[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. kuhanten1010

kuhanten1010 Youtube Master Race

Cho em hỏi sao em chỉnh nhặt tất cả các đồ! Nhưng khi đánh rớt tiền ỏ vật phẩm nó không thèm lụm! Chỉ đánh thôi :( Mong a giúp đỡ :)

2. langkhack10

langkhack10 Youtube Master Race

Khôi xem sửa lỗi này nữa nhé, đó là không dùng được ngựa cứ dùng ngựa là dis ngay( không có bảng lôi nên chạy bộ rất mỏi chân). Còn việc lỗi '13' do pet nhặt đồ thì hình như không phải vì mình vẫn dùng được con tiểu tiên nữ bình thường không bị '13' off nhặt đồ của pet bot nhặt vào pt4 ko chia đồ.

3. topzin

topzin Youtube Master Race

huynh update cho win7 64bit nhé chứ đánh tay thế này chết mất, ah mà xài thấy lỗi lúc chọn khổi động game thì không thấy hiện bảng chọn client được lúc thì tự diss hjx

4. __New__

__New__ Youtube Master Race

sao mình khởi đọng game mãi hok thấy ji nữa nhỉ, chờ mãi hok đc log ID pass hix chả hiểu lỗi ji

5. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

nhấn khởi động game mà không thấy động tĩnh gì là do chưa cài vcredist_x86 2010 (VS C++ 2010)

6. potaynet

potaynet Youtube Master Race

Chạy rất mướt, mỗi tội là không mặc đồ trang phục (lỗi 9), không dùng pet được (lỗi 13) và lv > 100 là không sử dụng được (không nhúc nhích). Cảm ơn KH nhé

7. ddang94

ddang94 Youtube Master Race

tks các bạn. đúng là trên lv 5 thì không bị lỗi 5 nữa. Bot mượt nhưng có 1 vấn đề là nhặt đồ. đổ nv bot nhặt tốt nhưng vàng và các vật phẩm chẳng thấy nó nhặt gì :) các bạn xem đó có phải là lỗi k vậy? (nếu lỗi do mình thì đừng chém nha :D)

8. handoiviyeu

handoiviyeu Youtube Master Race

Khôi ỏi!bản bot chạy rất tuyết vời Cám ơn Khôi nhiều lắm nha.Nhưng vẫn có vài chỗ lỗi như là:
    _Thứ 1: Không có sử dụng được pet(thú nhặt đồ) cái này thi cũng hơi bị bất tiện vi khi đánh quái đang vây đông giết chết 1 con phải nhặt đồ sau đó mới đánh tiếp.
    _Thứ 2: Bot chỉ chạy ngon trong vòng 5h đầu thôi,khi hết 5h thì tuy có đánh quái nhưng nhân vật hay chạy vòng vòng không taket quái như 5h đầu tiên.(nhưng cũng có cái lợi là khi nhân vật chạy vòng vòng vậy nó lùa quái 4-5 con xong đánh 1 lần ^^).
    * Chính vì vậy Khôi ma fix được những lỗi mà nói trên và các lỗi máy bạn cùng chơi khác nói thì bot này quá tuyệt.(Sao cho no giống như trước là được rồi).Thanks Khôi nhiều lắm đã giúp cho các member có một bản bot free hay.

9. shena1

shena1 Youtube Master Race

sau một thời gian test thử mình thấy bot còn mắc những lổi sau đây, mong K fix lai dùm.

- đánh mod tốt, nhưng mổi tội sử dụng kill buff liên tục (khi ko có quái vi vay hao mana).
    - các tùy chọn như: bơm máu cho thú, ko chay quanh khi hết quái.. ko hoạt động.
    - hệ thống nhật đồ phước tạp (như vnbot thì đơn gian hơn) nhưng ko hoạt động, níu có nhạt đồ thì ko đánh quáy (dể die), chuyễn từ đánh quái sang nhật đồ hoặc ngược lại fai có sự can thiệp của ng chơi níu ko nó đứng im ru một chổ (để lâu die chắc)
    - mặc set thời trang thì dính lổi 9. (mình test = CTT)
    - pet thú nhật đồ đính lổi 13 (cái này cũng hên xui, lúc bị lúc không dù đánh 1 chổ). ( thỏ trắng, mấy con khác chưa thử)

10. 0081219900

0081219900 T.E.T.Я.I.S

Mình nghĩ buff 2 vũ khí nên để khóa vũ khí như vnbot để tránh lỗi

11. __LG__

__LG__ Youtube Master Race

mình làm bị lỗi Time error 13 Type match.. là sao giúp mình với

12. MasterPro

MasterPro Youtube Master Race

Ai giúp mình lỗi này với !!

13. handoiviyeu

handoiviyeu Youtube Master Race

bạn bị loi run time error 13 là do pet lụm đồ đó bạn chỉ cần bỏ pet đi lụm tay là được rồi miễn sao có bot để cắm là mừng rồi.Mọi người đang chờ Khôi fix lỗi này nên bạn cứ lụm tay đi và nhớ đừng mang đồ thời trang nha bạn.Cũng sẻ bị lỗi Run 9 đấy.

14. chienxuyen

chienxuyen Youtube Master Race

anh Khoi loi nay sua bang cach nao vay

---------- Post added at 17:34 ---------- Previous post was at 17:28 ----------

anh Khoi oi fix dum cai loi mang do thoi trang la bi loi runtime 9 voi ko co do thoi trang em sao ma danh duoc quai

---------- Post added at 17:49 ---------- Previous post was at 17:34 ----------

sao em cu dung im ko chay bot nhi anh KHOi

15. shena1

shena1 Youtube Master Race

thêm lổi mới đây.

mở kho đồ là dính 13 ngay. hic

16. MasterPro

MasterPro Youtube Master Race

Helpppppppppppppppppppppp meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !! Pleaseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee !!

17. fantasy_ocean

fantasy_ocean Youtube Master Race

mình chả có pet cũng không đồ thời trang mà đánh ở tầng 3 lăng tần vẫn dính lỗi 13 như thường . đang mong khôi sớm fix lại quá :((

18. tracryum2

tracryum2 Mr & Ms Pac-Man

Khôi ơi cứu với!Bị lổi này không vô được.Nhờ Khôi coi dùm,xin cảm ơn!

can't create file transfer manager!
    Maybe pack file corrupted or someone is already accessing it now...try a few minutes later

---------- Post added at 20:11 ---------- Previous post was at 20:10 ----------

Khôi ơi cứu với!Bị lổi này không vô được.Nhờ Khôi coi dùm,xin cảm ơn!
    Thankssssssssssssssssssssssssss

can't create file transfer manager!
    Maybe pack file corrupted or someone is already accessing it now...try a few minutes later

19. potaynet

potaynet Youtube Master Race

Mình thử một char Đao Khiên lv 101, dùng chiêu hất ngã thì được nhưng đâm xuống lại không được, mà "Mục tiêu không hợp lệ"

Chỉnh sửa cuối: 16/2/11
  20. SilenceNight

SilenceNight Mr & Ms Pac-Man

Lỗi này là do bạn chưa Update phiên bản mới của VSRO, bạn chạy trực tiếp cái file SilkRoad cho nó update xong là có thể log game = Bot sẽ không bị lỗi đó nữa.
    Chúc vui vẻ!