FreeBot (version 2 Test)

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi khoi_hien, 2/8/10.

1. phathpt

phathpt Mr & Ms Pac-Man

xài 1 thời gian thì thấy những lỗi sau:
    - lúc đầu chạy bt đc 1 lúc thấy hiện liên tục mục tiêu không hợp lệ. đc lúc nữa thì chạy tung tăng ko đánh quái rùi dis bot.
    - đang bot mà chat thì bot đánh chậm, bỏ quái, rồi lại bị như lỗi đầu tiên.
    - nhiều lúc bỏ quái ko đánh con gần chạy đi đánh con xa hoặc chưa đánh chết đã đánh con khác.

2. Darkera

Darkera Mr & Ms Pac-Man

tick vào dấu set abovenormal để bot đc ưu tiên chạy so với các chtrinh khác :)

3. khoi_hien

khoi_hien Legend of Zelda

bạn Khôi nhận farm sp thuê đó nhớ ko lầm là 400k/1msp tốc độc (650k->750k)/ngày tùy theo gói thuê :D
    cần thì nhắn tin vào hộp tin diễn đàn rùi K hỏi cho :D

mấy bữa nay hợp đồng cty hơi nhìu, có hôm 23h mới về đến nhà :(( nên mọi người thông cảm giùm K nhé :(

4. penanc2609

penanc2609 Youtube Master Race

Có ai bị như mình k , mình choi PT-NC buff hôm đầu bot rất ngon k bị sao cả tự dưng 2 hôm nay cứ khi bình máu mana hay van linh duoc het la dis ( hêt là 50 bình hết để sang 50 bình khác y) , bưc minh k chiu dc thành ra 2 hnay chang bot dc gi

5. leomep

leomep Mr & Ms Pac-Man

Có ai bị như tui ko, up pt4 lên thì mấy tên lv nhỏ thấy có chữ Free... liền ra vào pt liên tục. Có thằng còn pm hỏi anh ơi kéo ở đâu vậy!!!

6. dungdung1

dungdung1 Mr & Ms Pac-Man

Bác K fix lại chức năng bơm máu cho pet, đánh quái nhỏ trước, target quái phải ngon như bản 2.0 trước ý :| và cái nữa là cái Buff skill bác sửa sao cho nó hết cái là buff liền đc kô, lúc hết buff mà mãi sau nó mới buff tiếp :-s có lần phải hết gần 5p rồi nó mới buf tiếp

---------- Post added at 13:58 ---------- Previous post was at 13:53 ----------

fix cái nữa là về thành bị x2 skill :|

7. gaconlonton89

gaconlonton89 T.E.T.Я.I.S

mình nghe nói sẽ có 2 con bot free mà nhỉ Sao vẫn chưa thấy tăm tích em free bot thứ 2 nhỉ :D:D:D

8. anh2_pro

anh2_pro Youtube Master Race

Bác nào biết cho em hỏi chút. Sau khi chạy bót xong, em bấm vào biểu tượng và khởi động game. nhưng sao nó lại báo là không thể kết nối được với sever X-TRAP?
    Có bác nào biết nguyên nhân tại sao ko chỉ cho em với.
    Thanks!

9. Pixture

Pixture Youtube Master Race

Sao mình làm đủ các bước rồi,load game vao rồi nhưng không hiện Skill là sao nhỉ? Xin chỉ giáo :((

10. coolpixS4

coolpixS4 Dragon Quest

chứng tỏ bot chưa connect đc qua proxy (hay Nu)
    xóa hết đi làm lại từ đầu coi

11. emlanoob12

emlanoob12 Mr & Ms Pac-Man

Anh B nghĩ game hả anh, hay chơi lại char khác, hình cô gái phía dưới là Fan hâm mộ của a hả a.B,cái áo ngay cặp vú to thấy chữ hình như là ..OOLPIX... chắc là coolpix rồi,hehehe,anh B giữ quá ^^

12. hien140291

hien140291 Youtube Master Race

bac khoi_hien cho e hoi sao kaj visual e ko down dc tu link cua bac nhj

13. penanc2609

penanc2609 Youtube Master Race

Có ai bị như mình k , mình choi PT-NC buff hôm đầu bot rất ngon k bị sao cả tự dưng 2 hôm nay cứ khi bình máu mana hay van linh duoc het la dis ( hêt là 50 bình hết để sang 50 bình khác y) , bưc minh k chiu dc.

14. •Shinne•

•Shinne• Mr & Ms Pac-Man

Sao mình chỉnh nhặt đồ rồi, tíck vào lụm gold với vũ khí + bùa dịch chuyển, vẫn không thấy nó lụm :|

15. ChronoCross

ChronoCross Youtube Master Race

Mình chạy bot vào game nhưng không có skill,như bạn gì ở trên nói là do connect proxy gì đó,mình copy bot mới cũng không được luôn.
    Giờ mình phải làm thế nào vậy?

16. z2004

z2004 Mr & Ms Pac-Man

17. xShadowx

xShadowx Youtube Master Race

Có cách nào set cho bot nhặt đồ ngay sau khi đánh xong không các bác? Em thấy bot đánh một hồi rồi mới bắt đầu chạy đi nhặt. :(

18. emlaganb

emlaganb T.E.T.Я.I.S

Em có ý kiến là bác khôi cho mấy char ASIA cầm vk nào cũng dc đi :-? chứ có phải cứ int là cầm thương hoặc kk đâu cầm khác cũng dc mà :-? mình mượn char int KK mà cầm tạm cái đao nhỏ :-? thấy bắt đầu là djs :-w

19. Afk1994

Afk1994 Mr & Ms Pac-Man

hic có 1 em wiz MS , em sử dụng chực năng buff VK 2 skill tỏa thiên dù , ban đầu khi mới khởi động bot , buff VK2 rồi buff skill Sinh mệnh hải hoàn rất ngon lành , nhưng sau khi hết 3p , skill tỏa thiên dù vẫn buff tốt nhưng skill Sinh mệnh hải hoàn thì không buff lại nữa. Hi vọng có thể ở bản fix sau anh K fix lại lỗi này nhé .

20. chu0t

chu0t Youtube Master Race

Khoi_Hien cho mình hỏi 1 chút.Mình đã dùng thử bot của bạn nhưng gặp vấn đề như sau : Mình đánh Bow nhưng khi up Skill Tấn công thì không sao chỉ khi up Skill Hỏa Viêm Quyết thì khi chạy bot ko chịu chạy Skill đó.Vậy cho mình hỏi vì sao vậy.