Free Kick Pes6

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi kaka_bibi88, 17/11/06.

1. cantsleep29

cantsleep29 Youtube Master Race

Sút phạt trong game chứ đâu phải như ở ngoài đâu mà chỉ nhấn có nút sút là xong. Còn phải điều khiển hướng nữa đó, và còn tùy vào khoảng cách. nhưng mà để tự mình khám phá thì hay hơn...

2. kaka_bibi88

kaka_bibi88 Donkey Kong

Đồng ý với cậu là phải điều khiển hướng + thêm mấy nút khác nữa,nhưng hình như cậu có không được thoáng cho mấy nhỉ.có kỹ thuật gì độc đáo thì chia sẻ với mọi người để cùng nhau bàn luận có hay hơn không

3. CMzPro

CMzPro Mario & Luigi

Cách đấy là cách gì thế anh Nam :D
    Chia sẻ với đàn em với được không hehehe... :hug:

4. kaka_bibi88

kaka_bibi88 Donkey Kong

5. bibobom

bibobom Guest

mấy bàn thắng này cũng thường thôi mà...:D...cả 2 trái sút phạt này đều dùng O cả...quan trọng là góc sút thôi thuận lợi mới vào đc...chắc nó làm đi làm lại nhiều lần lắm, nhất là quả thứ nhất...:D

6. I3lack_Star

I3lack_Star Youtube Master Race

Thằng này cứ câu bài,hai quả đấy đều thử đá roài mà.......

7. xX_KaKa_Xx

xX_KaKa_Xx Youtube Master Race

Dùng O,cứ như WE8LE ấy nhỉ;))......

8. kaka_bibi88

kaka_bibi88 Donkey Kong

9. btabby

btabby Youtube Master Race

may cai' video ay thuong` thui, co' thay hau ve nhay? dau ma` chang? vao`,ai train nhiu` sut' dc het chả co' ji` ca? moi nguoi` thuong` ngai sut' phat vi` so ra ngoai` nhung do' la` tinh` huong' giai? wet' be' tac' day' ^^
    <br>

10. SN_handy

SN_handy C O N T R A

tất cả cho 1 tràng pháo tay chào đệ nhất cao thủ thế giới nào =))
    lại thêm 1 bố mới từ rừng chui ra hót

11. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

Sao anh duy lại nói thế =)) .
    Mời ông anh hàng khủng kia sáng CN tuần này (11/3- hình như thế ) , tham gia giải ProArmy Open đi , rồi sút phạt cho anh em chiêm ngưỡng :))

12. SN_yugi

SN_yugi Legend of Zelda

Sút phạt ăn tiền luôn cũng chơi =))

13. LTVGamer

LTVGamer Youtube Master Race

Giải ProArmy Open gì gì đấy tổ chức ở đâu thế mấy anh ?
    Mấy giờ nữa ?

14. o0-Batigol-0o

o0-Batigol-0o Mario & Luigi

tưởng ông này vào tôpic của giải rồi mà .
    Nếu chưa : giải tổ chức ở 101 D9 ĐVN , cái hàng đối diện trung tâm thể thao quận Đống Đa hay sao ý :D . Nói chung , cứ đi dọc đường ĐVN , sẽ nhìn thấy 1 tấm biển đỏ đề chữ 101 D9 ==> nó đấy :D

15. kaka_bibi88

kaka_bibi88 Donkey Kong

-uh cái nhìn của bạn chắc trên tầm tui rồi :-s mấy cái clip đấy mà bạn không coi ra gì,và cậu sút phạt recobe 90% thì sẽ có rất nhiều người tôn cậu làm sư phụ đấy trong đó có tui :'>

