Games và Girl cái nào hơn?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi dauchanlangtu, 22/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

:-? Như thế này không ổn, phải nghiêm túc chứ, game là để giải trí ;)) . Việc Girl mê game không có gì lạ cả, nhưng không nên khuyến khích, trong 2 người, 1 mê game là đủ rồi. :-"

2. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Cả hai theo tôi nghĩ thì tốt hơn :D,mà girl nó toàn chơi online ko(like Gunbound,Maple Story,Rose)nên mấy cậu offline chịu khó thiệt thòi hơn online vậy,chơi online dễ quen+cưa mấy em chơi game hơn :D
    Nhỡ đến lúc có cảnh "hay hay" thì sao nhỉ,tui đang wonder :-"

3. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Đàn ông đam mê càng nhiuf càng tốt tui đam mê cả hai,nhưng mà game vẫn hơn cho dù tôi chơi cả ON lẫn OF nhưng mà một khi đã chơi thì không có cái gì ngăn cản nổi, kể cả G cho nên là game vẫn là số 1 còn em là duy nhất, thế là ổn nhỉ ke ke ke,
    còn cái này thì nghe chừng chưa chắc đúng à nha , các em có chơi game OL nhìu thật nhưng mà đâu có dễ cưa đâu à, hic hic thằng bạn tui nhà nó mở quán game OF quen con nhỏ xinh vãi linh hồn luôn hic hic, biết thế mình cũng mở quán game cho sướng chơi hẳn game OL cho bõ

4. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

:-? Cậu này chắc chưa yêu bao giờ nên mới nói vậy.
    [-x Sai lầm sai lầm lớn. Nói như cậu thì bọn offline ế vợ hết sao. Tớ là một thằng offline chính hiệu đây này :-"

5. Meorung

Meorung Youtube Master Race

Mình chọn cả hai có lúc không chọn cái gì cả

Nhiều lúc buồn vì bạn gái thì ngồi chơi game
    Còn lúc không chơi game nữa tìm bạn gái để đi chơi
    Cái nọ bù cái kia

6. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Mà thật ra sao lại phải chọn lựa đắn đo, thích làm gì là thực hiện luôn, vậy là thoải mái nhất. Đừng bao giờ lựa chọn tuyệt đối giữa Game và Girl, cứ hài hoà giữa 2 vấn đề này. OK

7. F-Fantasy

bạn không hàon toàn thích cái nào cả , mà theo tui cả hai cái chỉ là thứ để bạn lấp chỗ buồn mà thôi đúng không nào.
    nếu bạn hoà hợp nổi hai vấn đề này thì hãy cho tui kinh nghiệm chứ tui thì không nổi

8. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Tức là khi nào có chuyện với Girl (đi chơi, thăm hỏi, tiệc tùng, sinh nhật) thì vứt game lại. Ngoài ra thì cứ dán mắt vào monitor luyện game. Khi nào chán game thì phone, gọi girl đi chơi, lúc nào chiến tranh lạnh thì ttrút giận lên game. Vẹn đôi đường chưa? Nhưng đối với một số bạn nghiện game quá mức thì làm như vậy hơi khó đấy, may mà mình hết tuổi nghiện game rồi. Trong trường hợp nghiện game, thử huấn luyện cho girl chơi game, hoặc là bỏ quách đi, tìm 1 girl mê game về, như vậy chắc là dễ hơn ;))

9. nht2003

nht2003 Mr & Ms Pac-Man

hoi? cai' nao` quan trong. hon thi`la` girl , nguoi` ma` so sanh' voi' game,noob,game sao bang` girl dc.

10. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Sao lại không so sánh? Vậy bạn nghĩ bỏ 1 ngày +12tiếng chơi game vẫn có thể giành nhiều thời gian cho Girl chắc? Đành rằng không so sánh được về mặt tình cảm, nhưng vẫn có thể so sánh qua thời gian. Nếu bạn suốt ngày đi cùng girl, liệu còn có thời gian cho game nhiều như trước không?

