[Full Game]The Sin

Thảo luận trong 'Demo - Project' bắt đầu bởi nhắngnhítRMXP, 3/11/06.

1. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Chừng nào mới mua được Material

2. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

sao ko ai trả lời mình thế sau khi đi xong khu rừng Soul Forest quay về nói chuyện với vua Zanakan rồi sau đó làm gì nữa ai chỉ mình với

3. Chuong005vc

Chuong005vc Mr & Ms Pac-Man

hix , cái 1 ông ko sử dụng . lấy gì đánh . viên ngọc Heal . bây giờ 4 sao . số XP cần tiếp là N/A , cái ông nói là master vaveul , nó gần chỗ ghi giá bán lại gì đó nó dài 1 dọc số 9999999999 là số tiền bán đc tối đa . ông cứ việc upload lên . down lần cuối cùng vậy . lần này sửa lỗi skill + item megalixir ở rừng zanakan. thế thôi . đủ rồi . ko có curaga ko train lv đc . quái vật toàn đánh all . Hi potion bơm ko đc , đợi tí tui up ảnh

4. nhắngnhítRMXP

nhắngnhítRMXP Mr & Ms Pac-Man

@malon :Sau khi đến thành phố Alexander thì sẽ có chỗ bán material
    @hand: sau khi nói chuyện với cua zanakan thì bạn phải đế vương quốc phù thủy nắm ở cuối bản đồ và ở phía tây
    @ Chuong: nếu tui up lại 1 lần nữa sẽ bỏ đi cách lấy skill bằng ngọc mà thay vào đó là cách lấy skill theo kiểu FF IX , tức là dùng abiliti ponts , đây là đặc điểm của skill kiều này:
    mỗi vũ khí đều có các skill riêng , mỗi skill cần số Abiliti pont ( Ap ) riêng , và mỗi quái vật đều có số Ap thu được riêng , lúc chưa học được thì chỉ sử dụng skill khi có vũ khí đó , nếu học được rùi thì khi bỏ vũ khí ra cũng khôbng mất skill
    Mai tui sẽ up bản đó lên , ai thích thì đơnload , không vấn đề gì

5. Packstrap

Packstrap Youtube Master Race

Lỗi ngọc Master phải sửa ngay khôn thì không chơi được đâu ...

Mà có up lại cũng phải để file save cũ chới được chứ tớ ngại chơi lai lắm .

Sao cưỡi thêm cả 1 đống chim với rồng mà chẳng mạnh hơn tí nào cả 8-}

Còn cái chỗ thằng vua bị bắt cóc thì phải chạy đến cái thuyền bay của bọn nó đánh nhau với thằng Kimari trước mới đúng chứ .

6. nhắngnhítRMXP

được rùi , tui sẽ sửa hết và vẫn sử dụng file save cũ , hẹn ngày mai nhé

7. Chuong005vc

vậy cũng ok . nhưng hệ thống lắp materia . ông giữ lại nhé , ngoc plus tốt nhất . cho item có khả năng plus riêng vầy sử dụng rắc rối lắm. mong ông up nhanh down về chơi tiếp . chưa hết sin 1 đòi qua sìn 2 :( . nhưng tui còn vài điều thác mác . skill riêng của vũ khí . cũng đc . nhưng để cho 4 đứa điều có cure . dắt theo con shaman def yếu + dam yếu hơi cực . mana 9999 mà phục hồi có 500 . nên đội hình chiến tốt hơn

8. handsomejack

mấy ban ui sau khi giết xong Kimari đến nói chuyện với vua Alexanderia nó đưa đến cái hang làm sao mà đi dc khúc đó

9. Packstrap

Vừa đậu ragnarok ở ngoài vào lấy con quezacolt xong ra đã không thấy thuyền đâu rồi 8-} . Đấy có phải là bug không vậy . Không thì nói để tớ còn biết đường mà đi tìm ...

@hand : chỗ đấy lấy summon alexander đây , chú ý quan sát tí là tìm được thôi mà .

10. nhắngnhítRMXP

@ Chuong: rất tiếc , tui không để cho tất cả các nhân vật đều có cure , hix , cái này bạn nói muộn quá , lúc đó tui out rùi , còn đây là cách học skill mới , nếu bạn thích hệ thống lắp ngọc như vậy thì tui sẽ cố gắng hoàn thành để không có lỗi bug , để dành cho the sin 2 vậy , con đây là hình ảnh của hệ thống mới
    Pack : cái này tui không bị khi test game lại , bạn chơi lại đoạn đó xem , khi ra ngoài chờ 1 lúc xem có làm sao không ? mà ai đã lấy được Valerfor chưa ??? , cái này khó , bạn phải tư duy rất cao mới chôm được hehehehhehe
    @all: hix , kiểu này chắc game tui nhận gải bét quá , bây giờ bảo anh Ken download lại bản mới thì hơi ngại , thui thì kệ vậy :((

Các file đính kèm:

Kích thước:
      59 KB
      Đọc:
      162
  11. nhắngnhítRMXP

Phù , sau 1 tiếng chờ đợi cuối cùng cũng up lến được , đây , link download đây này
    Link 1
    Link 2

12. Chuong005vc

ông ngoại , ông chưa làm phần nhận AP hay sao mà tui chơi lại bước vào trận đấu đầu tiên ,thắng là văng .hix chán thật

13. Chuong005vc

đây. trận 1 đánh 1 con bat . đc 0.5 ap . trận 2 sau khi đánh 2 con bat nó ra thế này
    Scpirt "dung skill" line 1626 :NoMethodError occured ​
    ( quên mất cách post hình :D )
    hix . lại phải down nữa

14. Packstrap

Tình hình là không thấy Ragnarok mình đâu , thế này thì kẹt luôn à :((

15. handsomejack

chỉ mình cách đi trong đền Alexander với mò quài ko ra

16. voighe

voighe Mr & Ms Pac-Man

nặng wa down ko đc
    nét nhẹ xuống tí dùm đc hem
    ah có 3 cái link
    down cái nào vậy

17. Ma Lon

Ma Lon Legend of Zelda

Em bực lắm rồi đưa em cái link full ko thì em nghỉ game này bug tùm lum tà la

18. nhoccontoinghiep

nhoccontoinghiep Legend of Zelda

Tui thấy cái ragnarok hiện ra ở thành phố Alexander rồi. Đang trên đường trở về thành phố ban đầu. Giờ thì làm sao để có thể cưỡi ragnarok đây?

19. Chuong005vc

leo lên ragnarok . nhân vật đứng chính giữa con tàu và down arrow . enter .... đứng ở gần phần cánh tàu right arrow enter . thì khi có ragnarok ra thành phố chỉ việc right arrow rồi enter . chắc tui đợi có sin 2 chơi quá . như vầy sao hạ nổi tụi knight . ko có curaga :( . mà ko biết đi đâu nữa . các cuộc tấn công hết rồi . ông gợi ý ti tí để xong sin 1 rồi qua sin 2 :( . bug nhiều quá

20. nhoccontoinghiep

nhoccontoinghiep Legend of Zelda

CHịu thôi, không làm sao mà leo lên được, cứ vào gần ấn là nó lại hỏi bạn có muốn vào thành phố Alexandira không.
    Lỗi tùm lum à. TUi có ragnarok vào nhà thờ nói chuyện với cái thằng kìa lại tiếp tục quay lại cái làng field đang chiến tranh >_< , sang bên phải đi lên trên lấy cái ice staff thì được nhưng khi gắn vào lại lỗi, nói chuỵên với cái thằng ở gần đó lại lỗi. Ông này làm toàn lỗi hệ thống cả thôi, chán >_<