FreeBot (version 2 Test)

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi khoi_hien, 2/8/10.

1. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

mọi người nói nhìu we K cũng ko để ý, vừa mới download cái vnbotFree về coi thử thì thấy bản update mới nhất của vnbot free cũng xài cái phconnector như của K và cũng xài port giống bot FreeBot nên việc ko xài chung được 2 bot ở thời điểm hiện tại là đương nhiên :))=))

Với K ch này chẳng quan trọng gì và K cũng chẳng nhọc công làm gì nhìu =))=))=))=))=))=))

2. Luôn Mỉm Cười

Luôn Mỉm Cười Donkey Kong

Tin thì dùng, không tin thì mua thẻ bot cho lành :D

3. jack1

jack1 Youtube Master Race Lão Làng GVN

khoi_hien tại sao bot 2acc Freebot 2.0 đc 1 lúc dis mat 1bot, h đang dùng bot 1acc Freebot 2.0 và 1 acc Freebot 1.0 vẫn thích cái Freebot 1.0 nó có nút ẩn bot :)) dù không nhặt đc số 2, 9 :((. Bao giờ up Freebot mới vậy??? Cám ơn bạn rất nhiều.

4. lohado

lohado T.E.T.Я.I.S

Méo mó,có còn hơn không.
    Dùng tạm đi bạn ạ.

5. hoangdat_cm

hoangdat_cm Mr & Ms Pac-Man

á nữa đêm phát hiện ra 1 điều hơi lạ là set bot bõ nhặt vàng thì con pet nhặt xót vàng quá trời
    còn để bot nhặt vàng luôn thì con pet nhặt ko xót 1 tí nào mà train tốt nữa, ko còn bị đơ đơ như lúc ko có con pet

6. petchun

petchun Youtube Master Race

Khôi ơi sao hôm nay cứ vào là dis ngay thế bạn nhỉ

7. helu1994

helu1994 Youtube Master Race

bot này có 1 vấn đề nghiêm trọng là log vô 2 acc bot thì bt nhưng khi 1 acc bot bị diss ra thì ko thể nào log lại bot vô dc nữa và chỉ còn 1 acc bot Khoi_hien ơi sửa dùm cái và update bot nhanh nhanh nhé CÁM ƠN BẠN RẤT Nhiều

8. nguyenhaiphuht

nguyenhaiphuht Youtube Master Race

Mình không biết gì về It nên kô giúp j cho mọi người tuy nhiên sau một thời gian bot thì minh có nhận xét như sau:
    Về Taget thì phiên bản này có vẻ chậm hơn phiên bản cũ (đánh xong quái lài đợi 1-2 giây mới đánh tiếp- hiện tượng này không nhiều nên cung ok- nếu là lỗi mà fix được thì tôt);
    Pt la bi dis;
    Phiên bản này có ghi là bot được 2 acc nhưng minh kô thể bot được 2 acc;
    Nhặt vàng hay bị sót của người trong Pt (chia điểm chia đồ); nếu set On con thú nhặt đồ trong game chọn Nhặt tất cả ==> chọn nhặt vàng và đồ trang bị thì không còn hiện tượng bỏ sót vàng của người trong Pt ==> bot có thể lợi dụng chức năng sẵn có này không.
    Bot 1 acc cung được nhưng KH code sang mã khác để anh em có thể sử dụng cả Bót Free của Vnbot dc ko (tham lam quá mọi người thông cảm nhé)
    Cảm ơn Khôi Hiền và mọi người đã đóng góp ý kiến và công sức để anh em Sro Vn có một con Bot Free theo đúng nghĩa.

9. pt2skra

pt2skra Youtube Master Race

làm sao để chạy auto vậy ?
    đứng im ko à ,còn thông báo hết HP nữa ? .... :(

10. _Mr.Hùng_

_Mr.Hùng_ Youtube Master Race

Mình xài win 7 xuất hiện lỗi không thể load dữ liệu. Khoi_hien vào xem giúp nha. Thank!

11. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

char của bạn lv nhiêu? đánh bãi nào và trong thùng đồ có item gì lạ hem (những ô trước ô để HP)?

12. vipquanok

vipquanok Youtube Master Race

theo minh thay FreeBot cua K la kha hoan chinh ( du minh moi dung thu 3 ngay nay) nhung cung chang kem VNSroBot Pro la may. co 1 diem minh thay chua dc nhu VnBot la khi co vat can thi vn cu cam dau vao chay( minh choi ĐĐ ma) con VnBot Pro thi no se chuyen muc tieu khac. cai nua la Pet nhat sot do. con lai deu good good good. Thanks K rat rat nhieu

13. Luôn Mỉm Cười

Luôn Mỉm Cười Donkey Kong

So sánh với cái nào Free thôi chứa so sánh với cái mất tiền thì mời bạn nạp thẻ mà dùng

14. dragon1509

dragon1509 Youtube Master Race

bản FreeBot mình down về nó chỉ nhặt đươc có mỗi đồ nhiệm vụ, còn vàng với đồ linh tinh thì lúc vừa đánh xong nó ko chịu nhặt liền, 1 lúc sau nó đang wánh con quái khác thì nó quay về nhặt đồ.
    tên char mình : Phong15 (ĐK) server Nam Thập Tự.
    mình có thử 1 con khác bên server khác thì thấy nó nhặt đồ rất tốt
    khôi hướng dẫn giúp mình sao cho nó nhặt đồ char bên Nam Thập Tự nhé, mình mới chơi nên không biết dùng bot, bây giờ chỉ toàn đánh tay :P

15. pt2skra

pt2skra Youtube Master Race

mới chơi thôi bạn 2x à :|

item lạ ? toàn máu ,đồ Q với 1 con sóc và 1 con pet chiến đấu thôi :(

ô để HP MP để ở F1 ô số 0 và 9

16. nad8684

nad8684 Youtube Master Race

auto sài tốt chán,chỉ có điều gặp vật cản thi nó cứ cắm đầu mà đành hoài ko chuyển mục tiêu,chỉ thích hợp train mấy bãi ít vật cản thôi

17. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

TÙy từng người tùy từng máy các bạn đừng có lấy máy mình tốt ra mà khoe hàng ai dùng dc rồi thì giúp người k dùng dc đừng có phát ngôn 1 cách tự tin như thế

18. langtuvedemhn

langtuvedemhn Youtube Master Race

mình cũng bị hiện tượng này nó chỉ nhặt những đồ vật trang bị và LKD còn vàng thì bỏ qua hết.Bác K_H xem giúp vấn đề này với.Sinh viên nghèo ko có tiền mua Bot chỉ hy vọng những người như bác giúp đỡ

19. 1000lanyeu

1000lanyeu Youtube Master Race

Kinh nghiệm nhỏ nhoi cho nhưng a e nào bot hay dis trong khi chờ đợi bản up của KH thì để tránh diss hay tang CPU đột biến làm như sau:-Trước hết bản donw bản fe VNbot về cài để lấy tool thư viện sau đó chỉ cần chạy bot của kh
    - sau khi vào được game bạn chỉ cần tex mà chú ý đừng nên save vì save lần sau cứ vô là diss lý do thì ko biết tại sao
    - ko nên check vào các khoản ko cần thiếc vì core bot với core sever khác nhau cũng bị dis hihi
    Kinh nghiệm nhỏ chia sẽ cùng vui ./.

20. dungdung1

dungdung1 Mr & Ms Pac-Man

tình hình là hôm nay em mới bít thêm 1 lỗi nữa là đang đánh thỉnh thoảng nó lại tự động Tạm dừng bot, phải ra ấn Bắt đầu lại. Hix