game 3D mới Hậu Tây Du - Cuộc chiến Truyền Kiếp Của Lục Đại Môn Phá

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Nuts, 6/9/12.

1. thuong_lucky2002

thuong_lucky2002 T.E.T.Я.I.S

vào game lại mượt mà rồi thích quá ^^

2. sara

sara Youtube Master Race

Đập đồ lên +9 sau ko sài nữa bỏ hả các bạn? uổng quá. Cả đống tinh luyện.

3. AcQuy_LegionTD

AcQuy_LegionTD The Warrior of Light

Bây giờ 9* mà còn tiếc về sau còn tiếc hơn, bạn cố gắng lên mặt trời nhé =)) , game hây mà đưa vào tay anh gate tương lai ko có ánh sáng:9cool_too_sad:, game này muốn lên nhanh max skil ngày ngày vào chạy nv bang rùi săn boss TG đi hết pb săn vàng pet rùi đánh nhau... còn nhiều thứ để nói quá tới đây là đc rùi, lên 9x rùi update 110 chúng ta sẽ thấy con trâu của gate là thế nào :3cool_shame:

Chỉnh sửa cuối: 29/9/12
  4. bibooboo123

bibooboo123 Donkey Kong

ai cho mình xin bộ 3 code xài rồi đi, tham gia event mãi ko đc, ko có code chơi thua tụi nó ức quá, mình xin wa sv thỏ ngọc chơi, bạn nào sv cũ có code xài rồi cho mình đi:9cool_too_sad:

5. AcQuy_LegionTD

Xui cho bạn là mình đã nghĩ game cũng xóa folder code HTD rùi , mà code poster xài rùi ko xài đc nhé chỉ kích đc 1 lần thui qua sv cũng ko kich lại đc đâu.Mở game lúc nào cũng để ý đến túi tiến game thủ nhiều hay ít thì mình thua

6. IconMaddog

IconMaddog You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

@^
    Thấy trò nào bạn cũng chê bai hết. Ra webgame thì đã kich, bây giờ có game client rồi thì chê bai này nọ :-j Bác trở lại với webgame được rồi đấy !

7. AcQuy_LegionTD

Bạn bị bệnh à game sao nói vậy tăng bốc làm cái quái mấy cái game vớ vẫn chỉ biết hút máu game thủ bạn đã chơi game này bao nhiêu lâu rùi . Nhắc lại nhé mình trả chơi mấy cái webgame rác làm cái quái gì cả. Ko chơi mấy game này ko hiểu gì thì đừng có thix đá xoáy người khác :6cool_beat_shot:. Nói tóm gọn với thằng vớ vẫn như bạn mình cũng ko thèm phải nói nhiều làm gì (bạn chơi game chắc cũng ko cần quan tâm đến mấy cái này thấy game là fang vào thui ,ko đc cút)
    p/s: nay minh cũng ko thèm vào bl nói game này nọ nữa, có game thì vào share thui kẻo lại gặp những thằng như bạn đá xoáy nữa thì nguy

Chỉnh sửa cuối: 30/9/12
  8. kenchu21

kenchu21 T.E.T.Я.I.S

game này thấy chả khác gì tlbb .
    đúng là bọn tàu nhai đi nhai lại .

9. sara

sara Youtube Master Race

game chơi vui, chả nạp đồng nào vẫn chơi tốt.