Full setup, play starcraft đây

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi morethansin, 31/10/06.

1. protossscout

protossscout Mega Man Lão Làng GVN

Cho tui hỏi câu ngớ ngẩn này nhé: làm thế nào để down được? Ấn nút "Download Torrent" thì nó toàn down file quái gì ấy.

2. lbmnice

lbmnice Youtube Master Race

Xin lỗi trước nhá, bác quả thật ngớ ngẩn. Bác phải có phần mềm down Bittoren: Bitcomet, Azureaus, Bit Tonardo....thi mới down được. khi bác ấn download torent nó sẽ download 01 file, file này phải dùng nhũng phần mềm mà tôi đã nói mới dowload được.
    Bitcomet: http://www.bitcomet.com/
    Theo tôi thì thằng này Bitcomet (tôi cũng đang dùng nó) bác nên down thằng này về dùng đã nhất. Chúc bác down được = Bittoren. khi mà bác đã biết đến Bittoren thì có rất nhiều thú vị. Have fun!!!!

3. lbmnice

4. protossscout

Ặc, rapidshare limit lắm, lại phải chờ lâu nữa (tuy vậy cũng nhanh :D). Có ai có trang upload nào nhanh và link lâu die thì post lên đây nhé.
    Dù sao thì cũng thx bác lbmnice

5. protossscout

Thì tui đã xài cái này bao giờ đâu. Thực ra tui vào mục help thì nó cũng cho link down mấy file này nhưng tui không biết nó dùng làm gì.

6. Wimp

Wimp Mr & Ms Pac-Man

tui đã down xong và cài đặt xong cả Brood War và Original,up lên 1.14 nhưng chẳng thấy gì khác so với bản crack cả, không hiểu nghe nhạc và cinema ở đâu nhỉ ?

7. lbmnice

bản full khác với bản crack chứ. Khi mới mở game lên nó có 01 đoạn Intro giới thiệu Starcraft mà, nếu bác có lỡ bấm qua thì khi vào màn hỉnh đầu tiên của Starcraft bấm "View Intro" mà xem. Khi bác chơi Single bác qua màn sẽ có film nhưng không phải qua màn nào cũng có tùy cái có cái không. Trong lúc bác chơi Single nó co lồng nhạc nền vô trong đó nữa. Đây là những cái mà chơi bản crack không thể nào có được :D

8. lbmnice

Vậy là bác vẫn chưa down được Bittorent hả. uhm....thế này nhé:
    1./ Bác vào đây down Bitcomet về: www.bitcomet.com rồi cài đặt nó vô máy.
    2./ Bác vào đây http://www.fulldls.com/downloading_games_4515 down cái file bittoren về.
    3./ Mở Bitcomet lên bấm Open rồi chọn cái file bittoren lúc nãy vừa down về. Nó sẽ hiện ra 1 cái bảng cho bác chọn chổ Save cái file nó down load về ở đâu (tùy bác chọn).
    4./ Thế là xong nó sẽ tự động download về máy bác.

Có gì chưa được hỏi tui, tui sẽ chỉ tiếp cho.

Have fun!!!

9. lbmnice

10. morethansin

morethansin Donkey Kong

:cry: Khụ khụ

Mấy hôm nay ốm quá không lên trên này xem xét tình hình được, các đồng chí thông cảm nhé

hôm nay đang định up lên thì thấy có người đã up lên đc rồi, buồn quá, xin lỗi mọi người nha :(( tôi không cố tình như thế đâu thề đấy

Nghe nói là bạn kia up lên Rapidshare nhưng vì không có account nên bị limit, nay tôi share account Rapid của mình lên cho mọi người cùng down cho nhanh và cũng coi như là tôi xin lỗi chuyện thất hứa (mặc dù ốm đau là chuyện bất khả kháng chứ có ai muốn thế đâu)

Account Rapid

.de
    tintac
    iamgod

.com
    datinhkhach
    46961810

đó, nhớ chưa, coi như là tôi chuộc lỗi nha, nếu ai có gì up lên megaupload muốn down mà bị limit nữa thì nói tôi đưa account mega nha, vậy nhé

