Game for mobile(đã có giả lập n-gage,s60 hướng dẫn cài đặt vô ĐT --> trang 1-HHTeam)!

Thảo luận trong 'Mobile Pocket' bắt đầu bởi lê_trung_kiên., 25/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. duongkhang2003

duongkhang2003 ♥ CHỨNG NHẬN SHOP BÁN PS4 / XBOX UY TÍN TPHCM ♥

MUAGAME SHOP 97 TRẦN HUY LIỆU P12 Q.PN TPHCM
  2. duongkhang2003

võ lâm truyền kỳ có thể nói như vậy!Requiem of Hell 1 game khá giống vltk.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Vào http://www.vietphone.net.vn/download/pafiledb.php?action=file&id=53 down nha các bác!chỉ dành cho n-gage thôi!các máy đtdđ khác khỏi chơi! :D :D

Và mình tặng cho các bác bài võ lâm truyền kỳ để cài vào đtdđ của các bác nghe cho ko đụng hàng nè! :;)

Các file đính kèm:

3. RayMonWong

RayMonWong Youtube Master Race

bác DUONGKHANG2003 ơi mình download file xuống rùi để chung 1 thư mục rùi mà gép lại thì trong trang 1 có nói mình làm the y hệt rùi mà gép ko được mình đã thử open 1 tập rùi click duoble vô dòng chữ rùi mà có được đâu ......

bác chỉ hộ mình cái đi nếu bác có hình minh hoạ càng tốt càng hay nửa..........

cám ơn trước nha ........................................................

4. duongkhang2003

Bác hỏi cái gì tui trả hiểu gì hết!%$Y*&N^&@*&%$%$#$.Hỏi rõ ràng lại đi nhá!

5. Ryomurai

Ryomurai Moderator Moderator

@Ray: Mấy cái file up lên là mấy file của 1 bài hát bị cắt ra đó. Nếu muốn down game thì click lên cái link của duongkhang rồi chọn game để download. Mấy cái file nhạc để chung 1 thư mục rồi chọn bất cứ cái nào để extract thì tự động join mấy cái kia lại thôi.

6. NguyenBaViet

NguyenBaViet C O N T R A

trên thị trường đã xaut61 hiện các đĩa cd Mai nguyên chứa các trò chơi dành riêng cho di động rồi, thậm chí có riêng 2 cd chứa toàn các game cho Ngage không đó, trong đó có các trò Spider man, Sonic, ROQ... rồi, nếu ai ko có điều kiện để dơn (xài Dial up) thì kiếm đĩa đó về xài vậy

7. duongkhang2003

Nói về cd games trên đtdđ thì ở ngoài cửa hàng rất nhiều!Nhưng thường là những games đã ra mấy tháng trước rồi,toàn là games cũ rích.Còn ở gamevn này mình up lên toàn những game nóng hổi,mới ra vài ngày trên thê giới thậm chí mới ra vài tiếng đồng hồ là mình đã up lên rối!

8. duongkhang2003

themassless for n-gage
    Chơi thử game này nha các bác!Mới ra dc vài ngày nên chỉ có bản tiếng Hoa thôi!Ra bản tiếng Anh mình sẽ up lên tiếp! :D game khá hay giong fantasy! :D

Các file đính kèm:

9. Genma Onimusha

Genma Onimusha Mario & Luigi

ngại xem mấy bài trước wá, xin mạo phạm hỏi các bác sao em load cái ff7 về ko giải nén đcj? nó đòi mã gì vậy :((

10. RayMonWong

các bạn ơi cho mình hỏi virus của pc có xâm nhập được DTDD ko tại mình nhiều nhạc tải trên nét xuống sợ mấy cái file đó có virus nếu copy vô dtdd nó báo có virus thì hay..................

cho mình thỉnh giáo bạn nào biết ........................................

11. duongkhang2003

bạn cứ tải trên net xuống thoải mái!đtdđ ko hiểu virus của máy tính đâu!cũng như virus của đt thì ko thể làm gì dc pc!

12. duongkhang2003

Conflict Desert Storm mobile game is based on SCi's popular console/PC title. The mobile phone version puts you in the middle of the 1991 Gulf War. As the elite "A Squadron", you have to solve a variety of missions, deep behind enemy lines. Your expertise in stealth, tactics and firepower will ensure the success and safety of your men, as you confront the most critical missions and treacherous assignments in hostile territories.
    Follow the compass to your next objective, objectives are listed at the start of a mission and can be called up from the pause menu.
    Use you weapons to eliminate the enemy, use heavy weapons to destroy enemy emplacements, vehicles and gun posts.
    Care is needed with grenades, rockets and C4, stand too close and the blast radius will take out your own soldiers.
    Complete all objectives and head for the exit point.
    When a soldier’s health is low he will call ‘medic’, the other soldier can apply his health pack to heal him, each soldier carries only one health pack per mission, use it wisely.
    Ammo is limited on most weapons (rifles/machine guns reload), so again use wisely understanding that you only just have enough heavy weapons for a mission, use them all up and you’re stuck.
    A mission is failed if either soldier is killed.

