Game mới Journey To The West Of Cubinet

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vantrungtruc1, 10/11/14.

1. hathienthu

hathienthu Mr & Ms Pac-Man

Cứ như sống cuộc sống của người nổi tiếng, kaka. Không comment thì bảo cả đời chẳng vào forum mà chém, comment nói quan điểm cá nhân thì bảo sít :6cool_surrender:
    Thế thôi, tôi không ý kiến gì trong cái post này là xong nhé, kaka

2. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

nói thật là tham gia cái box này lâu thì đủ biết thằng nào là seeder, chối làm gì cho mệt =))

3. little fox

little fox C O N T R A

Thời đại nào rồi mà vẫn còn tư tưởng ôm đống vltk với tlbb mà tự kỷ.
    Uh thì ngày xưa nó cũng hot, cũng huy hoàng, nhưng giờ nó cũng chỉ là rác thôi. Phải chấp nhận thực tế, phải tiếp xúc với tiến bộ thì càng ngày mới có những game đẹp và hay mà chơi chứ.

Còn lão Ber với HoàngSea cũng ném đá vừa thôi. Game ko vừa ý là các lão cứ ném như đúng rồi ấy =.=

4. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

lol...cái game tởm lợm này từ thời đầu năm 2012 baiyou phát triển xong đem cho xoyo phát hành mở sv bên TQ đ' ai thèm chơi phải đóng cửa gỡ web xuống thì ko ném đá chẳng lẽ bợ đýt game này hay quá siêu phẩm blah blah 8-}

Chỉnh sửa cuối: 15/11/14
  5. thanhsonvn8x

thanhsonvn8x The Warrior of Light

Cái game Sh!t khoái lạc song châu này cũng lên đây làm sít đờ à ???? game ra 1-2 năm rồi giờ còn đào mộ :)))

6. vantrungtruc1

vantrungtruc1 Mr & Ms Pac-Man

dạ thưa, giờ em mới chơi, có vẻ gamevn nhà mình ko thích thể loại này cho lắm. Nhưng mãn phép các anh cho em tìm bạn bè cùng chơi với em ạ :(

7. lamsonRYL

lamsonRYL Mr & Ms Pac-Man

thế mà không màu mè ? khả năng nhận biết màu sắc của bạn chán thế, nội cái bảng tên nó chiếm mie hết 1 lóng tay trên màn hình rồi thử tầm 20+ người trở lên xem nó có màu mè ko, thấy cái tên mà lòe loẹt là éo thích rồi

- - - Updated - - -

thế mà không màu mè ? khả năng nhận biết màu sắc của bạn chán thế, nội cái bảng tên nó chiếm mie hết 1 lóng tay trên màn hình rồi thử tầm 20+ người trở lên xem nó có màu mè ko, thấy cái tên mà lòe loẹt là éo thích rồi

8. ZzRaizZ

ZzRaizZ Persian Prince Lão Làng GVN

***** plz
    biến khỏi box này dùm
    ở đây không có loại game đặc sản đái nào cũng chơi đâu

9. vantrungtruc1

game thế nào là ko đặc sản đái ạ, em chỉ nghĩ box tạo ra cho mọi ng thảo luận, và nhiều ng thì nhiều sở thích nên sẽ có ng ko thích và ng thích, những thể loại game cao siêu e và 1 cơ số bạn khác ko chơi dc hoặc ko thích ứng dc sẽ chọn lựa loại dễ hơn.
    Với cả các anh chê thì chê chứ em "hình như" đâu có làm gì sai quy định của box.

10. Sanjtautau

Sanjtautau Youtube Master Race

xui cho chủ top, dân VN thích chửi, cái gì cũng chửi được. Không liên quan nhưng hôm bữa đọc cái bài báo Beckham về VN, Tóc Tiên mặc áo dài thì dân tình vào ném đá, bảo mặc áo dài xấu, sự kiện nào cũng mặc áo dài, chẳng thấy hòa nhập với thế giới gì cả. Hôm sau Tóc Tiên mặc váy sexy, dân tình lại vào chửi kêu mặc hở hang, mất hết duyên dáng phụ nữ VN.
    éo biết sống sao vừa lòng các bác, đọc comment thấy hài vãi :9cool_sweet_kiss:

