game mới .online

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi caothulata, 24/1/04.

1. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Tuần này có bác nào rảnh không đá giao hữu đê.Đi đá nhiều ở nước ngoài tốn tiền vé quá trời .Đội của bác BILGATE có rảnh không vậy gặp lại nhau trận nữa nha.Em muốn xem đội của em bây giờ so với trước có khác gì không.

2. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

được thôi nhưng tuần sau đi,chứ tuần này tui nhận lời đá giao hữu với một đội khác ở nước ngoài rồi

3. Truyen_nhan_atula

Truyen_nhan_atula Donkey Kong

Đúng là đá với nước ngoài tốn 60 000 đ thật nhưng nếu chọn đội có nhiều khán giả thì cũng lời như thường :>
    Tuần này có bác nào muốn đấu giao hữu với tui ko?

4. hattrick

hattrick Dragon Quest

nếu chọn các đội nước ngoài nhiều khán giả có thể thu 200.000 đến 350.000, trừ đi tiền vé vẫn lời chán so với đấu tại sân nhà

5. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

To Hattrick: một trận giao hữu tui chỉ có thể tìm được trung bình 25 000 thui, đâu nhìu như ông nói.
    Còn nữa, cho hỏi là làm seo để bít một đội có online và kô online cộng với kô online từ bao giờ????

6. hattrick

hattrick Dragon Quest

tại u chưa tìm được đội nhiều khán giả để đá đó

muốn bit đội nào đang online chỉ cần click vào tên đội đó, nhìn vào Alias của qlý đội thì sẽ thấy có chữ " Online ! " màu xanh, nếu ko có chữ này có nghĩa đội đó ko có online. Muốn bit 1 đội đã online bao lâu thì nhấn thêm vào link " More details about owner " thì sẽ thấy dòng tương tự như " Online since 06-06-2004 at 16.52 ", so sánh với giờ hiện tại của Hattrick bên dưới u sẽ bit người này đã log in bao lâu. :>

7. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

cái này thì bác Uper sai rồi , đá giao hữu ở nc ngoài đúng là như hattrick nói được từ 200 tới 300 ngàn lận , còn đá sân nhà thì lại được khá ít và kình ngiệm cho cầu thủ cũng không nhiều bắng khi đá nước ngoài đâu

8. tieugiang

tieugiang Mr & Ms Pac-Man

Em mới biết chơi, mấy bác chỉ giùm em đi,

9. Truyen_nhan_atula

Ầy bác có thể vào đây để xem nhưng hướng dẫn của mọi người về HT ,bac ở đội nào bẳng mấy giới thiệu với mọi người đi chứ >:-D<

10. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Bao giờ thì mới có tiền thưởng hả các bác?Đội em kết thúc mùa giải ở vị trí thứ 3 cũng không đến nỗi tệ với tình hình tài chính của CLB và vị trí đầu mùa.Còn giao hữu với đội nước ngoài có trận em còn bị âm tiền ,em toàn chọn đá với đội đầu bảng thôi .

11. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Tiền thưởng chắc sẽ có nhưng kô bít là lúc nèo :))
    Ông đá giao hữu với nước ngoài thì thường là lỗ vì đội ông còn mới, giống tui nè, gặp Cây Xương Rồng ngay trên sân khách mà thu có 50 mấy nghìn à, chắc ông phải chơi thêm khoản 1 mùa là được òi (mà lúc đó thì cần gì đá sân khách nữa, sân nhà cũng cỡ mấy chục nghìn chỗ òi :)))

12. hattrick

hattrick Dragon Quest

bình tĩnh mà ... đợi, u sẽ nhận được tiền sớm thôi >:-D<

13. cuimuc

cuimuc Youtube Master Race

Nếu các bạn muốn đá với các đội nước ngoài mà không bị lỗ thì hãy chọn đội nào có sân vận động từ 40000 chỗ trở lên. Tôi đảm bảo không bị lỗ.

14. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Nhưng theo tui mới vào thì kô nên đá với nước ngoài vì cơ hội lỗ tiền sẽ cao hơn và tốt nhất nên đá với mấy đội mạnh trong nước, ít nhìu thì cũng chắc chắn kô lỗ.

15. Truyen_nhan_atula

ÀY nói vậy ko đúng ,nếu ta lựa mấy đội đá giao hữu đạt khoảng 3000 khán giả trở lên là có lời liền .Muốn biết chắc thì khi một đội mòi đấu giao hữu ta vào curent matches xem lượng khán giả trong trận giao hữu cuối cùng têmn sân nhà của dội kia là biết ngay .Sau đó xét xem thành tích thi đấu gần đây của đội đó nếu thắng nhiều thì lượng khán giả sẽ nhiều hơn trận trước và ngược lại .Muốn lời hơn nữa thì mời các đội có lượng hkán giả 10000 trở lên đó nhưng àm mấy đội đó thường thuộc hàng đại gia,ko chắc sẽ nhận lời đâu hehe.^_~

16. SuperGa`

SuperGa` Donkey Kong

Trời ui!!! các bác ui đá cup gặp ngay FIREWALL kể như tiêu rồi còn gì.Không biết đội đó bị lock rồi thì đá còn hay không nếu mà đá như trước thì ...hic.hic xin giã từ cup

17. caothulata

caothulata T.E.T.Я.I.S

mình gởi bài này cho đễ đăng trong mực tím mà không biết được không , hy vọng các bạn ủng hộ !!

