Game hay N64

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi Tatsuya chan, 4/4/05.

1. hanminhthu

hanminhthu Youtube Master Race

2. long139

long139 Mr & Ms Pac-Man

chả hiểu ông này ở đâu vào box N64 hỏi linh tinh thía.

nhưng cũng trả lời lun,đây là game Rome Total War nhìn ở link có đấy.

3. HoMang1

HoMang1 Youtube Master Race

4. dyeng

dyeng Youtube Master Race

Bác nào giúp tui với tui chơi zelda ocarina of time master quest.Tui mới chơi đến đoạn Vào bụng d e k u tree thui.chơi đén đó rui tịt luôn ko bít làm thế nào nữa .nói tui cách chơi với,

5. dyeng

-->Tiếp theo thế nào ai chơi zelda majora's mask bảo dùm tui chut đi.=((

6. harry potteraa

harry potteraa Mario & Luigi Lão Làng GVN

Khi quay về ngày đầu tiên thì vào chỗ thàng bán mặt nạ (vào cái cửa dưới chân tháp ) - cái thằng trông mặt hơi gian mà đeo một bao mặt nạ sau lưng đó. Nó sẽ dạy bạn bài Song of Healing bấm theo mấy nút nó dạy -> Link sẽ biến lại thành bình thường.
    Bây giờ thằng lính canh sẽ cho bạn ra khỏi thành, bạn đi đến Woodfall Swamp để vào Dungeon đầu tiên !

7. dyeng

Tui gặp thằng đeo mặt nạ rùi nó bảo quay lai lấy cái mặt nạ majoka cho nó.Hix lại quay lai loang quang 3 ngày trong tháp.chả bít làm gì.

8. harry potteraa

Bạn đã lấy lại được cái kèn chưa, nếu lấy được rồi thì đưa ra cho nó xem nó sẽ dạy bạn bài hát.
    Còn nếu chưa lấy lại được cái kèn (Ocarina) thì bạn phải làm theo hướng dẫn bên trên rồi đánh nhau với thằng SkullKid để lấy lại.

9. dyeng

Mình lấy đc rồi.sau đó. quay lai.3 ngày trước.gạp thằng bán mặt nạ nó bảo quay lại tháp để lấy cho nó cái mặt na.Mình muốn hỏi là làm thế nảo để lấy cái mat na.

10. Breva_Heart

Breva_Heart Mr & Ms Pac-Man

11. harry potteraa

Cái trang romreactor.net bây giờ không down được đâu bạn. Hình như phải có $$$ nó mới cho down.
    Rom N64 bạn trên romhustler.net cũng khá đầy đủ mà, cần gì down thêm ở mấy trang khác nữa

