3. Cái kỹ năng che chắn và focus fire, hull down, weakspot thì ko phải ai cũng biết cái này phải dựa vào kinh nghiệm của từng người đặc biệt là những người ít kn phải pt với những người nhiều kn đi bắn pub và nghe họ thì mới có được cái này mình ko thể training cho mọi người được, mọi người phải tự tìm hiểu và tập luyện bằng cách pt hoặc tham gia tank company. Dù sao clip bạn đưa ra rất hữu ích cho mọi người.

8. tuan.nguyenvan

Video rất hay cám ơn đồng chí nhé anh em vào xem và học hỏi nhé: http://www.youtube.com/watch?feature...&v=YRWswE2TIiw

Mình còn rất nhiều video khác anh em vào xem và học hỏi tiếp nhé.
    WoT Tips #2 - Become a spotter
    [Vietsub] World of Tanks. Explaining Mechanics - Camouflage
    World of Tanks Tank Academy ep 1
    Trên You Tube có hiết anh em chịu khó vào xem rất hữu ích.
    Hôm nay chúng ta đổ bộ 2 mảnh anh em lên trước 21h tham gia nhé
    Đội hình thi đấu giải Weekly Showdown V chiều nay có mặt sớm hơn hôm qua nhé. Chuẩn bị tốt để tham chiến chỉ cần thắng ngày hôm nay là chúng ta mỗi người có 2000 gold trong tài khoản. Anh em cố gắng nhé và mỗi người phải chuẩn bị thêm một xe BT2 nữa để thay đổi xe trong lúc cần thiết tránh tình trạng như hôm qua nhé.

9. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Thanks bác. Anh em mình có lẽ nên tập trận nhuần nhuyễn cách phối kết hợp với nhau như trong video nhỉ? Nâng cao sự ăn ý, hiểu nhau và phối hợp tiêu diệt mục tiêu tạo hiệu quả cao nhất của team.

10. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

Tập trung đánh thận qatar nhé chỗ đó dễ thủ khó công sẽ là nơi nương tựa cho anh em

11. tuan.nguyenvan

Mời anh em tham gia giải đấu Weekly Showdown VI
    Đăng ký theo đường link sau: http://worldoftanks-sea.com/uc/teams/1773-FMR_Liberation_Army/ nhanh nào không hiết solt
    Tier Limits

Teams may deploy no more than 7 members in each match, see registration for details.

Max Tier Allowed - 7
    Max Tier Limit per Team: 37
    Victory Conditions

The team who secure the first 3 wins in matches will move on to the next round. The losing team will be eliminated from the tournament bracket.

Schedule

The full schedule will be provided at the close of registration, once the final team count has been determined. Rounds will begin at 1700 hrs UTC +8 (SG, MY, PH), 1600 hrs (TH) Curious what time this is in your region? Use this handy Time Zone Converter to help you out!

Preliminaries Round 1: 13/11/2012, Tuesday 1700 hrs
    Preliminaries Round 2: 14/11/2012, Wednesday 1700 hrs
    Preliminaries Round 3: 15/11/2012, Thursday 1700 hrs
    Quarter Finals: 16/11/2012, Friday 1700 hrs
    Semi Finals: 17/11/2012, Saturday 1700 hrs
    Finals & 3rd placing round: 18/11/2012, Sunday 1700 hrs
    There will be a 2 minute break in between rounds.

- - - Updated - - -

Làm nhanh lên em. để mai up ngay

12. Manofwar

Manofwar Mr & Ms Pac-Man

Đã joint vào team bác supertank2005 rồi đới nhé. Update các bác hình con siêu pháo MSTA-S mới của Nga ngố này[​IMG]

- - - Updated - - -

Nòng 152mm các góc nâng 8v/ phút, nhiều loại đạn, cự ly xa :) thật là pro.
    Quên update thông tin MSTA-S là một trong những pháo tự hành hiện đại bậc nhất trong Lục quân Nga, pháo sử dụng khung gầm xe tăng T-80 và động cơ của xe T-72. Pháo chính của nó là loại có cỡ nòng 152mm, có thể được nạp đạn ở chế độ tự động hoặc thủ công, ở mọi góc nâng. Tùy vào nhiệm vụ, pháo này có thể bắn nhiều loại đạn với tốc độ bắn tối đa 8 phát/phút, tầm bắn tối đa đạt 50 km (tùy thuộc vào đạn).

13. bintao

bintao T.E.T.Я.I.S

Pass dk la ji bác super ơi.Em nhìn mãi chả thấy đâu.Xài pass cũ cũng ko dc

14. tuan.nguyenvan

Mời anh em tham gia giải đấu Weekly Showdown VI
    Đăng ký theo đường link sau: http://worldoftanks-sea.com/uc/teams...beration_Army/ pass la 123456789.
    Trận hôm nay tiệc thật. Anh em dẫn trước tỉ số 2-0 rồi mà thua hu hu. chúng đổi chiến thuật chơi toàn VK2801. giải này anh em chuẩn bị xe kỹ hơn nhé. Mình cần tiger. tiger P, Is. và một số xe nhỏ hơn.
    anh em tham gia đăng ký nhanh nào.

- - - Updated - - -

Ok. đã có 4 đồng chí. a e nhanh nào

15. duoptit

duoptit Mr & Ms Pac-Man

mình vote cho cái logo của xOx nhé nhưng mà đổi chữ military legion cùng màu với chữ 4th, đại bàng nhìn hơi nhàm, team nào cũng nhan nhản đại bàng

16. Arquy

Arquy C O N T R A

Đồng chí nào thấy mình có time và gắn bó được với giải đấu thì hẵng đăng ký , đừng có chơi kiểu đăng ký rồi ko tham gia

17. tuan.nguyenvan

Chúng ta làm lại nào thua trận rồi nhục quá. thua trên thế thắng http://worldoftanks-sea.com/uc/teams/1814-FMR_Liberation_Army/
    pass 123456789
    Nội dung giải đấu này.

Weekly Rumble XV
    Tier Limits

Teams may deploy no more than 7 members in each match, see registration for details.

Max Tier Allowed - 6
    Max Tier Limit per Team: 32
    Victory Conditions

The first team to secure the first 3 wins in matches will move on to the next round. The losing team will be eliminated from the tournament bracket.

Schedule

The full schedule will be provided at the close of registration, once the final team count has been determined. Rounds will begin at 2200 hrs UTC+8 (SG, MY, PH), 2100 hrs (TH) Curious what time this is in your region? Use this handy Time Zone Converter to help you out!

Preliminaries Round 1: 12/11/2012, Monday 2200 hrs
    Preliminaries Round 2: 13/11/2012, Tuesday 2200 hrs
    Quarter Finals: 14/11/2012, Wednesday 2200 hrs
    Semi Finals: 15/11/2012, Thursday 2200 hrs
    Finals & 3rd placing round: 16/11/2012, Friday 2200 hrs
    There will be a 2 minute break in between rounds.

18. vanhien771354

vanhien771354 Youtube Master Race

Đã edit logo -->thêm tên clan.Anh em xem thử -->Cứ bình loạn thoải mái (em k chém đâu zz )
    :2cool_sad:

19. o0tieuyen0o

o0tieuyen0o Youtube Master Race

Nếu thay hình ngôi sao cho hình con đại bàng thì thế nào các bác ??

20. tuan.nguyenvan

Thôi thấy vậy quá đẹp rồi. Mình đồng ý. giờ xin ý kiến của anh em nữa thôi.
    Anh em cho ý kiến về Logo nào. để Up lên trang chủ Sea