Game cho PC yếu ( dành cho người có PC yếu )

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi duabemoiyeu, 16/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zzFantasyzz

zzFantasyzz Mr & Ms Pac-Man

nhãm nhí xì cút:| có coi cái chủ đề topic ko mà phán vào [-(..... ko thix thì lượn ra chổ khác cho nước nó trong nhé

2. minh8a(^_^)

minh8a(^_^) Dragon Quest GameOver Lão Làng GVN

những người card on ko chơi đc thì có thể xài 3D-analyze như P nói. Nhà thằng bạn tui Pen D 3ghz, ram 512, VGA on 128 ko chạy đc re4 nhưng khi xài on thì chạy đc, nhưng hơi lagg, chỉ khoảng 22 frame, ko xài hỗ trợ chuột đc. Nên khi xài 3d analyze thì CPU và ram cũng nên khũng một tí.

đừng chấp cái thằng điên ấy

3. BillGates_

BillGates_ Donkey Kong

xin lỗi à nha tui không hề diên là đằng khác

4. zFantasyz

zFantasyz Admin note: đây là nick của kẻ lừa đảo.

bạn muốn giúp người khác thì coi cái tiêu đề topic để đưa game phù hợp cho ng` ta chứ bạn ỹ máy bạn mạnh :| bạn chơi toàn game cấu hình cao thì giúp gì cho ng` ta đc ah ... mấy game đó vào topic hỏi cấu hình thì lòi đầy ra cã đống ấy chứ ... nếu bạn muốn giúp thì kím game nào phù hợp với cấu hình cũa mấy bạn ở trên kìa àh cho mình hỏi lun cái DW 5 cấu hình ra sao vậy+ Doom3 cấu hình mình Cpu 3.05Ghz Ram 1GB card onboard ATi 9550 có chơi đc Doom3 hok với mức thiết lập nào mình nghe nói thằng này sát phần cứng lắm thì phải :-s

5. bombingruncode

bombingruncode Red, Pokémon champion

Ặc!Từ nhỏ tới giờ mới nghe vụ ONBOARD ATI 9550=))>>thằng đó là VGA rời đó thưa anh:whew: với cái này thì bác có thể chơi tốt Doom3 với mức thiết lập 800*600 và Medium settings.

DW 5 có cấu hình như sau:
    P4 2.0Ghz, Ram 512, VGA 128 (đề nghị đóa nhá:D)
    Yêu cầu:Bít tiếng Hoa:D

6. bombingruncode

Thế khi xong các thao tác thì bấm vào RUN là nó tự vào game hay sao hở bác??
    Bác có bản Full hay Cark gì đó ko??

Còn bác zzFantasyzz cái cấu hình vậy sao còn vô Topic này thế??
    (mới nghe qua thì thấy cái main của bác có 16X kia mà sao lại gắn VGA8X được hay thế?>>nghi quá:-?)

7. minh8a(^_^)

bác bombing cấu hình thế mà phãi xài cái này sao :-O

select game-->chọn các thiết lập ( nhớ là phải điền các số vào 2 khung bên trái để chọn loại card muốn giả lập ) ---> Run

bản này free ko có full hay crack gì đâu

8. zFantasyz

uahm sry :'> gà phần cứng :'>......, còn cấu hình mình thì đâu có mạnh lắm đâu cũng thuộc loại tầm trung mà :|.... có mấy game mình chơi giựt điên cuồng ấy chứ :|..... hum nay mới mua cái Doom 3 với Far cry về chơi giựt tung cã đít lên ^:)^ ..................
    vì mình cần game nhẹ nhẹ để chơi mới vào topic này mờ dg` có hĩu lầm :D

9. minh8a(^_^)

hơ, cấu hình thế mà yếu à, nâng con card lên là ngon rồi, do VGA bác còn thấp thôi >.< như em mới yếu này, Farcry em chơi bt mà :-?

