Game for mobile(đã có giả lập n-gage,s60 hướng dẫn cài đặt vô ĐT --> trang 1-HHTeam)!

Thảo luận trong 'Mobile Pocket' bắt đầu bởi lê_trung_kiên., 25/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

bác Trung Kiên toàn ném bản demo .. không có bản full sao ...

2. lê_trung_kiên.

lê_trung_kiên. Mario & Luigi

à à .. demo là 5 cái game đầu tiên dành cho ppc và 2 hay 3 bản cho mobie còn lại là full hết ... ( không kiểm tra rõ lắm, nếu thấy bản nào là demo thì báo cho tụi mình biết nhé )
    game ppc cho bạn dan_thanh nè chơi thử coi nha .

Các file đính kèm:

3. lê_trung_kiên.

sau đây là một loạt game được yêu thích nhất dành cho POCKETPC năm 2004 và đầu năm 2005 , những game này chơi tuyệt hay mang đầy đủ các yếu tố phiêu lưu nhập vai , thám tử ..... các bạn sẽ phải thốt lên khi chơi nó.. quá tuyệt , mình không biết tên game là gì ,chỉ đặt tên là phiêu lưu 1 2 3... , nếu bạn nào chơi và biết tên thì báo lại nha hi hi
    các game có dung lượng khá lớn từ 8-15 Mb vì thế mình cắt ra , nhớ rar lại đấy nhé ... và nhớ gửi cả anh lên minh hoạ giùm mình nha

Các file đính kèm:

4. lê_trung_kiên.

game phiêu lưu 2 ne gồm 2 phần đó nha nhớ xài rar gắn nó vô ..
    phần 1 ...

Các file đính kèm:

5. lê_trung_kiên.

phần 2 nè ...
    các bạn nào kiểm tra giùm xem nối 2 file vào có cài đặt được vào ppc của mình không ?

Các file đính kèm:

6. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

--> Sao kỳ zậy , có hai cách giải quyết , có thể gửi cho mod rùi mod cắt ra rùi up lên giùm cho , còn hông thì cắt nhỏ ra , mỗi file 1 Mb là ok .

7. lê_trung_kiên.

okie .. đã tìm được phương án giải quyết rồi mod ạ , mất công rar các file vào rồi lại cắt nó ra hic hic mất công quá nhưng không sao .. nhưng mod kiểm tra hộ em cái , sao up một file 3,8 lên mà không được vậy ? diễn đàn bảo tối đa chỉ được 3.48 thôi
    à còn một câu hỏi nữa mod à ... là làm sao chuyển một file ảnh không ( chưa có tên định dạng ảnh ) thành file GIF Image thì làm thế nào ?

8. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

nếu you có các phần mềm convert thì quá dễ mà .. nhấn vào save và chọn định dạng ảnh ở gif. thế là xong

9. lê_trung_kiên.

game phiêu lưu 4 dành cho ppc , tạm thời up cái này lên trước vì nó có dung lượng dưới 3.48Mb , những game khác thì up sau nha ...
    cám ơn thuận minh , máy mình không có cor .. có cách khác rồi

Các file đính kèm:

10. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

--> Hình như do dạo này diễn đàn bị quá tải ( nhiều mem truy cập cùng lúc quá >_< ) --> nhiều chức năng bị tắt bớt : số người trong diễn đàn và từng box , chức năng jump nhanh ... Chắc các admin giảm dung lượng up file lên luôn rùi , giới hạn lại ở mức 3,48 Mb . Còn cái thứ 2 , bác muốn đổi đuôi lại thành gif để tiện up lên diễn đàn làm ảnh mẫu thì có thể dùng total commander ( phần mềm quản lý khá thông dụng ) để đổi đuôi , bấm F6 , rùi gõ vào *.gif .

11. lê_trung_kiên.

đây là game phiêu lưu 5 dành cho ppc gồm 2 phần nha ..

Các file đính kèm:

12. lê_trung_kiên.

phần 2 nè ......................................... mấy bạn chơi xong cho ý kiến nhé ... để mình còn chơi với ke ke

Các file đính kèm:

13. lê_trung_kiên.

