GamezAion 2.6 Private PVP Server - Empyrean Calling

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi alphantv, 31/8/11.

1. La La

La La Mario & Luigi

Chanter tay đủ to thì chơi, tay nhỏ chơi Cleric :| Chanter đòi hỏi linh hoạt và nhạy bén hơn Cleric nhiều lần :D nhưng nếu thuộc tuýp Glad thì chắc ko chơi đc 2 Class này
    2 Class này đòi hỏi 1 chút cam chịu, 1 chút tinh tế, 1 chút nhanh nhạy :D cảm thấy thích chơi thử. Và nói trc nó cũng chả dễ hơn Sorc hay SM đâu

2. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Chanter tốn scroll lắm phải xài cả 4 loại scroll atk,cast,running,crit :D
    Cần đổi set Cloth ABG full MR for set ABG Chain,ai đổi không?

3. king_aion

king_aion Donkey Kong

thế có đổi MA set không để ta vào giờ

4. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

OK vào đi . .. Vào đi .. và vào đi
    Lạnh quá Mưa hoài

Chỉnh sửa cuối: 23/9/11
  5. MoonLight91

MoonLight91 Donkey Kong

- Trước hết, "em đc thêm phần xin xỏ", em xin của anh những j` nhỉ, vài trăm cục đá crafting này, 1 ít balaur mats này, and..? em có xin ko của anh mà k đền đáp lại j` k?
    Có lẽ em chỉ mang nợ El và chị sad nhiều nhất, sau khi em mất sạch mọi thứ, chứ anh thì em nghĩ em chẳng nợ anh cái j`. Chứ lúc trước khi em bị banned thì, ngẫm lại, em xin của ai cái j` nào?
    - Em QQ k phải vì em tốn công cày cuốc vs nó, mà vì đó là char của em, vậy thôi, kể cả khi account đó k full items. Ah`, nếu vote cũng tính là "cày cuốc" thì...;)), vậy thì em cũng "cày cuốc" vậy ;)). Xem ra cũng k nặng nhọc như nghĩa 2 chữ "cày cuốc" nhỉ.
    - Em chả chốt 1 câu em k ủng hộ hội đồng còn j`, nhưng đời thì cũng nhiều loại ng`, cách nghĩ của họ, xét cho cùng thì k phải k có lý, "yếu thì dựa vào nhau", đó cũng là điều bt để sinh tồn. Vd ở tự nhiên, 1 con kiến bé nhỏ thì có ai sợ, có sinh vật nào sợ? Nhưng thử động vào 1 đàn kiến xem, đến cả voi cũng còn bị ăn thịt, chứ nói j` sinh vật khác bé nhỏ hơn? Vậy ta cũng nói đàn kiến là hèn hạ? ko, đó là bản năng sinh tồn của kẻ yếu.
    - Em có PvP vài lần vs legion và em chả kêu ca j` vì mình bị zerg cả, cao lắm AP của em chỉ <2m... em chả thấy sợ j` khi bị zerg, hay mất AP cả, nó chẳng đáng 1 xu.
    - Em phán theo quan điểm 1 ng chơi for fun, nhưng em chỉ thấy buồn cười mình chơi for fun nhưng lại bị gán cái mác "mình bị game nó chơi."

@ai đó: đừng có childish kiểu đó, nói những câu rất làm mình làm mẩy để đc số đông thông cảm, che đậy thực tế là mình đang đuối lý. Cứ như a trâu, đã tranh luận là tranh luận, còn cái kiểu k nói j` đc xong "thôi đằng ấy win đấy thik nhé", đáng khinh.

6. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

đánh con Mitrakand Krall Beaconlighter ra 4 loại manastone Pary,Crit,MA,MR hehehe,thành quả khám phá của việc đánh từng loại quái ở Gelk sau hơn 1 tiếng train dc 38 Pary;41 Crit;42 MA;43 MR hahaha
    đi săn đi nào

7. king_aion

king_aion Donkey Kong

Chú thật là, miệng kêu cần set chain, ta pm thì đếch reply là sao :S

8. La La

La La Mario & Luigi

Ơ thật ra ko tốn thế :| Cắn cái Atk với Run đc rồi <.< cast ko cần, crit ko cần đâu :)) nhà giàu thì cắn thêm thôi :-? còn đã nói tốn thì tốn nhiều lắm :P thêm mấy cuộn resist nữa đi :D

9. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

Lâu thế,ta chờ mi đói mờ hết mắt luôn rồi nè. để 1h online trade nhé,đi ăn cơm.Đói quá
    Ước gì con người ko ăn mà sống

10. king_aion

king_aion Donkey Kong

thôi sáng mai đi :D, ta bận rùi :D

11. La La

La La Mario & Luigi

Đưa acc đây ta trade dùm cho ;))

12. EagleNguyen

EagleNguyen Mr & Ms Pac-Man

- h mà kể ra thì nhìu cái để kể lắm. với lại a cũng ko cần fải tính toán làm j.
    - muốn làm kiến cả đời thì cứ bám zerg. còn muốn làm voi thì fải nổ lực nhìu. (ơ mà voi nó cũng sống thành bầy đấy chứ nhỉ =)))
    mà ở đây. ko chỉ có những đứa íu mới zerg. full ABG, trình cũng thuộc loại khá cũng bám zerg. lí do là hèn nhát. sợ mất AP. đánh dc vài fát rồi co jò bỏ chạy. << hạng ng này mới đáng để nói chứ còn newbie, lowbie thì chả ai nói làm j.
    - e ko kêu ca thế thì đứa nào trước đây QQ rằng đi war toàn bị kill thôi. ở sanctum cho lành. ;;) có khi lâu wá tự xóa memory như xóa chat log rồi cũng nên :-"

13. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

hôm nay đi WAR gặp con SM súp pờ rồ,chạy hơn sinbét,MR vô đối,xóa buff lia lịa,Cao Thủ Mioki và cùi bắp Pic đã bỏ mạng =)) há há há zui quá zui quá

14. EagleNguyen

EagleNguyen Mr & Ms Pac-Man

tối hôm wa group ViE cũng bỏ mạng ở beluslan mấy lần là j ;))

15. ghost521

ghost521 Mr & Ms Pac-Man

Anh eagle dạo này k thèm iu em nữa nhỉ :<

16. king_aion

king_aion Donkey Kong

Nokia ơi, điện thoại anh reo kìa....
    Vào game chú :D

17. Nokia6120

Nokia6120 Donkey Kong

OK,ta mới đi "công chuyện" về
    Vào game đi

18. king_aion

king_aion Donkey Kong

thiệt tình, ông quăng cái yahoo cho tôi được không...............................

19. ttl0v3

ttl0v3 Donkey Kong

Cho em hỏi bên asmo sv Lumiel có ai chơi không :-SS tính xin vào legion mà không quen ai cả :-SS

20. king_aion

king_aion Donkey Kong

hôg có ai :D
    Siel Việt Nam đông chứ lumie chỉ tầm 10 người hay online thôi