GamezAion 2.6 Private PVP Server - Empyrean Calling

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi alphantv, 31/8/11.

1. Vũ_Cute

Vũ_Cute Mr & Ms Pac-Man

hehehe, thế để tớ đánh cleric cho nhé, G gi ma tòan gla ko sao mấy ae chơi lâu ngày ko cùng cày add buf nữa, mỗi lần đánh boss thi log vào, tụi mình chơi game trước đây cũng toàn chơi thế a, hehehe

2. king_aion

king_aion Donkey Kong

Mấy bạn í toàn dân hiếu chiến, trên chiến trường là ta sống mi chết, nên không thích class cleric, cả ta và mi đều sống trololol :D

3. mocthattinh

mocthattinh Mr & Ms Pac-Man

Mình không remod được cây abg spear với cây storm spaer.sao vậy?:((Ai biết chỉ dùm mình với.mình đang dùng item.pak 2.6 của tên Zhynz cho:-w.Mà dạo này ae Viet Eternity ongame ít quá:-o:-w
    Depzai-Gla-Viet Eternity(dc cái tên cũng giống người:>)

4. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Thấy gớm =)) Chơi Gla sướng vì DMG cao Dènce cũng cao,khó chết,chạy nhanh chuồn êm,chơi Cleric phè phè,Chanter càng chán,ai mà ngón tay khỏe thì chơi Chanter =)) Hit and Run buf lia lịa kakaka

---------- Post added at 19:09 ---------- Previous post was at 19:02 ----------

tên con Cleric là gì? nói đi,biết đâu khi WAR gặp thì tui tha =))

5. EagleNguyen

EagleNguyen Mr & Ms Pac-Man

găp chanter pro chut nó đánh cho chạy ko kịp luôn ấy chứ mà dmg với def. mà chú Deletez cứ vào đi. đi đường coi chừng gặp tớ là tớ ko có nương tay đâu. jống chú depzai ở trên. từng bị tớ chém ở silentera =))

6. La La

La La Mario & Luigi

:)) gặp Chanter Pro là đập cho đến chết ko cử động đc luôn ý :))

Ngón tay khỏe chơi Chanter, Hit and Run ;)) <== chứng tỏ chả bik chơi Chanter ;)) chắc chưa bị Pro Chanter nào Burst ;))
    Tớ chơi Chanter/Cleric từ 1.5 đến h thủy chung ko đổi, và phải nói thuộc diện giỏi nhất nhì Ely Việt đấy nhá :D, tớ ít đi war lắm những lần tớ đi đều ko gặp ai bên Asmo Việt cả :-? vì thế nên ấy ko biết tớ đâu :D

Farina là Cleric của tớ :D hỏi Ea thì biết :P tớ cũng hơi bị siêu đấy :">

Chỉnh sửa cuối: 12/9/11
  7. EagleNguyen

h cái debuff atk speed nó chuyển thành physical rồi =.= bị dính hollowed strike với numbing blow thì ôi thôi là nó sloooooooooowwwwwwww............ (_ _!!!) atk speed từ 0.9 lên 2.8
    mà mai mang con chant của La vào nào. đánh với gla dual wielding của tớ ;))

8. La La

La La Mario & Luigi

Cái đó thì biết rồi :D chơi goài lạ gì. Trc nó bị Bug thì dúng hơn, dính debuff cái đó rồi mà chả thấy giảm gì :D

Chắc h chả đánh đc Glad :| Stun chả trúng chả làm đc gì, Glad Full Parry thì đánh ko ra dam nữa cơ :-<

Vừa vào game tý, bị Sin nó hành cho :-< chúng nó đang kêu Sin Bug Ambush :( mà Bug thật nó cho 1hit có 4k thôi <.<

Chỉnh sửa cuối: 13/9/11
  9. ghost521

ghost521 Mr & Ms Pac-Man

Khoe hàng với đại gia Eagle vậy.
    Thu em làm đệ tử đi :<

10. La La

La La Mario & Luigi

Hic! dậy sớm đi công tác, òa òa :((
    Ai cho bạn cái Guide Q sang Iggni coi @.@ các Char đều ko sang bên đó đc :-w tiện cả Guide farm mấy Item mới lun ná :-*

Xi xi >:D<

11. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Nói chung tui chỉ sợ Chanter xây theo đường full MR,vì khó bắt đc nó lắm :D...cứ gần chết nó lại Stun chạy ra Heal bực bực bực
    -Tối qua đánh nhau ở Belusan 3 thằng VE và vài thằng Asmo truy sát con SM mãi mà ko giết đc,nó chạy lên cao thế nào cả lũ ko lên đc,Điên thật,rồi viện binh Guild con Elyos SM tới cứu đánh 1 trận sướng thiệt,tụi này toàn chơi full MR,chụp khó dính quá.....

12. ghost521

ghost521 Mr & Ms Pac-Man

Báo cáo, em muốn trade 1 cái Anuhart Víor lấy 1 em MD helm (k cần MCD, chỉ MD thoai).

