Game for mobile(đã có giả lập n-gage,s60 hướng dẫn cài đặt vô ĐT --> trang 1-HHTeam)!

Thảo luận trong 'Mobile Pocket' bắt đầu bởi lê_trung_kiên., 25/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duongkhang2003

duongkhang2003 ♥ CHỨNG NHẬN SHOP BÁN PS4 / XBOX UY TÍN TPHCM ♥

MUAGAME SHOP 97 TRẦN HUY LIỆU P12 Q.PN TPHCM
    Absolute Ping-Pong Babes giải trí với trò này nghe các bác! :D

Các file đính kèm:

2. lê_trung_kiên.

lê_trung_kiên. Mario & Luigi

đua xe máy ô tô trên cạn trên trời nhiều rồi .. nay thay đổi chút tí nhỉ .... bay giờ thì em mời các bác xuống biển đua với mấy cái mô tô nước ... biết đâu bác nào lại vừa bơi vừa bắt được cá ấy chứ :D

Các file đính kèm:

3. lê_trung_kiên.

tặng các game thể thao fan của ColinMcraeRally ke ke , đua xe tốc độ nghe ..

Các file đính kèm:

4. lê_trung_kiên.

đây rồi ... các game nữ yêu quý .... trò chơi có nhân vật bu bu một mắt đág yêu cực kì ke ke

Các file đính kèm:

5. lê_trung_kiên.

chúa tể của những chiếc nhẫn phần hai nè ke ke dành cho ngage

Các file đính kèm:

6. lê_trung_kiên.

"trò chơi có tên con chuột .. không phải vì đó là tên của nhà sản xuất đặt cho nó ... bởi vì đơn giản trong game nó có con chuột vì thế nó có tên là con chuột ! " <= đây là lời quảng cáo game của một thằng bạn , một trong những lời quảng cáo khắm nhất mà tớ từng thấy .

Các file đính kèm:

7. lê_trung_kiên.

còn nữa ... game này có lẽ tên là thằng hai mắt ... đơn giản vì nó có hai mắt => :D hix bó tay bó tay !

Các file đính kèm:

8. lê_trung_kiên.

game này có tên là diệt quỷ , đi theo kiểu của snes , thể loại phiêu lưu dành cho máy hệ s40

Các file đính kèm:

9. lê_trung_kiên.

đội bóng thiếu lâm => cười đến vỡ bụng mất , cái này so với bóng chưởng của subasa thì hay hơn nhiều nhiều

Các file đính kèm:

10. lê_trung_kiên.

một game rất hay .... thể loại phiêu lưu , trên nền 2d cực nét dành cho mát hệ s60 he he

Các file đính kèm:

11. lê_trung_kiên.

chiến tranh đại dương .. cái này xài cho pc nha , đánh cũng tàm tàm thôi nhưng mà bắn máy bay hay ra phết đấy ke ke

Các file đính kèm:

12. duongkhang2003

About Chaos Realms:

Chaos Realms is one of - if not the first isometric adventure game available for mass market mobile phones.Explore many levels full of interactive scenery, monsters and surprises.

You must explore each dungeon level searching for the golden key, which will unlock the trap door - allowing access to a deeper, even more dangerous dungeon level. Each dungeon contains many evil monsters, which will need to be defeated to enable you to fully explore!

You will need to take care during the battles! If you take too much damage your armour and weapons will begin to break and the contents of your backpack may get broken as well!
    Chaos Realms Features:
    3 Dimensional Isometric graphics.
    Fully animated sprites for battles and movement. *
    Line Of Sight Rendering - the map only draws what you could see! *
    Multiple monsters to battle including Zombies, Skeletons and Demons!
    Full inventory system, wear armour, swap weapons, eat / drink.
    Each unique level is full of monsters, treasure and traps.
    Full music score and sound effects.
    In game instructions and support information.

Các file đính kèm:

13. duongkhang2003

Sven 004: the horny ram
    with a license to shag!
    Sven B鴐w鴏len is back. This time, he takes his cue from secret agent and ladies?man James Bond ?but with a small, yet significant difference. Seduction is a fringe benefit for 007 ?but for Sven, shagging till he drops is central to his assignment.

Your mission, should you decide to accept it...

...is to help Sven bring a little joy into the otherwise drab lives of the world's sheep. The more wild and woolly partners our horny ram satisfies, the more popular he becomes in his herd. But what would a successful secret agent be without enemies? And they're pretty formidable in the Sven 004 mobile game.

Be sure to watch out for the shepherd and his dog W鴗an. Sven has been on their list for some time now, and if they catch him, he's in for a serious beating. Reason enough to always watch your back ?no matter how hot the action gets.