10. bombingruncode

Oạch!Cái này đâu phải cho em::(mà là cho cái đứa bạn có card on đó (đọc bài trước sẽ bít)lần trước nó xem bài của bác PhisicX rồi nói bác ấy xạo:D, nó còn nói nếu cách của PhisicX làm nó chơi được RE4 thì nó mất em 50000:whew:(để chiều nay qua biểu diễn cho nó coi!:devil:)

11. minh8a(^_^)

em cũng bày bác đấy, chia em 20k đi =)). Còn game nào yếu nữa ko, em update list này

12. kethuso10

kethuso10 Legend of Zelda

may tui
    Ram 512 \ Card FX5500 chơi được Game gì không ?
    đã chơi
    DMC 3 ; RE 4 ; SH 3-4 ; POP 1-2-3 ; chaos Legion ; Far Cry ; DW 3-4-5 ; GTA_SA ; OBS 1-2
    còn Game nào hành động hay hay không hả các bác ?

13. phucminh17

phucminh17 Mario & Luigi

Em mới mua máy P4 2.8 GHz , Card 128 Mb Geforce 6600 ,Ram 1GH . Xin mấy anh đừng giận nhưng em ko bít chơi game nào mong mấy anh giúp đỡ . hiện tại em chỉ chơi được Company of heroes , Dawn of war Dark cruisade . Cho em hỏi Card đó có chơi được Bioshock ko ? em thấy quảng cáo trò này hay lắm

14. huy254

huy254 C O N T R A

Chơi được bạn ơi.......................................

15. Black_C@t

Black_C@t 4 Leaf Clover

Chơi được nhưng chuẩn bị tinh thần là giật tung trym =))

16. minh8a(^_^)

hay nhẫy, PC yếu mà toàn dân PC "khủng" vào ko mới đau chứ, mấy bác PC mạnh thì xem lại mấy trang trước, tất cả các game đó đều chơi đc, còn các game XXX trong list của bombing thì chắc là chơi đc 100% đó, còn giựt hay ko là chuyện khác :-"

17. BillGates_

BillGates_ Donkey Kong

fantasy trích dẫn bạn muốn giúp người khác thì coi cái tiêu đề topic để đưa game phù hợp cho ng` ta chứ bạn ỹ máy bạn mạnh bạn chơi toàn game cấu hình cao thì giúp gì cho ng` ta đc ah ... mấy game đó vào topic hỏi cấu hình thì lòi đầy ra cã đống ấy chứ ... nếu bạn muốn giúp thì kím game nào phù hợp với cấu hình cũa mấy bạn ở trên kìa àh cho mình hỏi lun cái DW 5 cấu hình ra sao vậy+ Doom3 cấu hình mình Cpu 3.05Ghz Ram 1GB card onboard ATi 9550 có chơi đc Doom3 hok với mức thiết lập nào mình nghe nói thằng này sát phần cứng lắm thì phải

xin nhắc lại lần 2 tui không hề có máy vi tính
    fantasy à bạn hỏi câu :àh cho mình hỏi lun cái DW 5 cấu hình ra sao vậy+ Doom3 cấu hình mình Cpu 3.05Ghz Ram 1GB card onboard ATi 9550 có chơi đc Doom3 hok với mức thiết lập nào mình nghe nói thằng này sát phần cứng lắm thì phải
    là bạn hỏi trật ngừoi rồi tôi không co pc nên không hề biết game nào mạnh yếu và củng không biết 1 pc như thế nào trở lên dựoc gọi là mạnh

tôi chỉ biết muốn chơi tốt doom 3 thì pc intel core 100 duo ram 100gb là chơi mượt không giật

18. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Tên này hài thật =)) ! Cái Core 100 duo với ram 100GB thì tất nhiên chơi mượt rồi. Nói dóc giỏi thật đấy !;;) Hiểu nói gì rồi chứ ?

19. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

đâu ra mà DW3 trên PC hả bác?
    Chơi thêm Ninja rùa đi
    Cướp biển Caribe nữa
    Onimusha 1 + 3
    Link tui post trong box chia sẻ rồi :D

20. zFantasyz

thèn bill nó càng nói càng ko hĩu gì luôn bó tay :|..... nếu chú có cấu hình khũng mạnh thì lượn qua chổ khác mà chơi nhá
    hay muốn khoe máy như chú zZNewAssassinZz nài =)) cấu hình thế mà chơi bắn trứng xếp gạch còn lag tung ng` đấy chú thử đưa cấu hình lên xem nào http://gamevn.com/showthread.php?t=370849

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.