[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. babylovezzzzz

babylovezzzzz Youtube Master Race

Mình xài Win 7 Ultime 32bit cũng bị dính lỗi này không bik cách khắc phục, lúc trước xài win xp sp2 pro thì không bị cái lỗi X_trap này.

---------- Post added at 23:14 ---------- Previous post was at 23:08 ----------

Mình cũng lâm vào tình trạng như thế này, xui thì 5p, hên thì 30p hay 1h nó dis, cấm đêm đi ngủ thì bot cũng ngủ theo. Lúc trước mình trian ở LKS 5p dis. Theo KH nói thì kẹt char làm dis, còn theo kinh nghiệm của mình là khóa tọa độ trian ở bãi không có vật cản với tọa độ <40 thì sẻ bot được 1h trở lên. Anh em test đi xem tôi nói có đúng không?

---------- Post added at 23:21 ---------- Previous post was at 23:14 ----------

Mình cũng năm 2 CNTT đây, học C++ rồi, đang học tiếp phần Cấu Trúc Dữ Liệu, muốn viết 1 con bot bạn hãy vào Thư Viện Lưu Trữ hay vào Tool của gamevn mà xem soure của các anh em đang thảo luận, có 1 số soure làm bằng C++ đó và cả soure của PHB nữa. với 1 số công cụ các anh em đã post đã có đầy đủ trong forum. Nhưng mình nghĩ với trình độ như tụi mình còn bập bẹ về C++ thì chắc chưa làm được đâu. Khó nhất là phân tính các gói dữ liệu trao đổi qua lại giữa sro_client và sever. Bik đâu bạn có khả năng good luck!

2. huan_xp

huan_xp Youtube Master Race

- theo mình nghĩ bạn nên tắt tất cả antivirus và User account control , trước minh cung bị như vậy hoài sau khi tăt 2 cái đó thì chạy ok . Mình sài Win 7 32bit . Còn win7 64bit thì bạn tạo thêm user limit trước khi chạy bạn Shift click chuột phải silkroad.exe chọn dòng Run as different user ( 2 cách trên bạn muốn chạy bao nhieu Acc cung đc tùy vào cấu hình máy ) còn về chạy bot thì tùy bot cho chạy đc bao nhiêu Acc . Hình như Freebot 4all chỉ chạy đc 2 acc

3. truong159

truong159 Donkey Kong

thanks 2 bạn, nhưng mình xài xp thôi.
    anti thì giờ k xài cái nào. trước có xài kis nhưng gỡ lâu rồi, từ đó đến giờ chơi bt, chả sao cả
    mấy hôm nay tự nhiên bị
    chạy game bt hay chạy qua bot vẫn bị. buồn hết người
    hay là dính virus? mình cài avira. hôm qua quét chả thấy con nào. hôm nay chắc cài lại kis quét xem sao quá

4. GaNhatHPU

GaNhatHPU Mr & Ms Pac-Man

[QUOTE

Mình cũng năm 2 CNTT đây, học C++ rồi, đang học tiếp phần Cấu Trúc Dữ Liệu, muốn viết 1 con bot bạn hãy vào Thư Viện Lưu Trữ hay vào Tool của gamevn mà xem soure của các anh em đang thảo luận, có 1 số soure làm bằng C++ đó và cả soure của PHB nữa. với 1 số công cụ các anh em đã post đã có đầy đủ trong forum. Nhưng mình nghĩ với trình độ như tụi mình còn bập bẹ về C++ thì chắc chưa làm được đâu. Khó nhất là phân tính các gói dữ liệu trao đổi qua lại giữa sro_client và sever. Bik đâu bạn có khả năng good luck![/QUOTE]
    mình không phải mới bập bẹ C++ mà là chưa học:), mới học xong C thôi, kì sau mới học C. Mình biết là lập trình không phải ai cũng làm đc, nhưng nếu biết thế mà không ai dám thử thì chẳng ai dám làm như anh ấy cả. Thank lời khuyenn của bạn, mình sẽ nghiên cứu. Mình nghĩ viết trên C++ thì có lẽ sẽ chuyển sang C dc thôi nhỉ, vì 2 cái ngôn ngữ này có nhiều cái giông nhau mà. Gà đừng chê nha:)

5. babylovezzzzz

hj, la anh em ruột cùng là 1 dân it mà, bik thì share lên để anh em học hỏi chứ ai mà chê bai chứ ^^! Cố lên nhé bạn

6. The_Misery

The_Misery Youtube Master Race

bạn thử set priotity realtime cho bot chua? Mình set realtime bot dc hơn 5h ko dis đấy.

