[game gate]Đến phiên Granado Espada bán vật phẩm "giá của Chúa”

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi thoidianh, 1/7/09.

1. BoBo233

BoBo233 Youtube Master Race

Có ai lên cái đảo lửa vừa mới update không vậy? Em tốn 100K đề lên xem nhửng trận PvP nãy lửa nhưng chỉ có mình ta với nồng nàn .....:|:|:|
    P/S Tặng cho người có công tạo ra cái đão lửa mới 1 câu : Ngu dốt + Nhiệt tình = Phá hoại

2. ILSATS

ILSATS Space Marine Doomguy

Fire Island như thế thì lên làm gì cho tốn tiền :))

3. windyhero

windyhero Mr & Ms Pac-Man

Lên đó để mà farm chip 6x 7x à ? =))

4. nthaiha

nthaiha Donkey Kong

Cái ông game bờ rồ mở mồm ra là nói vì gamer thế này , vì gamer thế kia
    Chả hiểu vì gamer hay vì cái ví tiền của ông

1) Thẻ thì đắt cắt cổ, sánh ngang với nước giàu như Sing. Thậm chí thua Sing vì thẻ ko có khuyến mại (Thẻ mệnh giá cao thì nhiều GP, còn được tìm kho báu)

2) Phi shop đồ thì max là 100k , rác ko rơi mấy...Chơi cực ơi là cực!

3) Mỏ vàng của gamer là đảo lửa thì bỏ đi. Danh nghĩa thì nói là tránh game lạm phát nhưng thực ra là để gamer móc hầu bao ra chui vô FT và AT. NPH sợ mất 1 khoản lớn từ cái trò câu cá và mấy cái Vùng đất lãng quên của mình

Bái phục mấy anh Dracula FPT

5. Grace Bernelli

Grace Bernelli Mr & Ms Pac-Man

1./ no comment

2./ tôi trung bình ngày kiếm vài m từ nhặt rác, vài m từ chip và vài m từ MM đây

3./ Cậu nên cám ơn chúa vì mấy chú FPT bỏ đảo lửa, nếu không thì bây giờ E84 cứ tính bằng bil đấy

BAKA

6. nthaiha

nthaiha Donkey Kong

Vài m to quá =))

Thời đại nào mà giờ xài E84, áo thì ko nói chứ vũ khí e92 1 ngày cày cũng ra được 4 thứ đủ xài (miễn là có vnd)

7. Grace Bernelli

Grace Bernelli Mr & Ms Pac-Man

Nhưng mà tôi chơi từ đầu game đến lúc này chưa tốn 1 xu vnd nào cả, mà cái loại chơi game mà cần vnd để mua item đa phần toàn một lũ gà cả, thẳng thừng ra là vậy

Mà đừng tru tréo lên chứ , tôi nói chẳng quá chứ cày Elite dễ quá thì cày dùm tôi một cặp dual pis E92 + 1 cây GW E92 + 1 cây Rifle E92

tôi mua với giá gấp 3 bán ngoài MM , chịu chứ

ko to, nhưng số tài sản của tôi tính bằng vis đã gần 200m rồi, thế mà cứ bảo cày vis cực khổ, khó khăn thế mới chết ko chứ , hay là cậu lụm rác mà cũng chỉ biết quăng shop kiếm vài trăm K vis lẻ ? =))

8. do_long

do_long Youtube Master Race

Cậu dùng thời gian của cậu để bù đắp vào cái ví tiền của cậu, còn người khác ít thời gian hơn cậu thì họ dùng cái ví tiền của họ, đừng mở miệng ra là kêu người khác là gà. (Thực ra thì cách chơi của cậu hoàn toàn giống như tôi) ;))

9. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

ối dời.... mấy bố thì cứ ngồi 24/7 để cày tiền mà trong khi đó còn kêu người khác gà.... tui chơi đc 10/24 là phúc lắm rồi.... tính ra cả ngày thì đc 4/24..... bố thì cứ để bot liên tục cả ngày ở nhà trong khi các bạn mà bố gọi là gà thì ngày ngày ra quán...... có máy ở nhà thì đã chẳng nghèo

10. Linh_AcQuy

Linh_AcQuy The Warrior of Light

1 thằng bot 24/24 để cày vis không bằng 1 thằng raid suốt ngày đi raid boss =))

11. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Rifle E92 chế đâu ra thế hả bạn , sGE cũng chưa có rifle E92 cho bạn đâu =). Bây h mình cày cho bạn 4 khẩu pis + 1 cây GS E92 bạn mua giá gấp 3 nhé, cần sáng mai có hàng luôn . Mình ở server PK nhé, à nhớ nói giữ lời :)

/// Bây h giá MM 1 E92 tầm 13 14m, tính ra 5 món của bạn mua =65mx 3= 195m nhé
    Chuẩn bị sẵn 195m, vào game pm xDTorai, sáng mai hoặc bây h có luôn cho bạn 4 pis 1 GS E92

///P/s: Vớ bẫm rồi anh em ơi :">

///0h43: Đang chờ Grace ber trả lời, vừa thấy rep topic fac Gamevn mà ko thấy ghé vào đây

12. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Mua sĩ bớt cho bạn đấy đi ;))
    190 mil thôi cho chẵn

13. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

toàn chém gió , 200m mà cày chay ko đi raid ko farm PO đi bán
    ko nạp cash shop để mua BHB bán lấy ví thì thật sự mình gọi bạn bằng cụ
    chắc family có mỗi con jack hoặc cath vet suốt ngày bot ở rion hay skull 1F kiếm item bán chắc
    bạn post lên mình mới thấy khâm phục trâu vàng VN
    nói thật dân US , ASIA về chơi GEvn thấy drop rate là nản ko muốn chơi rồi
    mà biết bạn farm được 200m chắc người ta ko dám chơi game gì với người VN quá, cày tiền quá siêu

14. quynh_mos

quynh_mos Youtube Master Race

:)) Grace Bernelli vào trả lời đi chứ. :) Hix từ hồi mở sv mà vis được gần 200 mil khiếp quá. :( Share kinh nghiệm cho anh em với

15. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Hàng e92 thì phải + 6 (trở lên) + 3 AR.Ko thì ai cũng như ai ;;)

16. Cry_Smile

Cry_Smile Youtube Master Race

:| :| :| :| :| nhà phát hành game sẽ chết đói vì những người như cậu này, pro quá :(( :(( :(( :((

17. mtcvkm81

mtcvkm81 Youtube Master Race

kakaka thấy drop rate items cua vGE mà nản wa trời , thui em tu hành ben sGE vậy ^^l

18. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

cũng không nản lắm.....đi FT đc đồ nhiều phết.... từ khi từ trong FT về mình thấy nản cái drop thật....trong FT đánh 10-15p là rụng 1 đồ.. 1 đêm( nếu có máy) bot cũng đc 60-70 đồ... thế nhưng ra ngoài thì 1h-1h30p rớt 1 món.... cả đêm chắc đc 10 món là căng.... mà bên cái sv non-pk người chơi có tẹo... cắt cổ chả đc ai

19. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Chán à nha, bạn Grace Bernelli định bùng kèo à, chơi thế là ko tốt đâu nha , quân tử nhất ngôn mà :(, hay bạn chỉ chém gió =)

20. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Grace Benerli là chủ FAC Gamevn trong Hảo Vọng đó,ông vào game rao kênh thế giới mà bắt mua đi.Giá gấp 3 lần trong MM,chà kèo thơm quá ;))