Tóm lại rất xin lỗi mọi người
    ::(

11. morethansin

morethansin Donkey Kong

à quên, cái Rapid này 1 ngày chỉ down dc có 3 GB thôi
    mọi người nên chú ý đừng down nhiều quá không thì người khác không down đc

12. morethansin

morethansin Donkey Kong

à quên nữa, ai muốn có sound track của SC thì tôi đưa cho mọi người account của trang www.allofmp3.com vào đó mà mua và down luôn nha

id là : blacklistforsin
    pass : lekhanhtung

còn có khoảng 30 USD nhưng cũng đủ cho 20 người down đó ,ai down dủ rồi thì up lên để mọi người down nha

cứ vào trang đó nhập id và pass sau đó ở o search gõ starcraft rồi enter thì nó tìm cho ra ngay, ok

13. Yan_kiri

Yan_kiri Donkey Kong

Troài oai! Sao phải khổ thế các bạn ơi, ở ngoài cửa hàng người ta bày bán tràn lan, sao mất công tải khổ vậy. :hug:

14. protossscout

Việc gì phải mất công vào mấy trang ấy chứ? Vào battle.net mà nghe, miễn phí hoàn toàn. Có tất cả các nhạc của starcraft và diablo nữa (tui lấy nhạc từ đấy đó :D) Link đây:http://www.battle.net/files.shtml#
    Scroll đến phần battle.net music player nhấn vào dòng chữ đó. Bảo đảm nhạc chất lượng tốt. Thế nhé.

15. protossscout

Bác có lỗi gì đâu? Tui vừa ốm đây nè (bây giờ vẫn ho khù khụ). Lần sau có gửi account thì phải chỉ rõ password nghe, làm tui phải xài lucky shot (chọn đúng 46961810). Dù sao cũng thx nhiều lần:D (được 71% rùi::) ).

16. morethansin

morethansin Donkey Kong

Xin lỗi nha, tại mới ốm dậy nên hơi fê fê, không rõ mình làm có đúng không nữa, dù sao đúng cũng là tốt rồi, tôi cứ tưởng mình copy và paste cái id và pass sai chứ.

Mọi người dùng đc là tốt rồi

17. protossscout

Bây giờ tui đang down Brood War (phiên bản Ogrinal down mãi mới xong). Nếu ai download mấy cái link rapidshare thì cứ dùng perium account của morethansin ấy, rồi dùng chương trình hỗ trợ download cho nhanh thêm nghe. Híc bây giờ tui mới thấy Fenix chết thảm thương thật (khi còn là Zealot), một con hydralisk hiện ra, khi Fenix định dùng Psi blade để chém chết hydralisk thì lại hết năng lượng mới đau chứ :(

18. arbiter12a1

arbiter12a1 Youtube Master Race

Các bác cho tui hỏi là khi down 2 cái Brood War và Ogriginal xong thì khi chơi multiplayer và chiến trên battle net thì khi chơi nó có nhạc kô vậy. Tui thích vừa chơi vừa có nhạc ấy.

Dù sao cũng thanks các bác nhiều.

19. protossscout

Đương nhiên là có rồi. Đây là bản full mà. Cứ vào battle.net đánh xả láng luôn nhé. Nếu bác chơi campaign thì còn hay hơn nữa.

20. morethansin

morethansin Donkey Kong

hu hu !!! tôi coi đoạn này mà cũng thương lắm =((
    thế mới biết 1 game mà có đầy đủ phim ảnh nhạc nhẽo nó mới thú vị thế nào

( X( tôi nói vậy đừng có mà kêu "biết rồi khổ lắm nói mãi bản full bao giờ chả hay hơn bản crack", đây là tôi đang spam bài để hết cái lính mới còn đính kèm file X( mà tôi spam 1 tí thì có sao đâu)

Nhân tiện ai đó tập hợp lại các link down load lại thành 1 bài luôn đi chứ cứ tẹp nhẹp như vậy cuối cùng chả biết cái nào down rồi cái nào chưa down, hôm nọ vừa ốm dậy ngồi down mãi sau mới biết mình down nhầm =(( chán chết