FEATURES

Large levels with completely new graphics
    Plenty of new animated shagging action
    Single-player mode
    High-score list

Các file đính kèm:

14. lê_trung_kiên.

game có tên ... hòn đảo chết , hãy lên một hòn đảo , khám phá những bí mật của nó nhé .... một trò chơi rất đơn giản nhưng hay .. cho máy hệ s40

Các file đính kèm:

15. shadow_cat

shadow_cat Lonely in Gorgeous

làm ơn upload hộ Might and Magic, Sonyericsson T630
    mình đã thử downlaod Moight and magic của mấy trang trước nhưng hình như nó ko work on t630.
    Làm ơn tìm version dành cho T630 plz

16. duongkhang2003

Might anh magic ko work trên t630 nghe bác!và đây là trò làm tóc!cũng là games đấy các bạn,các bạn chụp hình của mình rồi tự tạo kiểu tóc cho hợp khuôn mặt của các bác nha!cũng vui lắm đó!nhớ làm xong gửi lên cho tui coi đẹp ko nha!các bác có thể tạo kiểu tóc trong đt rồi ra ngoài tiệm cắt tóc kêu cắt kiểu đó luôn cho các bác cũng đc!bác nào ko làm đc thì gửi hình của bác lên đây mình sẽ làm cho các bác 1 mái tóc mode nhất! :D :D :D

Các file đính kèm:

17. sitcom

sitcom Youtube Master Race

Máy của mình là Nokia 9300.Vậy mình có thể chơi FIFA2005 và game nào nữa?

18. lê_trung_kiên.

trời .. cái 9300 của bác chính là một cái máy tính xách tay , không có trò gì dành cho nokia mà nó không ngốn được ke ke ....

19. Chai-en

Chai-en Legend of Zelda

Mấy bác làm ơn cho em hỏi(vì em chỉ mới mua được cái Di Động 2-3 ngày nay à,nói chung chả biết gì về nó):
    1-Em xài cái Motorola gì đó,không biết có thể nào cài được mấy cái games trên không ạ ?
    2-Em cần phải mua cái gì mới có thể lấy games tải từ vi tính mà đem lên di động được ạ ?
    Xin mấy bác thông cảm cho vì số trang của topic này hơi nhiều nên em hơi lười,nên mới hỏi ở đây.
    Cảm ơn trước ạ.

20. lê_trung_kiên.

okie .. bạn đợi mình một chút ... máy bạn là motorola hả ... nhưng mà trời đất ơi , máy loại gì hả bạn ??? không sao đợi chút nhé kiếm game cho cái này đã .
    1- còn tuỳ vào máy của bạn của hãng nào và thế hệ bao nhiêu, s40 s50 s60 .... nhưng mà nói chung là cứ hãng nào thì xài của hãng ấy cho nó an toàn ke ke
    2-lại tuỳ vào máy của bạn , nói chung là mỗi một máy của một hãng riêng có chương trình khác nhau , chương trình chạy game tất nhiên là ko giống nhau rồi ...... muốn cài được game cho máy bạn cần có những cái sau đâu :
    thẻ nhớ ( dung lượng nhiều một tí )
    cổng usb ( cắm vô pc )
    cổng hồng ngoại ( dùng đến khi máy không có 2 cái trên , phải bắn từ mobie khác , hoặc bắn từ vi tính sang )
    cái cuối cùng là từ chính mạng điện thoại ( cái này hình như việt nam chưa có , người dung mobie phải mua game bằng cách trừ vào tài khoản , khi đó qua mạng sẽ gửi cho bạn một game bạn đã chọn ) . hết ...
    tiếp nè : lại nói về môtôrôla ... game của hãng này có đặc điểm như sau :
    được chia làm 2 loại :
    game cho loại VXXX nghĩa là những máy đời V bao nhiêu đó ...vd như : v300 v500 v303 v635 ....
    và những máy đời CXXX ........ hiện nay có mỗi cái C650
    vì vậy bạn chỉ cần cho biết máy của bạn hiệu Là chi thì sẽ tìm được ke ke
    game cho máy di động hiện đang có của những hãng sau :
    LG , motorola , nokia , nec , sonyerison , siemen cục gạch , sản phẩm s700 ( bác nào làm ơn cho biết quý danh của hãng làm ra con này với ) , samsung, mitsubitshi ( tưởng chuyên sản xuất xe chứ ) , alcatel ( lạ hoắc ) , doeasy ( cái này thì đúng là trời biết ) , philip , sharp ! ngoài ra còn có cả pocket pc keke em chỉ có mấy game này thôi , mong bác khang và các bác bổ sung nhé .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.