[Forever Alone] Mình quá nhút nhát

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi huyhung65ht, 24/4/12.

1. huyhung65ht

huyhung65ht Mario & Luigi

:D:D:D

Mình cũng nói ở post đầu rồi, tính cách thì phải lâu lâu r mới thay đổi được, nên chỉ lấy topic để tâm sự + spam chơi :1cool_byebye:

2. atlans89

atlans89 The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

cảnh này gặp lâu rồi :)) h thì hok nhát gái, ngồi đâu cũng bô lô ba la đc, mỗi tội sau lần tình đầu thất bại vì nhát gái thì từ đó đến h vẫn chưa thật sự có em nào trong lòng :(

btw cũng hok nên trông chờ thời gian thay đổi, với cái này nó phải chủ động thay đổi quan điểm, thậm chí có những lúc phải rất cứng với lòng mình, chấp nhận cả những rủi ro nữa, chứ nếu trông chờ thời gian thì gần như hok bao h thay đổi :|

3. huyhung65ht

Cảm ơn bác góp ý, mình cũng đang thay đổi dần dần đó chứ, càng ngày chém với bọn con trai cũng lên nghề phết :6cool_boss:

À cái hồi đầu năm trở về trước mỗi khi bị xoắn mình hay đỏ bừng mặt, bây h hình như gần hết rồi :1cool_byebye:

4. atlans89

atlans89 The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

19t thoải mái cứ tận hưởng đi, như mình qua tuổi sinh viên ko 1 mảnh tình vắt vai, chuẩn bị tình yêu công sở, tâm lý chắc yêu là cưới đến nơi rồi, haizz :4cool_confuse:

5. Mihiro

Mihiro Mr & Ms Pac-Man GameOver

con trai thì cứ chọn chủ đề :bóng banh,lô đề,gái gú,game ra mà chém :1cool_byebye: đảm bảo bắt được sóng ngay!
    còn con gái thì cứ đến hỏi han quan tâm,như là em thích học môn nào?và sau này ước mơ sẽ làm gì?vv..
    hỏi dần khắc sẽ bắt được sóng thôi!khi nào thớt chụp được pic của em kute đó vậy?nhớ post lên cho anh em cùng ngắm nhé!:1cool_byebye:

6. huyhung65ht

Giống giống sign của bác đấy :5cool_still_dreaminđừng quăng gạch e :3cool_adore:

Nếu chụp thì cũng chỉ chụp nghiêng thôi, ko chụp thẳng mặt được :4cool_confuse:

7. Mihiro

Mihiro Mr & Ms Pac-Man GameOver

chụp lén haha!nếu muốn chụp em nó thì làm quen rồi nói khéo là :"Làm phiền bạn cho mình thử cái máy ảnh chút xíu" rồi nhắm giữa mặt ẻm mà chụp :6cool_boss:

8. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

Giả bộ lấy máy ảnh, chụp búa xua ... xung quanh . Vô tình trúng.

9. cooper410

cooper410 Mr & Ms Pac-Man

khởi đầu cứ chơi bời đại mấy em cũng nhạt nhạt ngơ ngơ cho quen chứ chọn ngay mục tiêu cá tính thì hơi khó :4cool_baffle: