Game Nhap Vai Hay Nhat Hien Gio

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Gundam2003, 18/7/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. coldboy

coldboy Dragon Quest

CHÚNG TA NÊN NÓI GAME MỚI THUI VÌ GAME CŨ LÀ VÔ SỐ
    GAME NHẬP VAI HAY LA GAME ĐI TỰ DO KO PHỤ THUỘC VÀO NỘI DUNG ĐỀ RA
    TUI NGHĨ CŨ HAY NHẤT LA FALLOUT 2 CÒN MỚI HAY NHỨT LÀ STARWAR:K O T O R

2. Baby Arthas

Baby Arthas Dragon Quest

Vừa nói là ko bầu game cũ rồi lại lôi thằng fallout 2 zdô, ba này thật hết bít [-o< =D> . Mấy pa cứ cãi nhau như này thì tới lúc nào mới thui đây, câu bài à! :-& >:-D< . Mỗi game có một cái hay riêng, chưa hoàn thành đầy đủ thì làm sao bít là hay hay ko? ai phát biểu trò nào hay thì nói lên nó hay ở chỗ nào đi ( đứng có nói kiểu đại loại là nhân vật đẹp, cốt truyện hấp dẫn, âm thanh sống động,.... mí cái nì xưa.... như trái dưa rùi.... nói những điểm mà game khác ko có ý.... như zdậy mí là games hay.... ko nói được thì chầu rìa mà nghe người khác nói.....oke :-$ [-x [-(

3. SilenceSpirit00

SilenceSpirit00 Youtube Master Race

nếu nói tới game nhập vai thì phải nói game Final Fantasy X. Chắc tại vì không có nhiếu người có PS2 cho nên không biết. Tuy nhiên phải nói nhập vai kiêu nào thì mới biet rõ dược. Action, Role Playing Game, Adventure , etc... thì tuỳ người chơi. FF o trên PS2 ( that's my opinion ) là hay nhât sau dó là game như Onimusha, Xenosaga Espisode 1, Devil May Cry 1, MÕI GAME DIỀU CÓ CÁI HAY RIÊNG, KO GAME NÀO HOÀI CHỈNH DÂU. phải nói theo kiểu game của nó thì mới công bẳng.

4. fuckman

fuckman Youtube Master Race

ngu quá game nhập vai mà tui nghĩ là hay nhất , hiện giờ là legaia 2 , trên hệ máy ps2
    đúng o nào , ai muốn nói gì thì cứ nói tôi chỉ xin viết 1 lời , tự hiểu nhá :
    ffffuuuuuccckk yyyoou

5. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Thằng cha "fuckman" nick nhìn là thấy ghét rùi ăn nói cũng muốn bụp lun. Đây là topic của tui đừng có mà lắm lời chửi ở đây đó. Có muốn chửi gì thì cũng đi chỗ khác đi. Chỗ này ko phải chat dài hạn đâu nên đừng cho 1 câu vào lâu lâu lại cho 1 câu nữa đó!!!

6. coldboy

coldboy Dragon Quest

GOTHIC II XƯA RÙI YỀU CẦU ĐĂNG GAME MỚI ĐÊ TUI CHON STARWAR:KOTOR
    CÒN GAME CŨ THÌ QUÊN GOTHIC II ĐÊ FALLOUT 2 LÀ NHẤT

7. coldboy

coldboy Dragon Quest

À TUI HỈU RÙI STARWAR:KOTOR HAY Ở CHỖ BẠN CÓ THỂ CHỌN LỐI ĐI THIỆN HAY ÁC VÀ SỰ LỰA CHỌN NÀY ẢNH HƯỞNG ĐẾN KẾT THÚC CỦA GAME VÀ ĐÂY LÀ ĐIỂM CHỈ CÓ O STKOTOR CHỨ KO CÓ Ở GAME KHÁC

8. coldboy

coldboy Dragon Quest

NHẬP VAI PHẢI RA NHẬP VAI KO NÊN PHA LẪN VÀO RACE KHÁC NẾU KO SẼ MẤT ĐI CÁI HAY CỦA NÓ

9. coldboy

coldboy Dragon Quest

GUMDAM NÈ LẬP TOPIC MỚI ĐI CHỖ NÀY CHẬT WÁ RÙI(>70 TRANG)

10. coldboy

coldboy Dragon Quest

Ừ U NÓI ĐÚNG ĐÓ NHƯNG NẾU KỂ HẾT CHỈ SỢ LÀ KO ĐỦ CHỖ THÔI CHỈ CÓ CÁCH CHỨNG MINH HAY NHẤT LA RA TIÊM MUA ĐĨA VỀ=>PLAY NẾU DỞ THÌ NẮM ĐẦU U NÀO KHOE ĐỂ RỦA OK HA

