[Full Game]The Sin

Thảo luận trong 'Demo - Project' bắt đầu bởi nhắngnhítRMXP, 3/11/06.

1. Chuong005vc

Chuong005vc Mr & Ms Pac-Man

hix . tui nghỉ sẽ down lại lần nữa quá . lỗi megalixir . lấy là mất luôn . :( . lỗi 2 khu rừng soul vô đc 1 lần duy nhất hà . vô quên lắp skill . chạy ra lắp vô, khỏi vô lại

2. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

sao mình đang đánh quái ấn vô xài phép thuật thì nó lại ghi
    "Script'Game_actor'line 496:NoMethodError occurred
    là sao

3. handsomejack

quên nữa mình down bản mới rồi và đang tới khúc sau khi đưa thư cho ông vua Alecxander

4. Packstrap

Packstrap Youtube Master Race

Sao tui chơi bản mới nhất rồi mà lắp material vào vẫn không tháo ra được mà phải bỏ đồ ra hoặc lắp viên khác vào .
    Mà sao bán material không thấy được 9999.. VND gì như mấy ông nói vậy . Như thế này mình hơi thiệt thòi quá ...

5. handsomejack

sao mình chưa vô rừng Soul Forest thì đã xuất hiện cái lâu đài đánh Wargame rồi là sao thế
    với lại chỉ mình chỗ luyện lv với

6. Packstrap

Vẫn còn nhiều lỗi quá bạn à , đang đánh thỉng thoảng lại báo lỗi script rồi bị đẩy ra ...

7. Packstrap

Quên ... . Xin lỗi vì post 2 bài liền .

Bạn nhắngnhít cho hỏi chút về mấy viên material . Mấy viên plus thì đeo nhiều đều có tác dụng hết hay có đeo nhiều cũng chỉ nhận được tác dụng của 1 viên ?

Với cả mấy viên xanh blue để làm gì vậy ? Như viên all tôi thấy nối vào rồi cũng không cast phép được cho tất cả 8-}

8. Chuong005vc

pack muốn bỏ ra nhấn chữ Z . hix hết ngọc skill melee lỗi giờ đến ngọc phép xanh lá master là lỗi . muốn đc 9999 vnd phải luyện viên đó . ko cần max . đeo vô ra ngoài đánh 1 trận là xong . 1 lỗi nữa steal đồ ko đc . ông nên ẩn cái lâu đài lesva đi . chứ chỉ cần lấy rangok là có thể vào và bắt đầu wargame , như vậy sai với event game . khi nào gần cuối mới ra . hình như ông dele cái megalixir . 99 cái không có chữ . nó là megalixir và mình lấy thêm bao nhiêu megalixir thì vẫn là 99 + ko sử dụng đc .có cái con đường mòn đến lesva . mà vô ko đc . giờ đang đến đoạn vua bị bắt . nó kêu giải kứu . mà vô lesva là wargame liền ..... ????????

9. nhắngnhítRMXP

nhắngnhítRMXP Mr & Ms Pac-Man

thì cứ chiến wargame chứ sao , nhưng vấn đề là có đủ mạnh để có thể chiến được không , game của tui là các bạn có thể tự tạo ra kết thúc khác nhau chứ không phải làm đủ các nhiệm vụ , nhưng vấn đề là bạn phải đủ mạnh để có thể chiến thắng trong wargame , cái này không phải lỗi đâu mà là ý của tui đó
    còn về lỗi script thì cái này chịu , tui test game chơi từ đầu đến cuối đâu có bị đâu

10. nhắngnhítRMXP

quên , còn cái megalixir thì tui quên không biết lỗi đoạn nào nên đành phải cho nó không có công dụng gì , bạn chuong005v nói thì tui mới nhớ nhưng đã quá muộn , hix , nhưng nếu các bạn muốn có megalixir thì phải tìm viên đá thiên đường gì đó , "quên mất rùi :(( " , rùi mang đổi mới có megalixir

11. silver knight

silver knight T.E.T.Я.I.S

Vậy cuối cùng game ông đã fix tất cả các bug chưa ,nếu rồi thì đưa cái link hoàn thiện luôn đi >_< . tui sợ chơi nữa chừng lại bị lỗi nữa quá >_<

12. nhắngnhítRMXP

hiện nau tui đã edit lại tất cả các bài của tui rùi , tất cả đều là bản không lỗi , chỉ là một vài lỗi nhỏ không cần thiết , chơi xong the sin 1 mọi người chuẩn bị chơi tiếp the sin 2 nhá :D mong là vẫn có người quan tâm , đây là game cốt truyện mở , tức là chơi xong phần 1 vẫn còn nhiều vấn đề nghi vấn
    1: Vua và hoàng hậu vẫn chưa bị tiêu diệt
    2: Làm thế nào mà Cloud thoát chết ở cuối game
    3: Và Cloud có một thân thế thực sự đáng ngạc nhiên
    Tất cả đều được giải đáp ở phần 2

13. Chuong005vc

thì cái lỗi script skill chứ sao . lúc bản 1 . ngọc skill command . Knight , Killer, Dragon . khi sử dụng hoặc xem skill của nhân vật đang đeo đó . sẽ bị lỗi và văng ra ngoài .. đã sửa . giờ ông sửa lại ngọc magic thôi . cure .fire ,ice vv.v lên master sử dụng là văng . ông cứ thử master lên rồi biết . àh đá thiên sứ lại vương quốc pt để đổi. 1 viên đc 8 cái . NHƯNG 99 cái ko có công dụng gì nó là megalixir . lấy thêm bao nhiêu vẫn ko có . cái lỗi 99 meaglixir đó xuất hiện ở lỗi rừng Zanakan . bứơc vào 1,2 trận đấu là có . lv cao nhưng ko có curaga là ko chịu nổi . item phục hồi ít quá .

14. silver knight

silver knight T.E.T.Я.I.S

thế cái lỗi nói chuyện với con nhỏ áo đỏ đã sửa chưa
    Mà cái file save đó , tui hack lấy 9999999 VND được hông :D

15. handsomejack

mấy ban ơi sau khi đi xong chỗ Soul Forest quay về nói chuyện với ông vua Zanakan rồi làm j` nữa

16. handsomejack

à quên cho mình hỏi chỗ luyện lv lẹ

17. nhắngnhítRMXP

tui vừa cá kiếm được cái script để học skill theo abiliti pont cực hay , bản The sin 2 sẽ sử dụng đảm bảo không bị lỗi , tui có thể làm ngay ở bản này nhưng đã hứa với các bạn là không upload thêm một lần nào nữa nên đành phải để dành đến The sin 2 thui , hix
    Mấy lỗi của skill đã sửa rùi còn gì , giờ thì không lên master được nữa vì số exp lên master lad 999999999999999999999999999 nên không bao giờ bạn lên được , hé hé => không thể lỗi

18. nhắngnhítRMXP

các bạn có thể thông cảm cho mình vì mình chưa có kinh nghiệm làm game mặc dù đã sử dụng gần 1 năm rmxp , hix nhưng đã có game nào đâu , chỉ toàn đi làm mấy thứ vớ vẩn , hix hix , nhưng tui hứa The sin 2 sẽ hoàn toàn tốt không lỗi và cực đẹp , nhiều cái hay ho và nhiều mini game , cốt truyện sẽ hấp dẫn hơn vì hiện giờ tui đã kiếm đủ các thứ cần thiết rùi , chỉ việc lắp vào thui

19. Packstrap

Trả lời nốt cái này giùm ....

20. nhắngnhítRMXP

Nếu đeo nhiều vào sẽ có tác dụng hết , viên all thì chưa rõ