Full setup, play starcraft đây

Thảo luận trong 'Starcraft' bắt đầu bởi morethansin, 31/10/06.

1. lovelyghost286

lovelyghost286 Youtube Master Race

@morethansin: Lần sau bác rút kinh nghiệm đừng share account nữa, bác chỉ cần lấy DLink bằng account của bác rồi đưa cho anh em down là được rồi (hình như Dlink này sống được 2h hoặc 2 ngày gì đó, không nhớ rõ, nhưng tốc độ vẫn ngang bằng với việc down bằng account)
    Ai lấy account của bác morethansin thì trã lại cho bác ấy đi, việc chôm account này không hay tí nào đâu, chỉ làm xấu mặt dân VN thêm thôi (chỉ nghĩ đến riêng mình).

2. morethansin

morethansin Donkey Kong

đúng là chán vãi hàng, hôm đó tôi có thứ cần down gấp lên mới bực thế thôi,
    còn cái rapid kia thì mọi người cứ thư thư, 2, 3 hôm nữa tôi lại mua cái khác share cho mọi down tiếp, chứ mấy hôm nay phải làm thêm giờ ở cty kiếm tiền bận không làm gì đc.. ặc ặc hai tháng nay không có tiền trả cước đt, nó sắp cắt rồi T.T

Mọi người đợi khoảng 2, 3 hôm nữa nha, tôi mua cái acc rapid mới rồi share cho mọi người down tiếp, ok, còn cái acc cũ thì thôi, kệ nó, tôi không chấp với những người như thế

3. protossscout

protossscout Mega Man Lão Làng GVN

Thế đó, lúc đầu thì bảo là không share nữa, bây giờ thì lại tiếp tục share. Giá mà có cách để bỏ chế độ thay đổi password của account thì hay biết mấy, bọn nó hết độc quyền luôn.
    Tui cũng đang tìm xem có trang nào để upload và download miễn phí, tốc độ nhanh mà không phải chờ lâu như rapidshare, để khỏi bị mất mấy cái account. Khi có rồi, tui sẽ upload luôn Starcraft và Brood War. Còn bây giờ thì cứ chịu limit đã, rồi tính sau.

4. morethansin

morethansin Donkey Kong

lúc đó tại tôi bực quá lên nói vậy thôi ::( , chứ cái acc có là gì đâu, mình có cái gì hay thì share cho mọi người cùng dùng, lúc nào mình cần gì thì người khác lại share lại, thế là vui vẻ cả đôi bên, hai bên cùng có lợi, chứ cứ khư khư giữ 1 mình thì khi nào người ta có thì người ta cũng không share cho.

Tính tôi nó thế để tôi tự nhiên đi các bác ạ ::(

Hơn nữa tôi lại là dân IT nên hiểu rõ điều đó :'>

5. morethansin

morethansin Donkey Kong

đừng trách tôi nha, lúc đó đang định down mấy bài hát cho bồ :'> lúc vào thấy pass bị đổi, ko down đc thế là bồ nó cứ kêu 1 điều "anh nói phét" 2 điều "anh chỉ nói mồm" !!! đó, tôi hỏi ông nếu lúc đó là tôi ông có cáu không ??? X( Ông mà ko cáu lúc đó thì đúng là tôi chịu ông luôn, vái ông mấy cái

6. arbiter12a1

arbiter12a1 Youtube Master Race

@morethansin: Thanks tấm lòng của bác muốn share acc cho nm. Nhưng bác làm sao chứ nêuếu share lên đây rồi nó đổi pass nữa cũng như không. Cuối cùng nm kô được gì mà bác lại mất acc. Bác phải có cách gì chứ như thế kô ổn cho lắm. Có cách nào cấm đổi pass của acc như bác protossscout nói ấy. Mà bác vui tính nhỉ. Bồ bác yêu cầu mà bác tìm kô ra thì bác hát cho nó nghe. Đảm bảo nghe xog em nó siu bác liền bác ưng gì nó chiều liền ấy chứ. Hehe ^_^. Bác dân IT thì thu album khó gì mà.o^_^o.

@protossscout; Tui có host kô limit down cũng nhanh lắm. Để khi nào tui down xong bản Broodwar rồi up lên cho mọi người cùng down. Còn giờ thì phải chờ bác mỏethansin up acc lên down bản Broodwar cái đã.

7. lbmnice

lbmnice Youtube Master Race

8. cross

cross Donkey Kong

có cả movie ha:D
    hay wa
    de down thu
    thank nha

9. morethansin

morethansin Donkey Kong

:D acc đây acc đây, tôi giũ lời hứa gửi cho các đồng chí nè, mọi người dùng đi nhé

.de nha :
    thankyou
    123456

OK

;;) tôi còn 1 cái .com nữa nhưng phải giữ lại phòng thân đã, :D chứ nếu không lại như lần trước thì chết tôi, bồ nó mà bỏ thì hỏng !!! :D

10. morethansin

morethansin Donkey Kong

Tôi cũng có 1 cái host chỉ có 7 GB thôi nhưng có phí, mua = USD hẳn hoi nhưng tôi ko dám đưa ra cái host đó tôi up nhạc cho bồ nghe, nhưng nếu ai cần thì cứ nói với tôi, tôi tạo acc cho dùng, chứ cái này thì tôi ko đưa pass đc đâu, thông cảm nhé, cái host này mà bọi đổi pass bồ nó ko nghe nhạc đc nó giết tôi mất, cuộc đời này tôi sợ mỗi bồ với quân protoss thôi

11. lovelyghost286

lovelyghost286 Youtube Master Race

thanks bác morethanshin mà hình như tui đọc báo echip hôm bữa thấy nó nói là 1 acc của .de dùng được cho cả bên .com nữa đó pác. Vì vậy lần sau bác chỉ cần mua 1 acc là sài được cho cả 2 đó pác

12. lbmnice

@morethansin: Công nhận bác giữ đúng lời hứa thật. Good man! Mong là không có ai tham đổi pass acc này nữa.

Good luck!!!

13. arbiter12a1

arbiter12a1 Youtube Master Race

Thanks bac morethansin nhé. Có điều cái BroodWar la bên .com mà tui ko biết làm cách nào để down bên .com với acc .de. Dù sao cũng thanks bác nhiều.

@protossscout: Tui đg sử dụng host của bạn tui nên kô thể tạo acc cho bác hay đưa acc và pass của tui cho bác được. Bác thông cảm nghen.

14. wherelove

wherelove Youtube Master Race

Hôm qua đang down thì mất điện :((
    Chán chả bùn chết. Được hơn 5h rùi >_< T_T

15. tam9999

tam9999 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

má nó thằng chó nào đổi pass nữa tui chưa kịp down cái gì hết bưc gần chết

16. tam9999

tam9999 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

ủa ủa lộn cho sorry nha tại nhằm bên .com làm cứ tại bị đổi pass nữa:p

17. morethansin

morethansin Donkey Kong

.de vẫn còn mà, có bị đổi pass đâu ??? :o
    tôi vừa vào mà, vẫn đc mà :o

18. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

bác nào có gwe.êx thì cho pót lên cho em,em đang cần để add gateway chơi BN,search google tòan link die hết:(

19. lbmnice

20. HLV tài năng

HLV tài năng Donkey Kong

bác ơi link die roài,em ko down dc, cả 2 cái nuôn