Hiện nay Uro dang diễn ra , cùng hào hức xem những màn trình diễn của các ngôi sao bóng đá dĩ nhiên là chỉ ban đêm , còn ban ngày thì thế nào ?? Uro rất thuận tiện cho chúng ta khi diễn ra vào mùa hè và sẽ không thể cản trở chúng ta chơi game fai3 không nào ??Số báo trước mình thấy đã nói vế Game Fifa Uro 2004 và giờ mình giới thiệu một trò chơi mà khá phổ biến hiện nay của những bạn online !

Chắc hẳn những ai mê bóng đá đều đã chơi qua CM ? vâng đó là Champion Mananger ! chúng ta sẽ không trực tiếp điều chỉnh các cầu thủ của mình mà thay vào đó lại trở thành những Alex Feguson , Anser Wergern , Advocaat hay là Voller ?? và các bạn đã cảm thấy nhàm chán khi đã giành chiến thắng trên mọi đấu trường và ao ước là đước đem đội của mình đi nối mạng để thi đấu với một đội nào đó do ai đó quản lý ??Và đã xuất hiện rối đó , tên gọi của trò này rất là bóng đá , trò chơi hattrick !

Trò này là game online nên không thể tải xuống và là game trên toàn thế giới cùng chơi nên hoàn toàn không có sự nhàm chán ở đây ! Khởi đầu bạn sẽ có một đội bóng với một số quỹ trong tay cùng với 18 cầu thủ ! dĩ nhiên khi mới vào thì đội bạn không thể nào mạnh liền được mà fải qua một quá trình đào tạo cầu thủ và mua bán sẽ đem lại cho bạn những cầu thủ tuyệt hảo đó !

Bạn sẽ được xếp bảng , mỗi bảng có 8 đội , cuối mùa sẽ có những đội rớt hạng và những đội lên hạng , hạng cao nhất của Việt nam ta là V_league ( cũng chưa sánh được với các nước khác ) . Tên đội bóng hay tên sân là do bạn đặt hết , tất cả là quyền của bạn . Một tuần bạn chỉ có thể đá một trận mà thôi , vào chiều thứ 7 , nhưng được uu tiên là thứ 4 bạn sẽ đước đá cup quốc gia (đá playy off ) nếu thua bạn chỉ còn cách đá giao huu với các đội trên thế giới !

Một HLV tài ba , bạn mong muốn mình trở thành HLV của đội tuyển quốc gia như Calisto hay là Tavares , hoàn toàn có thể được . Vì đây là game online cho cả thế giới nên mỗi quốc gia có một đội tuyển và một đội U 20 để tham dự World Cup ( hiện tại việt nam đã vào vòng hai cúp thế giới do ngưới việt nam dẫn dắt ) . Được vậy thì bạn phải chơi thành công trong đội bạn và các HLV các đội như bạn sẽ bầu cử cho bạn , mỗi người một phiếu , tổng cộng ai đạt cao nhất sẽ nắm chiếc vé đó ! ( hiện nay đang chuẩn bị bầu cử HLV cho U 20 đó , các bạn vào sớm trước ngày 21-6 sẽ được tham gia lần này )

Mình chỉ nói sơ sơ , có gì các bạn vào forum của Gamevn.com chỗ gameonline để biết kĩ thêm về trò chơi , nói nhiều sẽ không còn hay nữa ! Game này được Gamevn đánh già 5 sao đó ( là cực kì hay đó ) mới các bạn vào thử . www.hattrick.org đợi chờ các bạn ( không fải trang của cá nhân nào đâu mà do một tập đoán làm đó , chơi hoàn toàn miễn phí , )

Game hay chào đón bạn hè này !

18. uper

uper Mr & Ms Pac-Man

Wah, bài này ai viết vậy, cũng kô tệ, nhưng tui thấy seo cứ so sánh với Championship Manager hoài à, làm dzậy nhìu người chơi Championship manager chắc chuyển sang chơi HT hết, làm ế hết quá :)):))

19. hattrick

hattrick Dragon Quest

nếu bài viết trên của u chỉ nhằm mục đích quảng bá hattrick để thêm nhiều nhiều người biết đến game này thì i sẽ giúp cho một tay. Bài viết trên nếu Mực tím chọn đăng thì chắc phải sửa lại hết ... 80%, hy vọng là họ sẽ liên lạc lại cho u để chỉnh sửa bài viết và đăng lên báo >:-D<

20. bilgate

bilgate Fire in the hole! Quy ẩn giang hồ

Vậy thì mọi người hãy cùng giúp sức,nếu được đăng trên mực tím thì bảo đảm số người tham gia sẽ tăng rất nhanh