Available on:

Nokia 3510i, 3585, 3590, 8910i, 6610, 7210, 6100, 7250i, 5100, 6200, 6800, 3300, 6220, 3100, 6108, 7250, 3200, 3660, 3650, N-GAGE, 6600; Motorola V500, V525M, V300, V600; Sharp GX20; Sony Ericsson Z600; Sharp GX30; Sagem MYV65; Nokia 6230, 3595; Motorola V400; Nokia 6585, 6225, 6820, 7200; Sony Ericsson K700i; Siemens C65; Nokia 3100B; Sharp GX22, GX22s, GX32; Nokia 3120, 7610; Sony Ericsson Z1010; Nokia 6010, 3220, 5140, 3108, 6610i, 6260, 6620, 6630; Sony Ericsson K700, K700c; Nokia 6810; Sharp Gx15; Nokia N-GAGE QD; Motorola V220; Nokia 2650; Sony Ericsson F500i, K500i; Motorola C650; Samsung E710; Sony Ericsson K500; Nokia 6670; Motorola E550; Sony Ericsson Z800; Nokia 6020, 6822, 7260, 6680; Sharp Gx25; Nokia 3560, 3230; Motorola V525; Sagem MyV55, MyV75; Sony Ericsson K600; Sharp Gx30i; Nokia 3600, 3620; Sony Ericsson V600, V800; Samsung E810
    Conflict Desert Storm

Các file đính kèm:

13. duongkhang2003

Bruce Lee - Part II
    1 game đi cảnh phiêu lưu nói về lý Tiểu Long!mời các bạn down về và chơi nha! :hug:

Các file đính kèm:

14. duongkhang2003

Get in touch with the most beautiful callgirls.
    Test your memory and reflexes, dial their
    number in time and you will be able to take a
    good glance at their gorgeous bodies. Caroline,
    Sarah, Laura, Phoebe, Catharine and may other
    babes are awaiting your call NOW !

Các file đính kèm:

15. duongkhang2003

Here a great Final Fantasy 3 themed doom game
    Final Fantasy III Doom wad file
    Vào [email protected] mail cho mình hoặc đưa mail của bạn mình sẽ mail wa!vì nó nhiều mb ko đưa lên topic được!lưu ý có vài máy ko chơi dc! :hug:

16. squall_kouki

squall_kouki Mr & Ms Pac-Man

Duongkhang à, hình như cái game girl girl gì đó của pác hông được lành mạnh lém thì phải :( muh ai có game gì cho điện thoại di động chơi giống the sims hông, cho tui dzới, game nuôi thú ảo nữa nhe, tui xài Nokia 6230 đó, ai có cho tui nhe, thanx nhìu nhìu lém :D :D

17. RayMonWong

bạn squall_kouki bạn đổi N-gage QD choi game the sim đi 6230 ngoài cái loa tốt ra chẳng có gì hay cả .......................................

các bạn cho mình hỏi cái chương trình Smartmovie chuyển định dạng và nén luôn trong trang web này :www.lonelycatgames.com .Sao lúc mình chuyển đổi 1 chút thì nó chỉ còn trắng đen có chữ DEMO và lát nửa thì hết các ban ai biết chỉ mình cái.....

hình của DTDD lúc copy vô có cần thu nhỏ lại cho vừa màn hình của DTDD mình sài ko tại mình có nhiều hình của các diễn viên điện ảnh HK tải trên nét xuống nên hỏi các ban trước .............. à phim nửa có cần sài chương trình thu nhỏ như hình ko các bạn.

18. lê_trung_kiên.

lê_trung_kiên. Mario & Luigi

à cái trương trình đó smartmovie à , mình có đấy ... nhưng mà quên mất cái pass rồi bạn hãy gửi mail cho mình để mình gửi cho bạn , khi nào qua china mình sẽ ném cho bạn used của nó , hiện tại cái này chỉ cho phép sửa năm mươi phần trăm hình ảnh thôi ....

19. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

sao kì vậy cái Smart Movie hiện nay bao giờ cũng có cả crack đi kèm rồi mà, tui đang dùng bản 2.77 nè, đầu tiên cài vào máy di động trước, vào phần lấy code trong máy rồi gõ cái request mà phần mềm cài trên PC vào thì nó sẽ có cái unlock code, gõ vào PC là xong

20. RayMonWong

à thì ra mình quên điều này tất là phải cài chuong trình vào máy trước rùi lấy code ở trong máy gõ vào pc là ok ko còn mất màu và có chữ DEMO nửa phải ko các bạn......

các ban cho mình hỏi làm sao vào phần chọn nhạc chuông của DTDD vậy mình vọc hết cả đêm rùi mà có thấy gì đâu mình hỏi anh thì anh ko chịu chỉ nên đành phải hỏi các ban thui .........................

À quên mình đang sài máy Nokia N-gage QD <------- hết xẩy quá đã...........

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.