Games và Girl cái nào hơn?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi dauchanlangtu, 22/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

buff àh,theo tui thì chả girl nào ủng hộ việc mình bỏ nó chạy theo game đâu(trừ mấy bé mê game hơn mình).Má công nhận lúc buff nó bỏ đi thì khốn khổ khốn nạn

2. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Nhưng mà bây giờ có hứng chơi game nữa đâu, girl thì khốn khổ khốn nạn mà vẫn chưa chia tay được. Sau này tự do tớ sẽ làm lại từ đầu lần thứ n + 1 với 1 girl nhẹ nhàng hơn

3. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Nói thẳng 1 câu chia tay là xong,việc gì mà phải dùng dằng lâu lắc quá vậy T_T,cua thì khó chứ chia tay dễ lắm
    n+1?có vẻ sành điệu quá nhở,truyền nghề cho tớ xem nào :D

4. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

[-x không có gì nhiều thì mới dễ, chứ còn đã gọi là chia tay thì chả có cái nào nhẹ nhàng, nhanh gọn đâu.
    Tớ nhút nhát lắm, có biết tán tỉnh làm quen vơi girl đâu :'>

5. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

KO lẽ sâu nặng quá rồi ko thể say goodbye được hay sao,vậy thì dùng sayonara cho nó nhẹ nhàng vậy :D
    Giấu nghề hoài cậu

6. tienqnbd

tienqnbd Youtube Master Race

Tui mà có bồ thì tui sẽ dẫn nó đi thâu đêm suốt sáng ở 1 khách sạn nào đó cho nó phê rồi bỏ hehhehhehe

7. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

theo như topic thì đây là chủ đề bàn luận về tình yêu và sở thích , đối với 1 ngừơi con trai , yếu là 1 chuyện không thể thiếu , đến khi đã có bạn gái rùi thì có lẽ đây là 1 trong những giây phút ngọt ngào nhứt trong cuộc đời mỗi cậu boy của chúng ta , họ có thể quên mọi thứ để chìm đắm vào sự lãng mạn trong tình yêu , tuy nhiên , đó chỉ là thời gian đầu , đến 1 lúc nào đó , thì mật ngọt cũng không thể hấp dẫn ong bướm hoài được , cho nên , nếu so sánh con gái và game cái nào hay hơn đối với 1 người con trai thì còn phải nhìn vào người con trai đó đang ơ trong giai đoạn nào của tình yêu!!

8. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Ông nội này cũng bay qua đây rồi hả?
    Nghe có vẻ chính xác với trường hợp của Duy Minh hỉ :D.Nhưng mà tui đang trong giai đọan đầu nên Girl>>>Game

9. TheKaiser

TheKaiser Mario & Luigi

Lại nói về vấn đề này, tui cho 1 câu thôi :D xưa lắm rồi , tui lặp lại thôi :D
    Gamer(người ta gọi là Player) mà có bạn gái là tan tành sự nghiệp :D

10. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

ùh , dù sao girl đối với tui vẫn hơn game vì tui là người thay game như thay áo nhưng girl thì phải chung thủy không bao giờ phản bội cả hehe!!

11. htbc9999

htbc9999 T.E.T.Я.I.S

Lại nói về vấn đề này, tui cho 1 câu thôi xưa lắm rồi , tui lặp lại thôi
    Gamer(người ta gọi là Player) mà có bạn gái là tan tành sự nghiệp
    cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi
    cha này sai rồi, tui thấy bao nhiêu cặp cùng nhau ngồi ôm cái pc , có khi còn dành nhau chơi ấy chứ :)) , có đúng không các bác nhỉ
    cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi cho em mp đi

12. Dont_Ask

Dont_Ask Youtube Master Race

toi thi toi nghi la game va girl cai nao cung hay ca nhung neu toi co mot girl hieu toi thi toi co the bo game vi girl do duoc vi toi co the song ca doi voi girl chu ko the song ca doi voi game

13. Ajihad

Ajihad Legend of Zelda

Nếu như ko thể sống cả đời với game thì bác chưa hẳn là mê game tâật sự,ở đây tôi chỉ nói những người sống chết vì game nhưng đang vướng bận chuyện girl và phân vân ko biết choose cái nào là hợp lý :D

14. chuatekhoailang

chuatekhoailang Mr & Ms Pac-Man

game với girl đều giống nhau là ban đầu lúc mới có thì ôm ấp, vần hết mức có thể, vần đến sạch bách mọi thứ, tìm hết mọi thứ, mò hết mọi thứ :))
    Được vài tháng vứt một xó đi tìm game girl khác để vần tiếp #>:)

15. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em

Thật ra cả game và girl cái nào cũng nên có mức độ thôi. Đối với các bạn trẻ thì cứ chơi game đi , sau này lớn rồi khó chơi game lắm. Đối với các bạn trước đây là gamer, bây giờ dính vào girl thì cũng đừng buồn, mặc dù không chơi game, hoặc là chơi rất ít, các bạn còn rất nhiều việc để làm. COn người phát triển dần, không phải lúc nào cũng là được điều mình muốn, do đó khi có cơ hội phải làm ngay, nếu không sau này có muốn làm cũng đã quá muộn. Thâm niên hơn 17 năm chơi game của tôi có lẽ đã quá đủ rồi. Nói là 17 năm nhưng thực lòng mà nói 2 năm nay số game tôi chơi hết mình đếm trên đầu ngón tay.

16. STONE

STONE Youtube Master Race

theo em thì girl hơn game rùi , kẻo lại bị người đời trêu già còn ham chơi , còn girl thì chê dê già ăn cỏ non , kô biết nên chọn danh hiệu nào nhỉ :-j , bao giờ già rui không còn làm được gì thì mới chơi game tiếp . lúc đấy vợ con không giám mắng :))

17. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

=)) ha ha nếu cho ALY chọn thì sẽ chọn cả hai ;))
    hớ hớ,vừa online, chơi game, chat,... lại có một cô em xinh tươi chân dài tới nách ngồi bên cạnh đấm bóp, làm tay vịn => quá lên tiên :D

18. wizard1710

wizard1710 Youtube Master Race

Girl game nào cũng quan trọng với mình cả. Có điều girl phải biết tôn trọng sở thích của người yêu, không được ích kỷ lúc nào cũng chỉ nghĩ cho mình thôi.

19. Introduction

Introduction The Warrior of Light

Câu hỏi vậy mà cũng có người đem ra hỏi :)). Dĩ nhiên Girl hơn rồi, không có girl cho tiền lấy tiền đâu mua games. Coi thử cái nào quan trọng

20. dark fate

dark fate Youtube Master Race

topic cũng còn đến hôm nay thật bất ngờ Games và Girl đúng là =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.