FreeBot (version 2 Test)

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi khoi_hien, 2/8/10.

1. pgder1

pgder1 Youtube Master Race

chỉ mình cách patch client với. sáng giờ lọ mọ mà cứ báo please execute the "silkroad.exe"

2. BacKan

BacKan Mr & Ms Pac-Man

uot game ra mới pacth đc bạn ah.

3. Reddie

Reddie Donkey Kong

Đây là lỗi gì bác Khôi ơi , khởi động game , qua được xtrap rồi thì bị cái này .

Mình xài win 7 ultimate 32 bit , đã cài visual c ++ 2008 và library file , đã patch client = tool của hathanhcongtu nhu bác khôi bảo
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sorry , lỗi trên là do mình quên chưa update client đã xài freebot .

Mong bác Khôi fix được cái lỗi nhặt đồ nha , nhiều khi nó đánh chết quái xong đồ rơi ra nó chưa kịp nhặt đã tấn công con mới , nhiều lệnh quá => bot đứng im nên toàn phải ngồi canh bot .

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mới bot , bot ko chịu nhặt đồ nè bác Khôi ơi :( . Đã thử xóa folder tên char xong rồi thiết lập lại nó cũng ko chịu nhặt đồ :(

Chỉnh sửa cuối: 5/9/10
  4. lehiep122008

lehiep122008 Youtube Master Race

Em muốn hỏi là mình chỉ cần down bot về và C++2008, Library là có thể chạy được rồi đúng không các anh,có cần phải qua bước gì nữa không, em là người mới sử dụng bot free,Mặc khác mong các anh tận tình chỉ dẫn cách cho Avira( free) ko quét bot free của mình,Cảm ơn mấy anh đã giúp

---------- Post added at 15:18 ---------- Previous post was at 15:10 ----------

Em đã patch client để đường dẫn tới silkroad.exe mà hẽm duoc anh ơi, cứ báo " please excutive silkroad.exe".

5. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Bảo trì dài dài mà :)) này thì 30 char

---------- Post added at 17:18 ---------- Previous post was at 15:48 ----------

K ơi nay mình mới vào thì đến phần load sro xong x-trap rồi nó ghi cái " Can't create file tranfer manager - Maybe phack file corrupted or someone is already accessing it now ..."
    Thế này là sao bà con :|

---------- Post added at 18:11 ---------- Previous post was at 17:18 ----------

Hu HU cứ bắt đầu bot là djs vậy chán thế

6. Reddie

Reddie Donkey Kong

Đó là bạn chưa update client , mình nói ở trên rồi kìa . Bạn khoan hãy chạy bot , chạy game trước cho nó update đi đã . Nó update xong thì bấm kết thúc rồi lúc đó mới chạy bot

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

Hic . bác Khôi ơi , bot đánh rất ngon nhưng ko nhặt đồ , làm em vừa phải đầu tư con khỉ T_T

Chỉnh sửa cuối: 5/9/10
  7. doat10

doat10 Mr & Ms Pac-Man

Không bác nào chỉ cách làm sao mà cái Kaspersky nó cứ báo là virut thui. Bó tay lun kô bot được mới tức chứ.

8. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Cái zỳ bot này các bạn chạy qua Guest đi chạy admin sao dc mà cứ admin thế

9. duydivicay

duydivicay Legend of Zelda

sao mình cắm bot cho cái char cùi của mình lv 5 nó đánh tay ko mà click bắt đầu mãi, chả thấy đánh đấm gì cả nhỉ?

/chạy trên win7 32bit nhé

10. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Sao tớ cứ bắt đầu là djs bot vậy T_T

11. Onimusha88

Onimusha88 Mr & Ms Pac-Man

éc éc, bot có trojan, coi chừng keylog "avir của mình phát hiện

12. meohen1989

meohen1989 The Warrior of Light

nếu bạn down từ link post1 của khôi thì yên tâm đi ,ko phải trojan đâu ... khôi dùng tool để mã hóa bot, tránh trường hợp bị dịch ngược đó mà ,nhưng mà avira nhận nhầm là virus .

13. angel199321

angel199321 Youtube Master Race

Vấn đề là Bot chạy tốn tài nguyên quá. BT máy tôi log 4 acc không giật. H log 1 bot mà chạy trong Tần Lăng giật liên tục. CPU sử dụng nhảy liên tục 0> 50

14. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Hình như là vậy ~.~ dạo này máy mình log sro toàn bị giật T_T chả hỉu hjxh jx

15. rongden61

rongden61 Youtube Master Race

Cám ơn bác KH, mong bác sớm hoàn thiện bot nha. Còn về phần lỗi thì mọi người cũng nên thông cảm, nếu cái gì cũng hoàn hảo quá thì ko có chuyện miễn phí đâu ( VSROBOT với HELPER là 2 ví dụ rất điển hình ) Bot được như thế này là quá xuất sắc rồi bác KH ạ, nhưng chỉ góp ý bác nho nhỏ 1 cái về vấn đề tránh vật cản, đang bot mà gặp cục đá là đứng đó luôn :)

16. Onimusha88

Onimusha88 Mr & Ms Pac-Man

[-O< amen, giai nén ra la nó quét mất tiu, tắt đi rồi giải nén xong lại sợ con ji khác vào=)), :whew:

17. angel199321

angel199321 Youtube Master Race

Skill Bard Mana nhóm bị nhận nhầm thành skill tấn công. Khôi để ý nhé

18. dungdung1

dungdung1 Mr & Ms Pac-Man

vậy khi nào ra big update đây bác K nhỉ :-"

19. Không Biết Gì Cả

Không Biết Gì Cả Mario & Luigi

Ôi, a Khôi. Bot hoạt động rất tốt trong 30 phút. Rồi ngưng bặt:|, skill tay băng vẫn xài mà nó cứ chạy nhởn nhơ chẳng uýnh mob gì hết.
    Lần nào xài Bot cũng bị thế này, khó hiểu.

20. emlanoob12

emlanoob12 Mr & Ms Pac-Man

Bác K ơi ! Nghe Bác nói phần tránh vật cản là Bác ko Fix vì theo đề nghị của anh e, vậy cho mình hỏi phẩn nhặt vàng bằng tay thì sao Bác K nhĩ, khi có 1 món đồ hoặc vàng chưa được nhặt là Char đứng imre không chịu đánh, click vào cho chạy thì quay lại nhặt và mới đánh tiếp, Bác K có Fix phần này không nhĩ, cho mình biết với nhé, thanks Bác
    Cho hỏi 1 vấn đề nửa là nếu FreeBot mà có sóc lượm thì good lắm phải không ??