GAME SO LUU HUONG

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi LONG HO TUONG PHUNG, 3/10/02.

1. hiep_si_tai_ba

hiep_si_tai_ba Mr & Ms Pac-Man

tui qua được chổ cái làng có mấy con hổ rồi, còn đây là bản hướng dẫn tui tự viết đó:
    khi vào làng có mấy con hổ, bạn phải nói chuyện và chạy theo con mèo thì nó sẽ cho bạn loại thuốc thứ 1, kiếm loại 2 bạn nói chuyện với ông mập thì ổng sẽ cho, còn loại 3 là loại khó kiếm nhất, bạn phải ra bờ biển (gần chùa) sẽ thấy có 1 ánh sáng ở ngoài biển, bạn lụm nó và đưa cho ông trọc trong chùa thì ổng sẽ cho loại thuốc thứ 3, bây giờ bạn về chổ con bé sẽ có movie, sau đó bạn sẽ thấy mình lớn lên, và đang đúng ở một nơi khác, bạn sẽ thấy hth và slh nói chuyện với nhau,( mình gọi chổ này là khu vực chính nhé ).

2. hiep_si_tai_ba

bây giờ bạn đi xuồng cái cầu ở góc dưới bên phải màn hình đó, vào đó bạn sẽ thấy căn nhà mà trước nó có thằng áo đỏ đang đứng đó, bạn vào đó dạo một vòng rồi đi ra, sau đó bạn vào khu vực chính vào quán trọ, bạn sẽ gặp lại hồ thuyết hoa và một vài người trong nhóm, bạn đi ra và lúc này trời đã tối, bạn đi vào căn nhà lúc nãy thì bạn sẽ thấy 1 thằng chạy ra, bạn đuổi theo và quay về quán trọ,nói với con nhỏ đứng giữa thì bạn sẽ tham gia một trò chơi (cũng dễ thoi, bạn tự đi nhé), khi chơi xong thi bạn chòn 2, nhớ là chơi thắng mới được.sau đó bạn sẽ cải trang thành 1 ông quan, bạn vào cái nhà gần đó để kiểm tra, kiểm tra xong thì bạn mới được ra. sau đó bạn lại chổ ht hoa,bạn đi vào cây cầu bên góc trái trên của màn hình, đi vào ngôi nhà mà con nhỏ đó vào. tui chỉ mới chơi tới đây thôi, có ai biết thì post thêm nha.

3. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

ê đủ rồi
    ko cần đâu
    hướng dẫn kiểu như bạn chỉ có chết
    thôi thì ko ai biết chơi thì cứ hỏi
    tui chỉ cách chơi cho
    chứ đừng post bài lung tung chứ

Nếu bạn muốn viết hướng dẫn cho game sở lưu hương
    thì bạn hãy viết từ đầu cho đến cuối
    chứ đừng viết nữa chừng như thế

4. hiep_si_tai_ba

sao mấy bác không ai viết hướng dẫn hết vậy, anh em bí quá trời rùi

5. virgin_killer

virgin_killer C O N T R A

Đợi vài ngày đi sẽ có thui
    tui đang viết hướng dẫn
    cũng khá xa rùi
    chờ khoảng 5 ,6 ngày nũa nhé

6. leila14081990

leila14081990 Youtube Master Race

Tui chơi tới chỗ cô gái họ Thạch (người tình của Sở Lưu Hương) chia tay SLH ở nhà nhị ca của SLH, tới chỗ đó tui bí rồi. Có ai help không ?

7. kohan_attrack

kohan_attrack Youtube Master Race

316/c1 Nguyễn Thái Học / TP Quy Nhơn/ T Bình Định
    cho tui hỏi chỗ này cái mấy huynh, đi đến đoạn thằng SLH bị ngất xỉu tại bến tàu vì cứu cô gái đó, chừng sau mình đi thang HTH, sau đó quay lại gặp SLH được chửa lành bệnh thì tiếp tục giúp cái bà chị bên hồ tìm 4 con chim đó chỉ tui cách tìm và giúp cách đi tiếp theo được không, công nhận mấy huynh mò ghê qué thằng em khâm phục đó

8. leila14081990

leila14081990 Youtube Master Race

Bạn đi tới những chỗ có cây sẽ thấy chim, bạn đụng vào nó , nó sẽ tự bay tới chỗ cô gái đó. Chỗ có 4 con chim : nơi có cây, bến tàu, chợ, sau căn nhà bán thuốc hay bán vũ khí (ko nhớ rõ). Sau khi tìm xong 4 con chim, ban tới chỗ cô gái đó, cô gái sẽ cho bạn 500 lượng. Bạn đi tới bến tàu sẽ gặp cô gái mà SLH cứu, đánh nhau tới mấy tên đầu trọc để cứu mỹ nhân, nhưng tiếc thay anh hùng không đánh nổi những tên đầu trọc vì quá đông nên sẽ có 1 tên khác giúp bạn và hắn sẽ chỉ bạn tuyệt chiêu hắn đã dùng rồi bạn quay về quán trọ và bạn sẽ điều khiển SLH

Tui chơi hết trò này rồi đó nếu có gì thì hỏi tui (^_^)

9. rongden61

rongden61 Youtube Master Race

Mình đến đoạn đánh nhau xong với ông quan cho kiếm ở ngôi làng có hổ, oánh nhau xong ổng đi đâu thì không biết, bí quá chừng. Tui đến đó thì lvl cao rồi quái chỉ đánh mất 1-2 hp còn đâu mình đánh nó toàn 400-500HP, nên luyện cho sâu rượu quả bơm máu, lên lvl 9 skin đó thì bơm được 500-600 máu liền đỡ mất tiền mua máu, bác nào có hướng dẫn send cho mình qua email: [email protected]

10. thien956

thien956 Youtube Master Race

tụi bay cùi bắp we' tao đi tới chỗ vào cái làng có cọp o' di thang sẽ thấy 2 đường dẫn vào 2 cai' nhà . Bên cạnh 1 cai' nhà co' 1 thằng già đòi solo caro voi' mình . Tao đi tới đoạn thằng chủ nhà đánh thằng béo die rầu hok biết làm gì nữa . Còn con be' gì 4 con chim o' giai sao bay` dzoi'