11. vantrungtruc1

12. Gakupo

Gakupo T.E.T.Я.I.S

Nói thật box TLC này đi xuống 1 phần vì seeder cho web game vớ va vớ vẩn mà dhs vẫn sống trong cái box này luôn!? Một phần nữa là nhờ các loại thành phần cứ thấy game client đồ họa không đẹp bằng, gameplay không hay bằng là bu vào chửi lấy chửi để, éo hiểu vào chửi vào dìm làm cái mẹ gì luôn. Ờ bạn éo thích chơi, kệ cm bạn, sao bạn không bơ đi? Nhưng không đâu, bãi nào dù thơm dù thối các bác ấy cũng cạp một 1, 2 cái để chứng tỏ mình sành ăn, à nhầm sành game :8cool_matrix:
    Bằng chứng là cái 2pic này kéo dài 6 pages nhưng hỏi đáp game thì không bao nhiêu, toàn các bố vào chửi nhau là chính, bởi thế làm sao người ta dám vào giới thiệu game nữa, cứ éo hợp ý là bu vào chửi cho sướng mồm, chửi để thể hiện ta đây chơi game xịn, game khủng, game bom tấn =))
    Nói như vậy không có nghĩa mình ủng hộ ba cái game tàu khựa vip 1 nùi màu mè hoa lá hẹ, cũng éo ưa gì cái thể loại web game hay mấy thằng seeder game tàu + ngu, chỉ ghét cái kiểu hành động của các thanh niên bây giờ thôi, phải dìm người khác xuống để thấy bản thân mình cao :4cool_baffle:

Chỉnh sửa cuối: 18/11/14
  13. Bergelmir

Bergelmir The Lone Traveler from Vault 101

thanh niên nguy hiểm cay cú vì vụ ragnarok 2 đây mà =))=))=)) lâu lâu có topic cho các chú tấu hài hay phết .

14. Gakupo

Gakupo T.E.T.Я.I.S

Chả biết thằng nào mới là nguy hiểm, 2pic nào cũng vào cạp vài phát được nhưng toàn mang thái độ tiêu cực =))
    Ừ thì lâu lâu mới có 2pic cho mình tấu hài, còn các thanh niên kiểu của bạn thì 2pic nào cũng là sân khấu cả mà =)) Cạp lia lịa =))
    Mà lớn rồi, thấy bảo đi làm rồi thì cư xử cho nó ra dáng thanh niên chút đi, bộ mình nói có gì sai hả? Thấy không thích thì bơ đi, vào cắn một miếng để làm gì vậy :-j Chả ý kiến gì việc vào chửi mấy cái 2pic của mấy thằng seeder game tàu khựa rồi mạnh mồm bảo game hot, game bom tấn hay đi so sánh một cách thiểu năng giữa 2 cái game 1 trên trời 1 dưới vực. Nhưng cái 2pic này thì mình chả thấy chủ thớt quảng cáo hay nâng bi gì cả, chung quy cũng chỉ là kiếm người chơi chung, vào đọc thấy không hợp thì không chơi, để tự động 2pic nó chìm chứ vào mở mồm ra chửi để thể hiện cái gì vậy thanh niên :-j
    À mà nói luôn, mình chả có cay cú gì mấy bạn đâu, như cái bạn hoangsea từ 2pic Ragnarok 2 của mình vào comment mình đã đuổi thẳng cổ rồi :-j bạn chủ 2pic này còn hiền phết :))

15. Moe~~~

Moe~~~ You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Seeder ở cái box này ủng hộ chửi nhiệt tình, đm được 1 cái thớt thì 1 thằng tung hứng 3 4 cái nick tấu hài rác box bỏ mẹ ra được cái ích lợi gì.

16. vantrungtruc1

òa òa mục tiu của e chỉ là giới thịu game mà òa òa

17. ZzRaizZ

ZzRaizZ Persian Prince Lão Làng GVN

ơ đệt thế thấy 1 thằng ất ơ nào đó vô post 1 game ấto7 với cái giọng điệu seed rõ ràng và mấy cháu nữa bu vào sít thì tôi không được chửi à?

18. Sanjtautau

Sanjtautau Youtube Master Race

tôi vào topic này vì đọc comment vui :1cool_dribble: còn hay hơi coi hài, kà kà

19. Shjng

Shjng T.E.T.Я.I.S

:3cool_embarrassed: Đọc comment ko liên quan tý gì tới game mà vui quá

20. o0hoangsea0o

o0hoangsea0o Lão Làng GVN

xin lỗi vì mình chỉ thực hiện theo cái chữ ký của mình thôi
    dây dưa lại bị kéo trình độ xuống thì hỏng :(
    chứ bạn trình gì mà đòi đuổi ?

mà cái topic của bạn kéo cờ chưa căng lại gãy rồi à =))
    game revival tốt nhất là chả nên đụng, vì có đụng thì rồi nó cũng lại chết, chơi tốn công.