Game online giong Diablo ne`,!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi tranhieu, 17/5/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. bboynam99

bboynam99 Mr & Ms Pac-Man

Tui chơi con Trojan học skill ỡ Twin city á,
    dưới đây là lvl để học skill:
    +Trojan:
    Level 15,level 40,level 70,
    +warior:
    Level 15,level 40,level 70
    ...
    Tui chỉ biết 2 con đó thui
    Muốn tìm hiểu thêm thì cứ vào www.conqueronline.com

2. Virus game

Virus game Youtube Master Race

game nay cau hinh ko can lon vi game 2d ma...may yeu cung choi duoc nua ! va dzo hoi bi nhanh do...! No nang ki vi no nhieu canh ma li..!hê

3. Virus game

Virus game Youtube Master Race

tat ca nen thong nhut la choi sevẻ nao di chu
    chu sao tui choi sevẻ con cop ma ko thay ma nao viet nam het tron day.....tro nay tuy cau hinh te nhung choi cung duoc do chu bo

4. tranhieu

tranhieu Youtube Master Race

tui thấy ở Kylin có Việtnam chơi đó,(honey của mấy thằng nước ngoài) server đó ko có đông bằng Dragon nên đỡ lag hơn,
    Tui chơi con Fire Taoj = lvl 55 = ELF_MAGIC
    vậy tập trung vảo server Kylin đi

5. aoemsy

aoemsy Youtube Master Race

game này hay nhung mà cú 5 phút lại dít ra nen hoi chan.sợ sơ >:-D< [-x lv50

6. phd

phd Mr & Ms Pac-Man

mình thì không dis nhưng do net vn thôi ;bạn trong guild của tui đi có dis đâu;net vn như ...c..;chơi ở kylin đi nha bà con;tui cũng ở đó ;nick: phdsun;mới chơi thôi .
    lấy trojan

7. aoemsy

trò này tôi chợi cach dây 2 tháng choi rất ngon nhưng tu khi them 1 seve thu 4 là cu 5 phút dá vang ra.trò này rất hay ưu diểm :kiếm vàng bằng cách dào vàng.dánh bài dỏ den.còncho lấy vợ rất hay v.v....

8. bboynam99

hê hê hê!
    mọi người nên choi ở sever mới đi(Tiger)
    Vì ở sẻve nào tui cũng level cao hết rồi
    Sắp Reborn rùi nè
    ........
    Reborn xong tui sẻ Retired rồi qua Tiger chơi với mấy huynh cho vui

9. phd

phd Mr & Ms Pac-Man

chán thiệt chơi mà dis rồi lag bức ói xương luôn chán quá ...
    không biết do net vn hay sao á;ví tui thấy bạn tui ai cũng chơi bình thường . vn ơi là vn...

10. aoemsy

ban cua ban choi o VIET NAM hay nuoc ngoai.ban cung bi đis va lag lien tuc co phai khong ?toi sai ADSL nhung van dí va lag

11. bboynam99

sau đây mìng xin đưa ra 1 số quest mà bạn có thể thực hiện được:
    +Refine sword
    +Refine heavy ring
    +Unique bag(for Taoist class only)
    +Metoer Tear(Dùng để li dị )
    +Moon Gem
    ...
    Và nếu các bác thiếu meteor(viết tắt là Met),các bác có thể tìm đường đến Meteor Zone,ở đó có rất nhiều met,một con quái vật(viết tắt là mobs)làm rớt từ 4 đến 5 met .Nhưng...các bác phải level khoảng 40+ thì mới hy vọng sống sót ở met zone..
    :D

12. Wertfantasy

Wertfantasy Youtube Master Race

Vụ này mới à! Tui chưa biết có chỗ nào tên là Meteor Zone hết. Tui đang cần Met, làm ơn chỉ đường cụ thể đi, hay ít nhất cho biết tên của quái vật để còn tìm. Tui tìm trong hướng dẫn của conquer không thấy chỗ nào nói đến Met Zone hết.
    Tui đang làm quest Army Token để có cây "renfined peace sword" nhưng bực cái là phải oánh con Cateran, mà cái con dị hợm này đâu phải lúc nào cũng xuất hiện. Cho tui hỏi có ai làm xong chưa, cây kiếm này Warrior cầm được không, Lv bi nhiêu ?