12. In Da Club

In Da Club Youtube Master Race

đâu mờ, romreactor hình như là của CANADA thì phải, đóng cửa lâu roài

13. decon_gamconon

decon_gamconon Mr & Ms Pac-Man

bạn chưa lấy được mặt nạ ngay đâu trứoc tiên không đeo mặt nạ hãy cứu con thiên thần ban đầu đêm dến núi thiên thần nó sẽ cho cậu cái mặt nạ mà khi đeo vào sẽ gọi được nhứng con thiên thần vì sâu này đánh nhau với 4 nơi có trùm như ở wood fall hay ocean nơi đó đều phải cứu các thiên thần nhỏ
    hãy đi đến phòng vợ thị trưởng bà ta sẽ đưa cho mặt nạ kàei đúa con trai đang bị mất tích của bà ấy và yêu cầu mình giúp tìm
    trong ngày đầu tiên vào ban đêm háy ra phía bác thị trấn tử 12 giờ đêm đứng ở đấy chở có vụ cướp thì háy đánh tên cướp cho rời cái túi ra lấy được mặt nạ dùng nó đi vào cứa hàng bom nói chuyện với bà già
    quên còn deep land title mà dùng moon tear đổi hãy dùng nó để đổi cho deku ở wood fall
    theo lời chỉ dẫn của harry thì cậu phải ra wood fall đi vào đó rồi bơi đến chỗ có cái bồn nước thì rẽ vào đó leo lên cái nhà ở trên cao nói chuyện với con mụ trong đó nó bảo mình giúp tìm chị em của nó cậu hãy ra ngoài rẽ vào cái con đường còn lại gặp con khỉ thì đi theo nó là gặp chị em của con mụ trên nói chuyện với nó 2 lần rồi quay trở ra leo lại lên cái nhà cao nói chuyện với con mụ già rùi nó đưa cho zelda bình thuốc quay lại cái ngõ kia lại đi theo con khỉ đưa cho con mụ cái bình đó giờ cái bình là của mình hãy bơi ra cái nhà ngay đầu wood fall leo lên đi vào nhà nói chuyện với lão già nó đưa cho cậu cái máy ảnh tiếp tục ra hàng bên cạnh nói chuyện với chủ hàng chính là con mụ mà mình cứu khi náy nó sẽ cho cậu đi thuyền miễn phí khi đến một chỗ nó thuyền dừng lại thì hãy đeo mặt nạ deku vào rùi đi vào cái cửa ngay đó đi thẳng tới chỗ hai con deku nó cho vào rẽ vào cái cửa bên phải chui vào trong đó thì đi cho khéo tránh bọn lính canh cứ đi đến khi gặp cái lỗ thì chui xuống nói chuyện với thằng béo đang an đậu mua của nó 3 hay 4 quả đậu cái này rất quan trọng khi đã có đậu thì hãy ra vũng nước ngay gần đấy dùng cái lọ múc nước đậu thì trồng lên đất màu xám có cái lỗ mà gọi là soft soil tiếp đó tưới nước lên xong rùi đi ra ngoài đi vào cánh cửa bên trái bên trong có một mảnh trái tim ra ngoài hẳn chỗ cỏng mà có 2 thằng deku dùng kĩ năng nhảy trên nước của deku nhảy sang bên phải trên đó có soft soil hãy trồng đậu vào không phải nơi có hoa deku đâu nhá mà cậu chơi giả lập thì nên save cho đỡ quay lại nhiều khi thất bại hãy đi theo lối bí mật gập con khỉ đang bị giam hãy lôi cây kèn ra và thổi như nó nói lúc này bị phát hiện và bị ném ra ngoài háy nhảy nước đến chỗ bông hao deku cứ đi đến chỗ thác nước gặp con cú nó dạy cho bài song of soảing dùng hoa deku bay đến bông hoa bên cạnh đi vào đó cứ đi theo lối bên phải nhày lên cái tháp thì bỏ kèn ra thổi bài awake kitana mà con khỉ dạy bạn.phù đến đây dành cho bạn sau khó thì hỏi tiếp

14. nglekhoi

nglekhoi Legend of Zelda Lão Làng GVN

Đọc xong ói máu X( , ko có dấu ngắt câu gì cả :o .

15. thequyen

thequyen Youtube Master Race

xin chi cach down xuong, cam on.

16. thequyen

thequyen Youtube Master Race

chi cach down xuong voi hic, cam on

17. nguyen204

nguyen204 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Ai tìm giúp mình trò Pokemon Stadium mà bản [E] đc ko ?

18. fusu90

fusu90 Youtube Master Race

sao tui vào trang "romreactor.net" ko down dc vậy hả các huynh

19. boydepdzai

boydepdzai Youtube Master Race

Tatsuya chan ơi cho mình hỏi bạn co hệ mấy nitendo n64 này ko , nếu có ban chỉ giup mình 2 tro` zelda & paper mario n64 ko mình đi bị bí rồi mình con nhiều cuộn băng n64 di cảnh lắm mà di chừng là luôn mong bạn giup minh

20. hieubom

hieubom Youtube Master Race

cac anh oi co ai cho em cai link cua game boy ko?
    em can lam de down game ma.