đây là một sự bất ngờ thú vị dành cho những fan hâm mộ những loạt game final fantasy cua squaresoft finalfantasytactics ! dành cho máy PPC => ảnh có tính chất minh hoạ ( lấy tạm của game boy , vì không kiểm được ảnh chính thức ke ke )

Các file đính kèm:

14. dan_thanh

dan_thanh Youtube Master Race

bác kiên ơi, mấy cái trò Phiêu lưu mà bác up lên em mê quá,mỗi tội... em thấy nó toàn bằng tiếng Nhật, em lại ko biết đọc :( bác có cách nào ko???
    cho em hỏi luôn, cái trò FFTA, hình như bác up nhầm hay sao ý, em thấy cái đuôi của nó là gba(gameboy advance) chứ ko phải cho PPC, em down về rồi giải nén ra rồi mà ko chạy được :(
    bác có cách nào bảo em với, cám ơn bác nhiều

*mấy cái trò phiêu lưu trên kia của bác cũng thế, toàn là đuôi .gba hết thôi, bác có cách nào ko???

15. Metal_Gear(2)

Metal_Gear(2) Mr & Ms Pac-Man

Hình như U phải down phần Emu GBA cho cái PPC của u đi. Hình như ở www.emulator-zone.com có cái emu đó đó. Thử đi.

16. dan_thanh

dan_thanh Youtube Master Race

bác chỉ em cái nào được ko, em nhìn mà em mù tịt :D với cả em xem thấy toàn cho PC chứ ko thấy cho PPC bác ạ. cám ơn bác nhiều

*thành thật xin lỗi bác :D em tìm được rồi, nhưng mà mấy cái trò GBA trên kia toàn là tiếng tàu, đọc chả hiểu gì cả =(( như thế thì làm sao mà chơi được (hình nó cũng bé mà mình ko chỉnh được nút, như thế thì hơi bất tiện vì PPC chơi bằng nút khó lắm. Mấy cái trò GBA thậm chí ko dùng được bút stylus cơ)

17. lê_trung_kiên.

he he finalfantasytactics là dành cho ppc đấy .... thực ra không có ảnh minh hoạ vì thế phải lên mạng lấy tạm về ghép vào đó ..
    thôi chịu khó vậy dan thanh à ... mấy game hay thì chỉ có tiếng tàu ... đợi mai mốt kiếm tiếng anh về chơi nha ... với lại là gamer thì chuyện lần mò tìm đường có gì khó đâu ? hồi trước chơi game của nhật mà vẫn qua ầm ầm đó thôi , chẳng lẽ nay có tiếng tàu mà chịu sao ? cố lên nhé ..nút của pcc có một bàn 4 hướng điều khiển và một nút giữa đánh quen sẽ cảm thấy còn hay hơn ps ấy chứ ......đợi chiều nay mình up nốt lên mấy trò cho ppc .. keke hay lắm .=> ảnh thật của game finalfantasytactics đây này :

Các file đính kèm:

18. lê_trung_kiên.

còn đây là game thám tử lừng RANH CONAN ... chơi trên pocketpc nhé .. thông cảm vì đây là tiếng tàu .. mà phá án bằng tiếng tàu mới chất chơi chứ ke ke ...

Các file đính kèm:

19. shrek_alone

shrek_alone Youtube Master Race

khổ thân mem wá! oan cho mem wá, ko phải là mem ko đọc trang đầu đâu bác Kiên ui, thú thực mem chả hiểu bác bảo nén cho đến lúc file đó chuyển sang đuôi sis là đc là giề!!!!!!!!!!!!!!! :-s Có lẽ mem nên vào lớp vi tính cấp tốc wá! Tuy nhiên từ giờ đến lúc mem học mem vẫn muốn chơi game trên mobile ;;) cho nên... mong bác giải thích dùm. ..hehe :p :D . Rất cảm ơn nếu bác giúp đỡ :hug:

20. lê_trung_kiên.

mẹ ơi !
    okie thôi được ,.... thế này nhé .... shrek_alone này ... down mấy file dành cho máy s60 về => ví dụ như cái game vượt ngục này nhé ... down về rồi này .. đó đó .. ( đã có rar chưa ? chưa có thì lấy ở đầu trang nha ) ... shrek_alone cài vào máy đi ( dễ quá còn gì ) sau khi shrek_alone okie mọi thứ rồi thì nhấn vào cái file vửa down về nha , nó có open sẵn rồi đó , cứ ấn vào extrac here là nó sẽ hiện ra các file cần sài , cop tất cả vào máy rồi install hoặc mang ra quán ngịch ! hết , nếu có thắc mắc gì thì mình sẽ chụp ảnh từ a->z cho shrek_alone ke ke

Các file đính kèm:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.