11. Nintendo

Nintendo Youtube Master Race

He he, theo kinh nghiệm của tui thì chỉ chọn được 1 trong 2 thứ thôi.
    Nhỏ tuổi thì chơi Game, có thể chơi cùng girl cũng được.
    Lớn tuổi hơn thì chơi Girl.
    Nhưng không bao giờ chơi được cả hai đâu bởi vì muốn chơi Game giỏi, tu luyện đó mà thì phải đoạn tuyệt với đàn bà thì mới cao thủ được.
    Còn đã dính vào đàn bà thì phức tạp lắm vì đa số đàn bà đều ích kỷ và ghét Game, Hehe. Trừ một số ít thích game thì những tên đó ta lại không thích chơi bọn nó. Vì nó không giống đàn bà mà, các U thấy phức tạp chưa

12. Nintendo

Nintendo Youtube Master Race

Nói thật, Game thì chỉ đi cùng mình trong một giai đoạn thanh thiếu niên của cuộc đời thôi. Còn girl thì theo mình cho đến già lụ khụ. Thế cho nên khi trẻ thì chơi Game thôi, còn lớn tuổi hơn thì tự khắc mình sẽ giảm đam mê Game và thế là phải quay lại món gia vị truyền thống từ thời tiền sử. Hehe

13. kimlongyakura

kimlongyakura Youtube Master Race

chơi girl là sướng nhất. coi bản đánh giá của 2 thứ nè
    game girl
    tốn tiền yes yes
    tốn thời gian yes yes
    vui yes no
    bị la no yes
    thoải mái yes no
    hôn hít no(never) yes(alway)

các bạn nghĩ sao về bảng đánh giá này. theo mình thì chơi girl sướng hơn.

14. Meorung

Meorung Youtube Master Race

Đúng rùi bạn ạ
    Nhưng mà chỉ game lấp chỗ buồn thôi
    Còn girl thì vui buồn đều cần cả vì mình cần một người chia se mà
    Không có thứ máy móc nào bằng còn người mà hì hì

Không nên nghiền quá và game vì còn nhiều cái hay khác mà mình cần khám phá - VD điển hình Girl nì :'>

15. F-Fantasy

tất nhiên con trai ai chả thế , ai chả muốn có người chia sẻ ngay đến tôi cũng thế mà thui, tui cũng muốn có người chia sẻ với tôi mà, nhưng mà khi buồn công nhận ngồi game chả có nghĩa lý gì ông à, chỉ có bạn gái mới giải toả hết mà thôi hic hic

16. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Bây giờ thực sự là tôi đang cần girl hơn là cần game,máy PS2 ko có mà chơi,Comp hư rồi --->còn cách ra ngoài chơi GameOnline thôi,nhưng mà mấy cái MMORPG farm hoài riết cũng thấy nhàm,Gunz(shooting game)thì patch đi patch lại riết ngán chủ tiệm cũng ko down về nữa-->cần honey nhất vào lúc này mà honey ko bên cạnh :((

17. Huyzonedream

Huyzonedream Youtube Master Race

Cac bac oi tui lo co girl truoc khi me games roi, moi khi gin` games wa' phai xin vo di choi 5-3 tieng, vo ma gat dau la di nguyen ngay luon----co ai giong tui hong????

18. F-Fantasy

ặc không dấu chi các bác tuẹ dưng thèm G hơn là Ga hic hic thế mwói đau chứ , được nghỉ ngồi nhà mà thấy phát chán chơi game mãi cũng chẳng ra sao cả, chơi hoài mấy cai trò cũ cũ chán thấy mồ mua trò mới thì không có tiềng , ra quán gameOL thig cũng không có tiền nốt cho nên ngồi nhà mà nghĩ đến G hu hu

19. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Cậu mà giúp mình dứt gánh được thì tốt quá =)) Tôi đang muốn được giải thoát mà cứ bị kéo đi kéo lại đến nửa tháng rồi, mệt chết đi. Dự định bỏ hẳn 1 tuần ra cai girl để quay lại với game vẫn chưa được thực hiện, có lẽ mình hết cơ hội chơi game rồi T_T

20. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Mỗi người có hòan cảnh khác nhau,nhưng mà đau đớn là điểu tôi ước lại là điều bác muốn dứt :((
    Cai girl dễ lắm,làm nó dận rồi giả bộ ko nói chuyện 1 tuần,sau đó chơi fê lòi rồi thì xin lỗi-->thế là hòa(nhưng mà trong thời gian 1 tuần thì ko có gì đảm bảo 100% giữ được girl đâu nha :-")

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.