Có dư cần thanh lý thì dump cho em cũng dc :))

13. La La

La La Mario & Luigi

MR thì càng dễ giết chứ sao @.@ Stun của nó có phải lúc nào cũng trúng đâu, mình cũng Build MR thì nó Stun kiểu j :|

14. KCobra

KCobra Waiting to respawn GameOver

Các bạn ơi, cho mình hỏi thăm một chuyện, chả là hôm nay có người rao mua gs 10% silence = set APP leather, nên mình pm đổi ngay. Lập tức thay set anuhart cleric (chain) bằng set app leather này xài thử, mong rằng nếu bị pk lúc đang farm balaur thì cũng có thể đỡ được chút đỉnh (+19% pvp def). Nhưng vẫn chưa an tâm lắm vì không biết có hiệu quả hay là phản tác dụng với cleric nhỉ? Với mob thì mình không ngại vì dù leather thì cleric vẫn cứng ngắc toàn full máu + vài hit một con balaur. Có tìm thử thêm internet thì thấy leather + evation tới 30% bù lại giảm concentration + magic resist, đọc thấy họ toàn cãi nhau không có kết luận nên ko quyết định được.

Vậy theo các bạn thì có nên xài set app leather này hay nên trở lại set anuhart cleric, mình vẫn đang tích cực vote cho ABG trong tương lai, đồng thời rao mua EAT chain set cho hiện tại, mà mãi chưa có ai bán.

P/s: Mình rao trade như sau = WTT> 2x gs 10% silence + 700x<Tasty Poma Wine Herb Dumpling> (food crit +60) + 1000x<Major Crit Strike Scroll> (crit scroll +60) + 55 plat medal for EAT Chain set.... ==>>> giá như thế có phải bèo quá hay không nhỉ, mãi chẳng thấy ai pm, mình chẳng rõ quy EAT chain set ra cái gì để họ quan tâm nữa....

Xin các bạn giúp newbie lần nữa :) chân thành cám ơn & chúc các bạn luôn khỏe, vui & thành công! ^^

15. EagleNguyen

trade APP leather = EAT chain. the la xong :>

16. king_aion

king_aion Donkey Kong

Có VIP ko mới là vấn đề, bạn rao như thế không bèo đâu ( lumie thì mình ko chắc 100%) có điều trào lưu chơi chanter, cleric đang lên nên EAT chain đang hot hàng, hơi khó kiếm, bạn thử kiếm Masta chain xem, nó không có PVP + nhưng là set PVE khá là ngon đấy.
    Còn theo mình thấy cleric mang leather chả được gì cả, evasion cao nhưng cleric cần block +MR nhiều hơn là evasion. Theo mình nghĩ, cleric hoặc là chain amor ( set chính thống của cleric ) hoặc là cloth ( MA MB cao, DPS cực đã ), ít khi dùng đến leather ( chanter thì có thể chứ cleric thì không cần đâu)

17. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

hix tối nay đi trên đường,đường thì không có đèn đường nên đường tối thui...gặp ngay 1 bà mặc đồ đen thui thì trên xuống dưới,tóc đen-Áo đen-Quần đen-giày (guốc) đen,suýt tý nữa Tông cho một phát,bực 1 cái là đường có vạch vôi trắng không đi,cứ lủi lủi giữa đường mà qua.Điên thật...Lết Xe 1 phát dựng cả tóc Gáy......Ôi Vịt Nôm.
    Sáng nay WAR,qua Heiron,ở Rift tụi Elyos nó canh ghê thiệt-1đám quỷ đói-chạy hết mấy vòng bản đồ Heiron mà tụi nó không tha..đuổi cùng diêtta565n-Elyos thật dã man-độc ác-chạy phải đường cùng,1 bên vách núi,1 bên bờ biển-tính nhảy xuống biển để giữ trinh tiết nam nhi-ai nhờ bị con Ranger nó xài skill làm chạy chậm,1đám nó bu nó chém.Mẹ ơi-về tới Obelisk con NPC tên Idraden phán 1 câu khó đỡ " TẠI SAO CON CHẾT" kakakaka =))

18. La La

La La Mario & Luigi

Nhạt toẹt (:|

19. KCobra

KCobra Waiting to respawn GameOver

ha ha ha.... mừng quá, sao mình ko nghĩ ra nhỉ, vừa đọc comment của bạn là thử liền, giờ mình có EAT chain set rồi, thanks EagleNguyen & các bạn rất nhiều,
    Vừa rao đổi APP set + 1v 10% silence + 55 plat medal là người ta pm tới tấp... may mắn gì đâu, đạt được mong ước, nhẹ nhàng bắt đầu từ 1 cục silent chỉ có 1k credit... :)

20. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

đi tìm cảm hứng mới-cần đổi full set ABG PLATE và full set ACC cho set và acc của class SOCC,ai đổi không.

---------- Post added at 20:37 ---------- Previous post was at 20:35 ----------

không Tunic thì set Chain cũng được.