[GBA] Harvest Moon - Friends Of Mineral Town

Thảo luận trong 'Harvest Moon' bắt đầu bởi chuotcoi, 23/5/09.

1. Tehmango

Tehmango .:♫♥

Để có máy nghe nhạc thì bạn cần kết nối bản FoMT trên GBA với bản AWL trên GC và sau đó nv Van sẽ xuất hiện ,mua máy nghe nhạc từ Van là có ;))

2. dvirus

dvirus Mr & Ms Pac-Man

cho tui hỏi cái ngày mà tui tới tặng quà cho Ellen thì pả làm cho tui cái tất nhưng tui tưởng để lúc # làm cũg đc nên đi tặng quà cho dân làng trước sau nềy tới pả hẻm chịu làm nữa :(( ngày tui tới là 13 mùa đông lúc 10h là pả làm thế sau này còn cơ hội để pả làm ko :-o

3. dragon38

dragon38 Hoa Khôi Thư Giãn Lão Làng GVN

Còn đấy bạn ạ :-? cứ thử ngày nào cũng mang đến cho bả xem :)) từ đó đến 25 cũng còn khá lâu đấy :-?

4. dvirus

dvirus Mr & Ms Pac-Man

event tim đen của Popủi mình chưa xem mà jờ nó lên tim xanh lá oàk thế xem lại tim đen đc ko :-o

5. lev700

lev700 Youtube Master Race

có xem được mình lên tim vàng mà con xem dc mà ^^ mà event nó xảy ra fai lần lượt từ tim đen đến tim vàng ^^

6. RikatoLi

RikatoLi Youtube Master Race

Các bạn ơi chỉ mình với, mình tìm được 9 viên Goddess Jewel rồi mà sao nó không hợp lại thành viên gem vậy. Nói thêm là mình đào được 3 viên, mấy viên còn lại mình dùng code, không biết vậy có được không. Thanks!

7. Sh0ckH4ng

Sh0ckH4ng Donkey Kong

chắc cheat ra là hôk được đâu hùi lúc tui cheat ra 9 cục jewel gì đó màu đen (quên tên ùi) rồi mang tới nhà mayor nhưng kô được ;))

8. RikatoLi

Hic, Harvest Jewel có ở tầng 152 đúng không vậy các bạn, sao mình đập hết đá mà không thấy vậy, hang mùa xuân, thử load đi load lại tầng đó mà đập ko có, có nhầm lẫn gì không nhỉ:(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ôi có rồi, kỳ lạ, phải đập đi đập lại tầng 152 mấy lần mới có T_T hic hic, xin lỗi mình không có spam đâu, tại vừa chơi vừa hỏi luôn :D

9. RikatoLi

Hình như không phải lúc nào cũng đập ra được viên jewel of Harvest Goddess, hic mình tới tầng 202 rồi, đập cả chục lần không thấy nó đâu :((mệt quá à

10. aspirine1995

aspirine1995 Youtube Master Race

cho hỏi thu thập 9 cục jewel đó thì có gì xảy ra?:-/

11. lev700

nó hợp thành 1 cái tool tên là gem of harvest goddess

12. RikatoLi

huhu các bạn ơi sao mình đập đá mãi tầng 202 mà không có harvest goddess jewel vậy :(( mình load ra load vô mãi đập hoài mà vẫn không có T_T ai chỉ với hic

13. lev700

bạn đã dc mấy jewel rồi ? :) nếu có 8 viên rồi thì tool của bạn fai dư 1 chỗ trống mới đập dc típ

14. RikatoLi

mình được 8 viên rồi, viên thứ 8 ở tầng 202 đập cả chục lần cái tầng đó mới ra, ,giờ mình đang đập tầng 222, tool mình trống 3 4 ô lận, mà này giờ đập chưa thấy, vất vả ghê >.<
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hehe được rồi, công nhận vất vả quá T_T, mà dùng code lại không được, mốt tới hang mùa đông tầng 255 mới khiếp chứ. Mà mình có viên gem harvest goddess mình đâu cần viên kappa chi nhỉ, viên goddess khi mang nó không bị mất sức mà, phải không?!

15. RikatoLi

oe mấy bạn cho mình hỏi cái event chơi trò táo với ông Won có thời gian cụ thể nào không, mình tặng ổng gold ore hàng ngày mà bi giờ giữa mùa thu rồi ông chưa cho mình chơi nữa T_T:(

16. RikatoLi

Các bạn ơi cho mình hỏi, tool mình nâng cấp cục màu xanh hết rồi trừ cần câu ra thì có đào được cursed tool trong hang mùa đông không, mình đang chơi đến mùa đông rồi ^^.Thanks

17. dragon38

dragon38 Hoa Khôi Thư Giãn Lão Làng GVN

Hỏi ji` thì hỏi 1 lần luôn đi chứ sao lại triple post thế kia :|
    Trò đó hình như bên bản more friend mà ???

18. dvirus

dvirus Mr & Ms Pac-Man

sao tui có túi oàk mà đêm noel có Thomas tới ság hôm sau lên dòm vô cái tui chẳng có chy hết trơn :(
    P/S: công nhận Ann lên tim nhanh thiệt 1 mùa đông lên đc tới tim cam (tui bắt đầu tặng từ ngày 1 mùa đông jờ là ngày 23 oàk ;)))

19. RikatoLi

Đâu có, FOMT cũng có trò đó mà. Còn vụ post bài thế kia thì thông cảm, mình vừa chơi vừa hỏi lun:P

20. camthienlinh

camthienlinh Donkey Kong Lão Làng GVN

Hình như phải làm bạn thân với Thomas nữa :-"