FPT ONLINE công bố Đặc Nhiệm

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi StephenK, 10/1/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Ngay từ đầu em đã thế,anh lật mấy trang trước mà xem.Có điều em ko thích cái kiểu chưa log vào game mà phán như rành rọt lắm.
    Em ko chơi,nhưng topic này vẫn theo dõi,thấy bài nào khó chịu là em nhảy vào post thôi,srr nếu làm phiền anh:).

Vâng.Theo kiến thức non kém của tớ.CB đã public cho nhiều người chơi thì ko phải là dạng test nội bộ rồi feedback,ko trách được người này người khác ý kiến khó khăn về nó.
    Mà cậu log vào game đi đã,ko phải tự dưng người ta chê bai đâu.Cần acc pm tớ,send cho.

2. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Cũng hy vọng nó đi lên, nhất la FPT (using). Mạng nó mà không đi lên thì ...... NPH đi xuống lolz.
    Hiện tại nó 1 mình 1 chợ thì không nhiều người chơi mới lạ, sau này 2 cái kia ra chưa biết tương lai ra sao.

3. [b]aby

[b]aby C O N T R A

ah nhắc FPT mới nhớ dạo này sao rớt mạng hoài ???

4. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

thế cậu thấy mình nhận xét gì về gameplay hay hình ảnh chưa
    những gì phải log vào mới biết thì mình chưa nói 1 câu nào mà thương thì nhắc lại lời của người khác

5. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

vậy nếu người khác nói sai thì bạn cũng nói sai theo à :| ! phải có chính kiến của mình chứ :| !

anh thành cứ nối thế ... tối qua em test có hơn 500 mạng ;)) !( khoảng 7h tối )

em còn nhớ hồi đi học ở FPT lead thì có câu slogan : đi trước để trở thành người dẫn đầu !

nhưng có lẽ ... trong truờng hợp này ... hi vọng FPT đừng làm người lót đường cho 2 thằng kia ;))

6. Nô

Phantom, je t'aime pour toujours GVN CHAMPION ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

Cái này thì phải trách mình gà khi chưa tìm hiểu hết game mới đúng. Cái chuyện người chết nói chuyện với người sống ko nói nhưng có chế độ nói chuyện trong team thì bật lên mà type, vậy làm sao bên kia biết. Còn chuyện quan sát là do thằng host nó chỉnh chế độ quan sát all, ok?

7. zzFantasyzz

zzFantasyzz Mr & Ms Pac-Man

mới vào test lại hum qua CN hơn 2k người đang chơi sv chật ních :|... bây h vào còn có khỏang 1k5 :)..... có lẽ do đi học để tối thữ xem

8. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

quái vật vào game sao cứ connect sv là error vậy

9. pichenpuamaya

pichenpuamaya Youtube Master Race

Trời ơi là trời, ông này ko hiểu gì trơn nói chuyện chán wa. Ông chọn cái

- nếu chọn "Spec team" thì chỉ chat và xem teammates thôi

- Còn ông để chế độ "Spec all" thì chát all và xem cả all players...

Hiểu chưa bro?

10. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

chưa nhận xét phần âm thanh vì hôm qua mình gắm loa sang máy của bà xã để xem cái liveshow nightwish ;)) ! tiếc là mình uninstall game rồi ;)) ! gl FPT this time ! k bye :D

11. pichenpuamaya

tối qua disconnect ADSL FPT lấy gì đông :D chiều qua tôi vô tầm 5h có hơn 2200 thằng...ai vào tầm giờ đó chắc cũng đều biết. 10k code mà CCU 2k3, 1/4 là ok rồi bro

12. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Nếu như con số này đứng thì chứng tỏ nhận định của em ko sai: SF cho dù hiện giờ nhiều người chê đi nữa thì sau này vẫn đông người chơi giống VLTK (giống nhau ở đây ý em là lúc VLTK mới beta cũng có nhiều người chê, chứ ko phải là SF sẽ có số lượng người chơi cao như VLTK). Vậy mà nhiều bác cứ phản bác em. Tuy là bối cảnh lịch sử khác, nhưng cũng là một thị trường. Ý em là người chơi trung bình, ko đòi hỏi cao siêu.