16. kahorigin

kahorigin Youtube Master Race

ko bít mấy anh sao chứ em đá phạt khá tốt,bản PES6 10trái em vào dc 5,6 quả(thiệt đó).Còn bản PES7 thi mới sút vào có 1 quả đầu tiên ( hic quả đó có fần may mắn ).Em chỉ sút Besk ko thôi ( vì sao chắc ai cũng bít,xoáy ác )nên có jì mọi người góp ý thêm.
    kinh nghiệm của em là khi sút thì nhắm vào khe hở của thằng dứng cuối cùng.( luư ý là khoảng cách la 25-27m,đối diện khung thanh,xich len chút cũng dc)
    lưc sút khoảng nửa cây,sau đó dè nút tam giác,em chơi PS2 nen trên PC ko rành :D :D ,còn nếu lỡ tay đè trên một chut thì sau khi sut bấm X dè luon nhé) Đó chỉ là cách sút của em,(khá hiệu quả đó trên PES va WIn luon )
    còn pro nào có thac mac thi em xin lang nghe vi em ko bao dam thuc hien dc 70% chu yeu la wen tay thoi.ai có ý kiến em đều tôn trọng cả nên vô tư.Mong mọi người đều thưc hiện dc.Sẵn tiện ai bít kỹ thuật do mi vole ko chi em lam hoai ko co ff nen hen xui la chinh :D :D :D :wink:

17. (+.+)

(+.+) T.E.T.Я.I.S

Thôi , chả cần biết nhìu , ít nhất là bạn này còn "khiêm tốn" hơn 1 số người ... Tất cả đã nói rùi , cứ gửi 20 cái replay lên , sút train liên tục nhé ;)) Sau đó nhìn vào thời gian là phán đoán đc ngay điêu hay 0 ý mà ;))

Hè , hôm giải proA lại biểu diễn đc độc chiêu sút phạt của (^.^)... chắc 0 ai dám sút khi đang bị dẫn 1-0 và phút 83 đâu nhỉ ;)) (^.^) sút theo đúng sở trường , đc quả sút phạt là dừng lại tầm 3mấy giây , ngồi im suy nghĩ rất lâu , và rùi bất ngờ vung sút =)) kết quả là mọi người nhìn thấy pha sút phạt mang nhãn hiệu riêng ^.^ rùi ;)) Sau đó đến phút 90 ghi thêm bàn nữa , lội ngược dòng trước đối thủ trực tiếp , tiếc là trận cuối 0 còn chịu nổi áp lực nữa :((

18. MU no1

MU no1 Mario & Luigi

vậy là giống mình rùi,hôm qua cũng bị thằng bạn dẫn 1-0,tui cũng làm quả rooney bóng đi cao thế mà chả hỉu sao lại dội xà ngang bay vào,và chung cuộc cũng lội ngược dòng,tui thì ko biết bí quyết chỉ làm theo cái đoạn hướng dẫn trên youtobe ở trang trước thôi

19. thanhsonbk00_0

thanhsonbk00_0 Legend of Zelda

(+.+) bản lĩnh thật đấy,giờ phút đấy mà dám sút phạt thì thần kinh chắc phải mạnh lắm........

20. (+.+)

(+.+) T.E.T.Я.I.S

Thần kinh yếu lắm ;)) phải cái là quả đó là quả sở trường(đã pót bài về cách sút đó rùi) , train tỉ lệ vào rất cao nên mới dám sút ;)) Hôm đó đc quả phạt là mừng thầm , lại còn dấu tay ra vẻ rất ...pro ;))
    Lần trước ở trận chung kết Hanoi'sPupil cup cũng sút vào 1 quả y hệt (và cũng dấu tay )^^ Túm lại sau thực nghiệm thì ai mà soạt (^___^) cự ly 20 mét trở xuống thì ngang bị quả penalty đó ;))(và tất nhiên penalty cũng có thể sút trượt và hình như càng khi nào cần có bàn thắng ở trận đấu quan trọng thì sút mới vào...lúc đá giao hữu vớ vẩn chả sút vào là mấy ;)))
    Thôi khoe thế là đủ rùi... thực tế Cmz sút phạt siêu hơn ^___^ nhìu , hôm nọ trước lúc về lại chứng kiến kiểu "sút phạt gián tiếp" , đang học nhưng có vẻ thiếu cái j đó ;))