[FreeBot] - Bot 4 all (version 3.x)

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi khoi_hien, 6/2/11.

1. TanKiem7602

TanKiem7602 Youtube Master Race

sao bac khôi hiền úp bot mới ỏ chỗ nào vào tải thấy mỗi bản bót ở trang đầu tiên 3.0.1

2. man8088

man8088 Youtube Master Race

Bạn bỏ nghề nghiệp ở thành nào? Còn mình thì bỏ ở samarkand. Sau khi bỏ nghề nghiệp thì các kỹ năng cũng biến mất hết. Mình cũng lên lv41 và cũng up rồi. Nhưng vẫn mất hết. Nếu bạn bỏ ở thành khác thì đăng ký lại nghề nghiệp. sau đó về samarkand bỏ nhé. Mình bot suốt từ hôm up phiên bản mới tới bgio có làm sao đâu. Bạn cũng lưu ý cho xem có mở phần mềm diệt virut thì tắt đi. Log bot vào như bình thường

3. hoangtn158

hoangtn158 Youtube Master Race

cam on ban man8088 nhé .mình sẽ thử bỏ nghề nghiệp xem sao. Nếu kỹ năng nghề nghiệp mà được gỡ bỏ thì mình lại dùng autobot được rồi. Mình cũng vừa mới tìm được KDBotLite đã update kỹ năng nghề nghiệp. Nhặt đồ cũng tạm được mặc dù hơi ngu ngu một tý.Thỉnh thoảng chạy tới chỗ rơi đồ rồi nhưng không nhặt chỉ đánh quái không à. Anh em nào đã dùng rồi cho mình xin cách khắc phục nhé. Còn chưa dùng thì mình sẽ share cho.

4. PHUAIHAI

PHUAIHAI Mr & Ms Pac-Man

dể sử duung bot cac bác đừng nang cấp nghe lla co the su dung còn ai da lo nang cap nghe thi xin bỏ ra 10m de bo nghe la moi người có the su dung tiep minh da lam được va van dung bot nhu thuong

5. ice.horse

ice.horse Youtube Master Race

ua~ cho mjh hoi sao bot nay update skilk khong du~ vay?
    vay sao lay skill de danh day

---------- Post added at 11:48 ---------- Previous post was at 11:39 ----------

sao ma khong nap dc acc cua mjh vay

---------- Post added at 12:11 ---------- Previous post was at 11:48 ----------

dung rụ do
    loi phien abn rụ up lai phien ban moi di. phien ban nay xai het dc tụ

6. kosino_yoh

kosino_yoh Youtube Master Race

lạ thật, lôi con 3x ra test boss đánh như điên cuồng, thế mà lôi con 9x ra bot thử thì mặt đần như ngỗng, buff xong đứng ì ra

---------- Post added at 21:44 ---------- Previous post was at 21:41 ----------

Con 9x của tui thì vừa mới dùng trùng phùng lệnh, nghe lời các bạn phía trên không hề chọn nghề thế mà vẫn ko bot được, ai biết lỗi tại sao ko...

7. hoangtn158

hoangtn158 Youtube Master Race

phiên bản này chưa update kỹ năng cho 9x thì phải.

8. kosino_yoh

kosino_yoh Youtube Master Race

Vãi hàng, bác đừng nói đùa vậy chứ, nó nhận tên skill rồi mà, thêm được vào mục kỹ năng rồi

9. kien25

kien25 Youtube Master Race

Khoi oi cho minh xin cai nick yahoo cai, can trao doi vai viec ve freebot cua ban.
    send nick ban vao email nay nhe [email protected]

Thx

10. ice.horse

ice.horse Youtube Master Race

bot snay fix chua vay a eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

11. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Ai biết cách nào xài bot khi đã up bảng kĩ năng nghề nghiệp k ????:s

12. korea_hb91

korea_hb91 Youtube Master Race

bác kh giải thích hộ vz.cài bot rồi nó hiên lên bản bot sau đó khởi động game chọn sro_client.exe để vào game mà nó lại bão lỗi là sao vậy...tks trc

---------- Post added at 10:41 ---------- Previous post was at 09:13 ----------

sau 1 hồi nghịch h k chay cả X-Trap là sao KH :D~

---------- Post added at 10:42 ---------- Previous post was at 10:41 ----------

KH có yh thì gửi qa email [email protected] cho t de đc chỉ giáo

13. nhokkute_8x

nhokkute_8x Youtube Master Race

lỗi này sửa như nào vậy bạn "Run time erro '5'

14. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Cái này chắc do av tắt av đi chắc xài đc đó

---------- Post added at 21:17 ---------- Previous post was at 21:12 ----------

Tắt bot đi vào lại restart máy hoặc bật taskmanager lên tìm proxy.dll end process đi rồi vào bot lại
    nếu vào bot lại trực tiếp cứ vào thôi ~.~

15. korea_hb91

t tắt av rồi mà nó chạy x-trap rồi cũng lại mất luôn là sao :(

---------- Post added at 23:18 ---------- Previous post was at 22:14 ----------

àk tìm được bệnh rồi emlaganb àk.sro t bị lỗi cái sro_client.exe =[[~.h dow lại cài đặt lại k hay như thế nào nhỉ

16. korea_hb91

mấy bác chơi sever nào thế nhỉ

17. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Cái này download chép đè cilent lên chắc đc đó :D
    bí quá bị mất file nào trong x-trap hoặc cái khác thì download lại thôi chứ hết thuốc cilent thì có thể kiếm nhưng cái khác thì chịu :-/

Tiện thể anh em nào biết buôn làm sao chỉ với :D hàng ở đâu vậy hay lại đánh quái ?

Chỉnh sửa cuối: 31/12/11
  18. korea_hb91

chơi đc rồi :D~.mà hình như cái buff hơi chậm nhỉ skill chạy khi cái buff tay có còn không nó toàn fang chay skill cũng k chạy :(.

19. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Tất nhiên skill buff hơi chậm thui nhưng đánh thì thui rùi :D bạn có thể treo máy yên tâm đi ^^!

20. bunwaruj

bunwaruj Youtube Master Race

Khôi Hiền ơi, mình chạy bot mà còn item lạ giờ bán bỏ nó rồi mà vẫn không chạy được, mình phải làm sao để chạy bot được đây? trả lời cho mình nha. Thank nhiều!

---------- Post added at 09:01 ---------- Previous post was at 08:59 ----------

mjnh log bot roi chay ma van con item la gio hok chay bot duoc nua, lam sao gjo khoi hien? tra loi mjnh nhanh nha!

---------- Post added at 09:03 ---------- Previous post was at 09:01 ----------

minh log bot mak con item la nen gio hok lag bot duoc lun, ai bit chj dum mjnh lam sao chay lai bot duoc day'+_+'+_+