13. bboynam99

Để đến được Met Zone,không còn cách nào khác ngoài việc nhờ 1 người nào đó dẫn đường.
    có 2 cách để đến đó: 1 là đi theo guildconductress1,2 là qua bên Desert city,đi vào vùng đất mới(new map)
    ---
    Đi theo cách thứ 1 thì nhiều khi Guild leader của guild winner(guild thắng trận trong guild war) thay đổi vị trí conductress 1,dẫn players đến nơi chân trời góc bể ,chẳng biết đường về...
    Đi theo cách thứ 2 thì xa tăm tăm mù mịt,đường sá vắng hoe
    ---

14. Mazudai

Mazudai Youtube Master Race

wow cp' game moi choi gui
    gamw nay nghe noi hap zan lam ngheeee
    tui dang download ba con nao choi gui nho giup go tui zoi

15. Yuffie

Yuffie T.E.T.Я.I.S

Hey, tui luyện thằng Archer lvl 87 bên Kylin đó, còn 3 lvl nữa là lập guild được rùi. Ai thích đi luyện lvl thì tui giúp cho ( khoảng 45 trở xuống ), archer hơi plvl up hơi nhanh đó :).
    Acc : yuffie
    Pofession: TigerArcher
    Items: Super Bow with refined dragon gem.
    Super coat +2
    Elite Hat +2
    Elite Neck +1
    Uni Boot
    Refined Ring
    Bà con ai trong Kylin có thể kêu tui Plvl cho. Thường tui hunt ở Ape City đó. Ape City, đi xuống dưới cùng bên trái, đi qua cái portal, kiếm vòng vòng trong đó. Trong đó có bà con VN nào lvl cao hơn tui ko ? Tui quen thằng VinhBax (trojan lvl 100 +), cũng là dân VN nhưng nó ko biết gamevn, lol :((.

16. Yuffie

Yuffie T.E.T.Я.I.S

Còn Met Zone hả, đi tới stone City qua conductor 3, rồi top left 2 lần.
    Mấy con treasure bird trong đó dùng magic attack đó, dùng earring trước khi tới.
    Có 1 con treasure bird mà thanh máu của nó dài hết màn hình luôn, mạnh kinh khủng, ( lvl 100+ chưa chắc chơi lại ). Lure nó tới guard (ở down left của map ). Giết nó sẽ rớt 5 mets hoặc 1 db (dragon ball ) tuỳ thuộc vào luck.
    Còn muốn thoát ra khỏi Mets Zone thì chết 2 lần, không dùng được scrool đâu. CÓ cách chết 1 lần thoát khỏi nhưng tui ko rõ. Sau khi chết sẽ về Bird Island.
    Theo tui thì đừng nên tới Mets Zone, ít ra thì đợi tới lvl 100+ rồi tới.

17. Yuffie

Yuffie T.E.T.Я.I.S

Chỉ change job khi reborn thôi, bạn chỉ reborn ở lvl 120 (110 đối với water tao). Sau khi reborn bạn chơi lại ở lvl 15, lvl của items của bạn cũng giảm xuống lvl 15 luôn ( reborn cần mets nhiều lắm đó ). Khi reborn bạn mạnh hơn, phải nói là rất mạnh, lại được thêm nhiều skill xịn. Nếu may mắn bạn sẽ có những secret skill, mấy phép này được gắn vào trong weapon luôn. Như thằng bạn tui nó reborn, cây backsword của nó chơi phép heal khi nó đánh thằng khác.

18. davidhuynhvan

davidhuynhvan I'm Hunter Games !

Ai chơi này rành viết một bài chỉ anh em mấy cái căn bản đi mình mới chơi còn chưa biết zì cả. Mình chơi bên Phoenix Nick: LindaHuynh .
    A ! Cho hỏi mình chơi được mấy lần tự nhiên nó báo lỗi "The ordinal 11 could not be located in the dynamic link library DSOUND.dll" Bây giờ kông vào chơi được nữa ai biết chỉ mình giúp. Mới đầu cứ tưởng thiếu file dsound.dll nhưng làm zồi nhưng vẫn không được. Các bạn giúp mình với !!!!!

19. Kyoshiro Anikime

Kyoshiro Anikime Persian Prince Lão Làng GVN

đi đào vàng là đào ở đâu vậy ? trojan tui thấy người ta cầm 2 cây kiếm mà sao tui có sloot gắn kiếm thứ 2 mà không bỏ kiếm vào được X(

20. Wertfantasy

Wertfantasy Youtube Master Race

Dzậy là cái máy đó tiêu rồi, lỗi đó hình như chỉ có cách là cài lại Win hay ghost lại thôi, nếu chơi ngoài dịch vụ thì đi kiếm máy khác, tui chơi trên "All in one" thấy cứ bị vậy hoài, mấy chú kỹ thuật viên đầu bư ở đó không biết sửa.

Trojan muốn sử dụng 2 kiếm cùng lúc thì phải đủ Lv 40, sau đó click vào cây kiếm rồi rê qua slot bỏ vào, không sử dụng nút phải chuột như cây kia được

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.