Game hay N64

Thảo luận trong 'Nintendo' bắt đầu bởi Tatsuya chan, 4/4/05.

1. Nestopia

Nestopia Guest

À à...cái này thì tui bít,giải thích hơi khó,cứ bắt đầu ở "link's house" (kokiri forest) .đầu tiên bạn đi xuống...rẽ sang bên trái.bạn có thấy một đoạn dốc dẫn lên một vườn cỏ không...vào hẳn trong đó bạn sẽ thấy một đường hầm...chui vào đó...đi theo tảng đá...nếu tinh mắt,bạn sẽ thấy một kái hòm loại to...đó chính là kokiri sword dùng cho young link...có j cứ hỏi mình thì bít hết...

---------- Post added at 23:29 ---------- Previous post was at 23:27 ----------

À à...cái này thì tui bít,giải thích hơi khó,cứ bắt đầu ở "link's house" (kokiri forest) .đầu tiên bạn đi xuống...rẽ sang bên trái.bạn có thấy một đoạn dốc dẫn lên một vườn cỏ không...vào hẳn trong đó bạn sẽ thấy một đường hầm...chui vào đó...đi theo tảng đá...nếu tinh mắt,bạn sẽ thấy một kái hòm loại to...đó chính là kokiri sword dùng cho young link...có j cứ hỏi mình thì bít hết...:))

---------- Post added at 23:40 ---------- Previous post was at 23:29 ----------

Úi dễ...đầu tiên bạn kần vào options/control plugin...bạn kần chỉnh đầy đủ các nút cho player 2 và active control kủa player 2 lên (bên trái ở trên ấy có chỗ để đánh dấu)...thế là xong...

---------- Post added at 23:41 ---------- Previous post was at 23:40 ----------

Úi dễ...đầu tiên bạn kần vào options/control plugin...bạn kần chỉnh đầy đủ các nút cho player 2 và active control kủa player 2 lên (bên trái ở trên ấy có chỗ để đánh dấu)...thế là xong...

2. banh_he90

banh_he90 Youtube Master Race

Mua cái nintendo 64 về chơi đi mấy bạn, để tận hưởng hết cái hay của game chứ! Mình có bán nè!

3. hainguyen369

hainguyen369 Youtube Master Race

project 64 nay co nang lam ko the