13. pichenpuamaya

bye rồi còn quay lại chi vậy...nghi ông này là CTV VTC hay VNG quá ;;)

mà nhiều ông bye mà sao cứ vô SF cứ full channel 1, 2 là sao nhỉ? :'> X( bố khỉ làm mình join qua channel khác toàn gà chăn hoài chán ghê :cool:

14. baoanh

baoanh Mega Man

Mọi người biết join Clan thế nào chưa?
    Hôm nay hình như thử nghiệm 5h rồi :whew:

15. matergamevn

matergamevn T.E.T.Я.I.S

công nhận , SF về đồ họa không đạt yêu cầu đối với những một số game thủ hay chơi thể loại FPS

vấn đề ở thể loại game này có lẽ là vấn đề quản lý game sao cho tốt thôi :|

một vài ý kiến cá nhân

như bản thân tui , thỉnh thoảng vào chơi cho vui cùng bạn bè , xả str tí , không đòi hỏi nhiều lắm đến hình ảnh

ở cái thời HL1,1 ; gamer để cái khung hình thấp nhất để chơi cho mượt nữa là , hình ảnh chỉ là một vấn đề , đẹp hay không ở thể loại game này không nói lên điều gì cả , tuy rằng bây giờ cấu hình máy tinh cao hơn trước rất nhiều , và đòi hỏi về thẩm mỹ của người chơi game cũng cao hơn , nhưng vấn đề chủ yếu vẫn là , cách quản lý game mà thôi

16. unholy fire

unholy fire Mega Man

Thế bạn test thử chưa ?? Bạn thử chết xem ... Rồi bật chế độ chat team lên nói xem thằng đồng đội còn sống có nghe thấy không ?? ---> Như vậy có thể gọi là soi được không ?? ( 1 thằng chết soi đằng sau lưng cho 1 thằng sống thì có gọi là soi không ?? ) lolz ! Test đi nhé rồi hãy nói người khác gà nhé :)) . Chưa biết ai gà hơn ai à nha.

Còn chế độ CAM thì ai chã biết ... Không hiểu là bạn lôi vào đây làm chi ?? Có vẽ như bạn chưa hiểu hết đc những gì Fire nói nhỉ hoặc là bạn đánh giá người khác quá thấp ??? :))
    He he he. Ông nói gà, bà nói vịt... Ý Fire là chết vẫn chat cho thằng sống nghe đc thì vậy có khác gì soi đâu ?? Fire chơi chỉ cần thấy đc bồ chat gì là Fire có thể biết vị trí của người khác rồi, và còn 1 vài mánh khóe nhỏ trong việc xác định vị trí ( Cái này ai chơi FPS nhiều chắc sẽ biết ). Chứ còn việc ông nói là Spec all và Spec team thì cái này là soi quá trắng trợn rồi.

Ông hiểu những gì Fire nói chứ ?? Chỉ cần người sống thấy đc người chết chỉ điểm là 1 lợi thế không thua gì soi rồi.

17. unholy fire

unholy fire Mega Man

Thêm 1 bài nữa : Mỗi người chơi game FPS có 1 cách nhìn riêng. Ai thích đồ họa đẹp thì sẽ chê SF giống như Robot. Ai thích cách chơi hay thì sẽ chê SF súng bắn trật lung tung ( Thật ra chỉ mới close beta thôi ) nên chưa biết hết đc các Feature của SF nhưng thấy trước là cái gì cũng động vào tiền hết thì hơi mệt.

Còn bản thân Fire chơi thể loại game MMOFPS này là cần cái "HEAT" VN mình nói là "Độ nóng" hay là "Máu lửa" của game đấy. Game dù hình ảnh tệ nhưng độ nóng cao, các mặt trận khói lửa giao tranh liên tục khiến người chơi có cảm giác như đang chiến đấu thật vậy thì đó cũng là một nét chính của các game MMOFPS đóa.

Đóa là vì sao Fire rất thích Warrock... Bởi vì độ "HEAT" của nó cao làm ta chơi hoài không chán chứ không phải graphic đẹp.

18. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

cái trò này đăng kí acc ở đâu các bác nhỉ, vào trang của nó thì chả có, lấy được cái mã kích hoạt rồi chả biết làm gì nữa :((

19. zzFantasyzz

zzFantasyzz Mr & Ms Pac-Man

rồi lấy cái đó vào chơi luôn :)....... lấy cái mail của mình ấy :).............

20. nướcđá7A3

nướcđá7A3 ◥▶◀◤ Moderator Lão Làng GVN

nản quá các bác ơi,đúng là CB lên cấp được thưởng tiền lần thứ 2 lại out ra vào lại mất nữa, lần này cũng 30k chứ ít ỏi gì, từ lúc chơi tới giờ cầm mỗi cây súng giống cây 31 bên CS, cây súng lục 16k với trái bom mù là hết, có ai biết cách lấy SP bị mất không :((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.