[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. thinhkovi

thinhkovi Youtube Master Race

Anh khôi ơi .Em thấy bot vẫn chạy ngon nhặt đồ tốt .chỉ co 2 lỗi này em chưa khắc phục được em mong anh trả lời giúp em :
    1-khi tran nhân vật làm chủ pt thì rất nhanh bị dis khoang 30 phút-2h la dis
    2-khi vao đền thờ fam sp nếu mod đánh mình trước thì nhân vật xe buff kill va đánh hết số mod đánh minh rồi dis hoặc sẽ dis luôn nếu mod không đánh .

em đang cần fam 1 it sp ma không lam j được anh có cách nào chỉ giúp em với .
    khi nao rỗi anh cố updete cái bot mới nhé anh em không có điều kiện đang mong từng ngày một .

Cảm ơn anh rất nhiều chúc anh va gia đình mạnh khỏe-thành đạt .thanks all

2. sandaunguoi

sandaunguoi Mr & Ms Pac-Man

A ơi cho e hỏi khắc phục trinh trạng lum đồ với e cứ nghĩ hết mod là no sẽ lụm nhưng cũng ko lụm gì cả a chỉ giúp em với .Thx !!

3. Sephirothv

Sephirothv Youtube Master Race

Hix bạn khổi ơi làm ơn giúp mình với. mình lv 22 chạy BOT ngon lành rồi còn vấn đề nhưng ko tài nào cho nó lụm tiền được hết .Chọn tất cả cũng không lụm , tắt đi chọn lại cũng không. chọn lụm vàng thôi cũng không luôn . Chỉ có chọn lụm đồ người khác thì đánh 1 lúc khá lâu xong mới quay lại thấy đồ là lụm. nhưng thế này thì sót rất nhiều và tầm 10p nó sẽ bị đứng rồi mod đánh chết .... nghe ae nói lụm đồ được cũng ham lắm :( .thanks khôi trước nhé.tl giúp mình

4. jijucabu

jijucabu Mr & Ms Pac-Man

cắm 2 acc pt nhau chia đồ là nhặt ngay

5. Sephirothv

Sephirothv Youtube Master Race

khổ nỗi mình newbie chỉ chơi có 1acc mà thôi :((

6. dzainhaque

dzainhaque Youtube Master Race

e log 2 acc rùi mà nó cũng ko nhặt đồ a ơi . co a nào bít chiêu nào khắc phục tình trạng ko nhặt đồ này với

7. jijucabu

jijucabu Mr & Ms Pac-Man

thế thì dùng KD đi bạn ko thì run thêm acc cắm bày bán

8. hungmanager

hungmanager Youtube Master Race

Tất cả mọi thứ của bác làm auto đều tốt rất rất cảm ơn bác

9. Siu Nhưn Gao

Siu Nhưn Gao Youtube Master Race

các bạn cho mình hỏi sao chủ topic bảo véion này fix lỗi buff 2 vk mà mình vẫn không buff 2 vk được nhỉ? bạn nào biết chỉ mình với thanks nhiều!!!

10. mrtaxi

mrtaxi Mr & Ms Pac-Man

bạn để vk chính vào tay cầm trước khi start , vk phụ ô 1

11. Siu Nhưn Gao

Siu Nhưn Gao Youtube Master Race

tớ làm đúng như cậu nói rồi mà nó vẫn không chuyển vk j cả chán quá. không hiểu tại sao thế nhỉ?

12. hhhkhang

hhhkhang Youtube Master Race

đó là lúc chưa update bảng THẾ GIỚI LÃNG QUÊN, Khôi vẫn chưa có thời gian update bảng BOT.....nên không buff được VK2 đâu. Đành chờ KHÔI huynh dzậy.[-O<

13. marom88

marom88 Donkey Kong

bạn ơi mình muồn hỏi là trước kia mình dùng phần mềm client đa chức năng của XKN sử dụng VSRO vẫn bình thường vậy sao bót này vẫn bị chặn xtrap vậy bạn mình dùng win7

---------- Post added at 08:30 ---------- Previous post was at 07:47 ----------

đã down lại game và giải nén mà hok dc ôi ức chế

14. hhhkhang

hhhkhang Youtube Master Race

Hướng dẫn chạy Runas FreeBot với quyền user limit trên Windows 7:
    - Bạn cần có 1 user limit
    - Folder FreeBot v3
    --> Click chuột phải vào thư mục chứa bot (vd: FreeBot v3) --> Chọn Properties --> Sang tab Security --> Edit --> Add --> Gõ Everyone vào ô Enter the object names to select --> Check Names --> OK.
    --> Quay trở lại cửa sổ Permissions --> Chọn dòng Everyone vừa add --> bên dưới check vào dòng Full control (Allow) --> OK --> OK. Bây giờ bạn có thể Runas FreeBot với user limit trên windows 7.

đã làm như dzầy chưa ?

15. dh-g

dh-g Fire in the hole!

bạn ơi, xem lại một số tính năng của bot dùm tớ :( nó có cái mục ăn máu tím tớ nhập % và có máu tím. nhân nó không ăn :|
    còn chấp nhận hồi sinh. tiếp tục luyện cái này củng ko xài dc. và làm sao chi EU sử dụng 2 vũ khí buff :-/

16. mrkooljs

mrkooljs Youtube Master Race

Anh Khôi có thể gửi cho em font chữ a viết bot được không ạ.máy em không có font đấy chả đọc được gì @.@

---------- Post added at 11:14 ---------- Previous post was at 11:08 ----------

a gửi vào mail cho em [email protected] anh nhiều.

17. nướcđá7A3

nướcđá7A3 ◥▶◀◤ Moderator Lão Làng GVN

cái font chữ ngay trong thư mục bot luôn mà bác xem lại đê

18. ranmori1987

ranmori1987 Youtube Master Race

có ai bị lỗi "runtime error 91 object variable or with block variable not set" k ạ:(. em bị lỗi này và bot k nhận nhân vật:(. tắt bot đi game vẫn chạy tỳ tỳ:(

19. Play_boy_hp

Play_boy_hp Youtube Master Race

Anh Khoi chi xem bot cua anh co bot duoc 3 acc h0k.Co len anh:-o dddddddddddddddddddddddddddddddd

---------- Post added at 14:07 ---------- Previous post was at 14:05 ----------

Bac Khoi xem sao em chi bot duoc co 2 acc thoi ha anh.Em muon bot duoc 3 acc co:((

20. beuchay

beuchay Youtube Master Race

Chào bạn!
    Mình dùng win 7 đã làm theo hướng dẫn của bạn chỉnh cả trong ổ bot rồi
    Nhưng lúc mình ấn "Khởi động game"thì không đc như video của bạn vào thẳng game mà lại phải ấn "Stars"mới vào đc game
    Vào game thì ko hiện bảng skjll với tọa độ trên bot
    Mình xin thắc mắc luôn là mình cài bản chơi nhiều acc thì nếu log acc thứ 2 thì luôn bị X -trap thông báo lỗi
    Cảm ơn bạn nhiều!