[game gate]Đến phiên Granado Espada bán vật phẩm "giá của Chúa”

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi thoidianh, 1/7/09.

1. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Bạn ấy 1 đêm treo ở joaquin thường thì dc 5mil mà ko dám bỏ 3 mil ra mua vet cho scuot thì kệ người ta ;;) . Trong mấy ngày qua các bạn um sùm trên này thì bạn ấy kiếm dc cả trăm mil nữa rồi đấy ;))

Trở về chủ đề chính nào

2 tuần bảo trì update đã trôi qua ;))

Có lẽ chưa hết hè ;))

2. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Ko có gì phải um sùm,chỉ là bạn ấy nói toàn những điều khó tin mà việc làm thì hoàn toàn ngược với lời nói.Tui cũng ko rãnh rồi vào post bài mà xỉa xói hay boi móc.Ít ra những gì bạn nói ra phải có những hành động chứng minh điều đó.
    Đây là diễn đàn chung của mọi người,ko lẽ muốn nói gì thì nói,ai tin hay ko thì mặc kệ?.Đừng bắt người ta phải tin nếu bạn ko có gì chứng minh điều đó nhất là những chuyện mà ko phải ai cũng làm được (Ko thấy Chuyện Lạ Việt Nam người ta phải phát sóng trực tiếp trước khán giả àh)

3. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

giá 3 thẻ vet trong sv phục hưng bi giờ khoảng bao nhiu nhỉ... có 4 mil không bik mua đc 3 thẻ không.... nhà nghèo quá.... 7x mà có 4 mil thế này. may là chưa chơi jack

4. Mr.????

Mr.???? Legend of Zelda

Nổ ko ai cấm nhưng thái độ nổ nó thế nào chứ cái thái độ nổ như chú đó ko ăn tạ hơi phí ;))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    :-o:-o:-o:-o Cậu làm tớ sock chết mất, 1 đêm joaquin kiếm được 5mil :( hn 2 hôm rồi ảnh hưởng bão ngập hết đường đi rồi cậu đừng gọi bão về nữa tớ sợ :))

5. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

1 đêm o joaquin kiêm được 5m hình như do ong berneli nói ra thì phải

6. xDTorai

xDTorai Legend of Zelda

Các bác đòi lại công bằng cho em đi :((. Làm em chắc mẩm gặp đại gia ăn x3 giá sướng không ngủ được , giờ hụt hẫng quá :((

7. Saclown

Saclown Mario & Luigi

KO biết thế nào là đá đểu ha trời ....:-w

8. ali33va40cogai

ali33va40cogai C O N T R A

thôi trở về chủ đề chính của topic đi bà con

9. nghia9a

nghia9a Title này để cho lên dogtag Lão Làng GVN

kệ ông bernelli đi..... ông í không mua thì làm sao cơ chứ.... cứ cho là ông í có đồ rồi hok cần mua nữa cho xong....mà có 200mil tiếc làm gì... cậu torai qua sv volam lậu của tớ tớ cho 5bil lun. tha hồ mua máu mana đến hết đời í chứ=))..... mà cái cash shop càng nhìn càng thấy đắt. làm gì mà 1 ô doanh trại đến 10k....đắt quá...với cả 1 cái loa mà 500 đồng thì hơi bị quá... ít cũng 4 cái 1k chứ 1 cái 500 thì rao vèo cái là hết mà chắc gì có người để ý. thà cứ như vl. rao thế giới mất mana còn hơn

10. luzlie

luzlie The Warrior of Light

tên Fam là j thế có j add fam tớ nhé
    tên fam là LuzLie
    :D