11. coldboy

coldboy Dragon Quest

diablo và nevẻ hay nhưng cách chơi ko tự do, ko tự do=>mất cái hay của rpg nên chưa thể gọi là hay chơi được thôi

12. fungwanonline

fungwanonline Youtube Master Race

Em là người mới vào , các anh dang tranh luận game hay trên mặt nào vậy, nếu la pc thì em thấy fungwanonline là hay nhất , hình ảnh đẹp , đồ hoa tinh vi , các anh tháy đúng k ?Còn về ps2 thì em xin chiệu

13. Dartimen

Dartimen Mr & Ms Pac-Man

Đâu mà, ở Neverwinter Nights: Hordes of the Underdark cũng có nhiều ending khác nhau mà ? Nhiều hơn cả của KOTOR: 4 cái hay sao ý...

14. [Lyon]

[Lyon] Legend of Zelda

Tui có ý kiến thế này! Các pak cứ mở một cuộc bình chọn, nêu ra 1 số game JPG tiêu biểu, anh em vào biểu quyết thế là biết ngay game nào mới là JPG hay nhứt. Về ý kiến cá nhân thì tui cho rằng FF luôn vượt trội các game JPG khác cùng thời điểm. Hơn nữa với 16 năm đã qua kể từ ngày chào đời, FF đã tạo ra một khối lượng fan khổng lồ mà ít có game nào làm như thế được.

15. coldboy

coldboy Dragon Quest

NWN CÓ NHIỀU ENDING(U NÓI)NHƯNG NÓ LẠI THEO KIỂU DIABLO MÀ NGAY CẢ NSX CỦA DIABLO CŨNG KO THỪ NHẬN NÓ LÀ RPG VẬY THÌ NWN LÀ RPG TINH TUÝ Ở CHỖ NÀO VẬY TA?

16. fungwanonline

fungwanonline Youtube Master Race

Anh coldboy nè em là người mới , em có thể tham khảo ở dây k ? nếu được thì anh hãy cho em biết anh có choi game pc k ? nếu có thi` anh đã từng chơi fungwan online chưa, nếu rồi thì cho em biết y kiến về game đó nha.

17. Dartimen

Dartimen Mr & Ms Pac-Man

Ủa, ai bảo bác nó theo kiểu Diablo ? NSX của Diablo - blizzard, đã bảo họ kô expect là nó đc gọi là RPG. Còn tại sao nó đc gọi là RPG thì bác phải đi hỏi Blizzard. Còn NWN khác Diablo hoàn toàn, tôi thấy bác thích KOTOR có phải kô. NWN lúc làm character còn có nhiều option hơn cả KOTOR và cách làm quest cũng có nhiều cách. KOTOR có ít side quest hơn NWN nhiều, mà bác biết đó, có nhiều side quest làm cho bác good hoặc evil. KOTOR khi bác là master light mà làm 1 điều evil thì sửa khóc vì ít quest còn ở NWN thì 1 thằng evil từ đầu game lên good giữa game rồi về lại evil cuối game được. KOTOR cũng build từ NWN ra, có thể nói KOTOR là hậu duệ của NWN pha với advanture

18. coldboy

coldboy Dragon Quest

À TUY NHIÊN NÓ LẠI CÓ CÁCH CHƠI KO ĐƯỢC TỰ DO BẰNG SWKOTOR CHO NÊN HƠI CHÁN À CÒN CHUYỆN GIỐNG DIABLO THÌ SORRY NÓI BẬY CHO TUI SỮA LỖI NHA
    VỀ VIỆC LÀM CHARACTER WÁ RƯỜM RÀ NHỨC CÁI CON MẮT VẢ LẠI ẢNH ĐẠI DIỆN TUY NHIỀU ĐẸP NHƯNG VÔ GAME THÌ KO HIỆN RA Ở TRÊN MẶT NHÂN VẬT(CÁI NÀY THUA XA SWKOTOR) NÓI CHUNG GAME CHƠI CHÁN HƠN SWKOTOR=>OK

19. Dartimen

Dartimen Mr & Ms Pac-Man

Chán hơn thì là ý kiến của bác, còn tôi nghĩ là hay hơn :D Còn các việc mặt mũi thì bác nói đúng thôi, con hơn cha là nhà có phúc mà... Còn cái rườm rà lại chính là cái mà làm mỗi nhân vật đặc biệt, vì trò này chơi online được mà. Cả trăm, có khi ngàn nhân vật mà kô ai giống ai. À mà nói thể, tại sao KOTOR kô có multiplayer nhể ? Phí thật...

20. coldboy

coldboy Dragon Quest

swkotor mà có online chắc cũng hay nhưng ôi thôi ko có tội thật công nhận con hơn cha là nhà có phúc ok=>rpg pc đang phát triển chứ ko thụt lùi như j-rpg

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.