[Full Game]The Sin

Thảo luận trong 'Demo - Project' bắt đầu bởi nhắngnhítRMXP, 3/11/06.

1. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Ko biết mua Material ở đâu ai biết PM

2. Chuong005vc

Chuong005vc Mr & Ms Pac-Man

mua ở chỗ minh thử thách nv thập tự đó bạn. mún chơi tiếp để up thì khuyen bạn đừng mua . up lv của materia mà mở menu là văng

3. nhắngnhítRMXP

nhắngnhítRMXP Mr & Ms Pac-Man

trời ạ , tui đã nói cái bản đó lỗi mà , bây giờ đang upload bản sửa lỗi cho mọi người , phiền mọi người download lại nhá, đây là những lỗi ở bản đã up và được phát hiện và sửa :
    1: đúng như 1 bạn nói , khi chưa lấy Leo và Yuna thì đã chiến nhau ở làng Field rồi , cái này là do tui quên không sắp đặt lại hix
    2: Tại chỗ ra vào làng Destroy có 1 đứa tóc đỏ , những ai đã nói chuyện với đứa đó kể như xong , game hỏng luôn vì các sự kiện bị đảo lộn ( đã khắc phục )
    3: Khi bạn lên đến Lv30 sẽ bị lỗi và tự out , cái này tui cũng đã khắc phục , bạn có thể lên đến 1000 lv mà không gặp vấn đề gì
    4: có một cái hòm đồ ở hang becmuda , cái hòm đó chứa 2 lọ hi-potion không có gì quý giá cả nên tui quên không sửa
    Đó là những lỗi đã cập nhật và sửa , những ai chưa chơi đến đoạn lấy Yuna và Leo hãy giữ lại file save , tức là File :
    Thesin(mã số file).sin
    rồi download bản sửa lỗi ở dưới đây
    hiện giờ mới upload được 50%

4. nhắngnhítRMXP

@Chuong005
    Ở bản mới này sử dụng menu hoàn toàn khác , chắc chắn các bạn sẽ không thất vọng về menu này , dễ nhìn và rất đẹp nhưng chỉ tội là chỉ lưu được tối đa 4 file

5. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Khoan sao tui lên đến lv 99 thôi sao ko lên 1000 được ???

6. nhắngnhítRMXP

7. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Nó sửa được error gì ??? hà bác bác có chỉnh lại mấy cái Event đó chưa à mà có vài cái làng ko vào được nha rừng Phantom ở đâu

8. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Tui cần bản Patch chứ ko phải down lại

9. Packstrap

Packstrap Youtube Master Race

Chưa chữa lỗi phần equip đồ à , chỗ mặc giáp cũng , đeo khiêm , mũ , arm mặc lung tung hết cũng được . Ví dụ như là mặc liền 4 cái giáp cũng được 8-} . Tôi thấy cái này mới là cần sửa nhất đấy .

10. nhắngnhítRMXP

sửa hết rồi , cả cái menu , chỉnh lại even rùi đảm bảo lần nay không có lỗi nào 100% ngon lành

11. nhắngnhítRMXP

12. silver knight

silver knight T.E.T.Я.I.S

sao khi cài vào máy nó bảo thiếu file gì đấy rồi văng luôn ????? Ông chỉ giáo giùm tí đi

13. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

sao em down bảng mới về nó cũng ko hiện ra hội thoại là seo

14. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

sao mỗi lần đi ra khỏi thành lúc mới vô game là lại bị out thế này

15. Chuong005vc

sợ ông luôn. sửa lại cái shop ngọc dùm . còn skill của lanna nữa . sử dụng là văng . và cái này hay nữa nè . khi lấy thằng Leo. trong thằng Leo có sẫn cây Phoniex Spear (đoán đây là ultima weapon của nó . dam kinh hồn 1 hit 15k ) . cái epuire "khiên" của yukuza và yuna bỏ gì vô thế . sẫn tiện cho tui hỏi Soul Forest ở đâu vậy .!

16. nhắngnhítRMXP

sặc ! thui chết tui rùi , hay quên quá , lúc test game quên không chỉnh lại các thứ như cũ , thế có chết không hix , để tui xem lại , mờ shop ngọc skill bị làm sao , tui vẫn dùng ngon mà , mà bạn download bản mới về chưa ???
    rừng soul forest nằm ở phía đông bản đồ , có một hòn đảo nhỏ và mấy cái nhúm cây , bạn đi hết vào mấy cái nhúm cây đó là thấy rừng ngay

17. nhắngnhítRMXP

@handsomejack and silver knight
    1: có thể lúc download bị lỗi , bạn thử dùng các chương trình hỗ trợ download và download lại xem có được không , ví dụ như gigaget.com
    2: bạn không thấy hội thoại là do bạn thiếu font chữ , trong thư mục cài đặt có mục "fonts game" , bạn cài toàn bộ chỗ font đó vào trong windows của bạn là xong

18. bibilove123

bibilove123 Mr & Ms Pac-Man

khi gia nhập nhóm thập tự có eragon rồi ta phải làm sao nữa vậy anh

19. Chuong005vc

uhm thì ngon lành . nhưng ngọc những ngoc từ SP plus trở đi là ko mua đc .mua là văng .nên dùng cách mua viên materia support trên kia .thứ tự nó giống plus :D . chuyện này nữa viên defense sau khi mua .lắp vào rồi tháo ra . bán lại với số tiền 9999999 vui nhỉ skill thì 1 vài trận đấu khi lắp skill và sử dụng thì out . có trận thì dùng đc . cón cái nữa này cofunse tác dụng cho đến khi nhân vật đó chết mà thôi . bị dính đòn vật lý của đối phương vẫn ko tỉnh . bản trước thì 2 turn là hết . GOV liên tục vì skill này . ghiền chơi mà gặp lỗi hoài . tóm lại skill lúc sử dụng đc lúc thì văng . :)

20. Dương - 44

Dương - 44 Mr & Ms Pac-Man

Thằng Nhắng Nhít làm game lỗi liên tục , toàn lỗi hệ thống thui ( chứ ko phải lỗi xây dựng , nếu là lỗi xây dựng còn thông cảm đc chứ lỗi hệ thống là ko thông cảm đc ) .

.