7. babylovezzzzz

set priotity realtime là gì thế bạn? Mình không bik chức năng này.

8. LastGladiator

LastGladiator Youtube Master Race

Bot chạy tốt nhưng có 3 lỗi sau là lâu lâu đis 1 cái (lỗi này là bực mình nhất) , ko biết tránh vật cản (có thể khắc phục bằng chọn bãi train rộng và tầm đánh quái là < 80) và cái cuối là ko nhặt đồ nếu ko vào pt chia đồ (cái này có thể khắc phục bằng cách log thêm acc bán đồ rồi lập pt chia đồ.
    Mình train lên 8x bằng bot này thấy tạm ổn,còn lv cao hơn ntn thì chưa đạt tới.

9. 01689038919

01689038919 Youtube Master Race

loi runtime5 sua kjeu j day pan

10. docco36

docco36 Mr & Ms Pac-Man

Set priotity realtime trong Task Manager của máy vi tính ở tab Processes (Click phải chuột lên chương trình của bot đang chạy mà set priority lên mức realtime).

11. spywai009

spywai009 Mr & Ms Pac-Man

ai cho mình hỏi cái đăng kí pt sao nó không tự động đăng ký pt mỗi lần 1ng trong pt thoát ra lại fai up pt mệt vãi. bạn nào có thể chỉ dùm với thank nhiều

12. SiLiGan

SiLiGan Mr & Ms Pac-Man

anh khôi cho em hỏi sao em runas bot thì nó hiện lên lỗi
    Run time error '75'
    path/File access error
    sao lại có lỗi đó và cách khắc phục ra sao

13. hunter_men

hunter_men Youtube Master Race

Tớ bị lỗi này mong bác nào cùng bị giúp đỡ [​IMG]

14. babylovezzzzz

Thank so much, minh hiểu rồi.này 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

---------- Post added at 00:28 ---------- Previous post was at 00:26 ----------

Cái hình nhỏ quá bạn ơi, zoom rồi mà cũng không nhìn ra được gì.

15. hunter_men

hunter_men Youtube Master Race

Lỗi của mình là Error While reading skills. Please report your skill packet to ProjetHax.com
    Saved to : C:\Document and settings\Adminis.................

16. spywai009

spywai009 Mr & Ms Pac-Man

ai cho hỏi tại sao nó ko up pt vậy. mà ai biết cho nó tự động up pt ko chỉ hộ với

17. hoang198x_tn

hoang198x_tn Youtube Master Race

Hic.KH ơi.Sao cứ vào làm điểm AP là bị dis vậy?

18. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

K vẫn chưa có đk để test cái vụ đó. mà mọi ng cho hỏi để vào làm điểm AP được cần những đk gì, và đến khu nào thì vào được, có bị giới hạn khi nào mới vào được ko. ai biết nói rõ giùm khôi, càng rõ càng tốt --> thank all

đọc lại page 1--> phần sử dụng bot trên windows 7 (cái này áp dụng cho với all windows)

hoặc bạn có thể tham khảo cái này (áp dụng với freebot luôn)http://beta.vsrohelper.com/index.php?/topic/4485-cach-bot-nhi%E1%BB%81u-clients-phien-b%E1%BA%A3n-1039/

Chỉnh sửa cuối: 10/4/11
  19. blade™

blade™ Mario & Luigi

chạy với 1 client thì được chứ 2 cái là 1 cái dis, bãi ong mắc kẹt hoài nó ko về được :-s

20. nhut810

nhut810 Youtube Master Race

ai pro tìm cách log hơn 2 acc với freebot này nhé.
    đang nghiên cứu .....