[GBVN] Trung tâm góp ý và report hacker.

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi VATC, 17/2/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. rong_den1

rong_den1 Youtube Master Race

hellangel

ban' voi' no'.Tha? hai dua' nhoc' dung' canh.Truoc mat. no' la tang? tuyet' the' maf nhay? len ban' khong trung' tuyet'.

ban' voi' no' 5 van'.4 van' dau` ban' cuc. ki` ga` nhung van' thu 5 moi' vao` game tu. dung lag 1 cai' roi` no ban' trung' 100%.

gbvn.
    GM can` xet' lai. truong` hop. nay`.Tiec' la` khong chup. duoc. anh? :(

2. tidus_hahaha

tidus_hahaha T.E.T.Я.I.S

phitieu
    daskoo
    Punk Hair 03-28-2005 15:32:17

phitieu
    daskoo
    Vampire Casket 03-28-2005 15:31:58

phitieu
    daskoo
    Red Nose 03-28-2005 15:31:45

bác admin sử lý cho em thwàng daskoo nó ăn cắp đồ gunbound vn của em
    nó hack nick em
    đề nghị del acc của nó và trả lại đồ cho em
    thanks

3. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

Đây là những đứa chửi thề trong game
    Có 1 nick bậy bạ:"giaychuidit"

Các file đính kèm:

4. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

đây nữa, GM đừng cho mấy thằng này chơi nữa, mình ghét nhất là mấy thằng chửi thề, thậm chí trong GBVN còn có mấy thằng lấy nick tùy tiên để lên game chửi cho đã miệng, rồi bị ban cũng không thành vấn đề đối với nó
    Đại loại như các nick:"asdawds", "hghghghgh",..v..v.. cần phải xếp ngay các nick này vào dạng BAD NICK

Các file đính kèm:

5. ALICE85

ALICE85 Youtube Master Race

Tui thực tình là bức xúc vói cái vụ hack GB lắm nhe , mới hôm nay lúc 15h5' ngày 31/3/2005 tui chơi o ser8 có 1 cái nick này nè manhvatrang . Nó vô bắn với tụi tui , mới Dual xong tức thì nó lại bắn nữa , đến lúc kill nó được thì chưa đến lượt nó rơi xuống tự nhiên thấy nó hiện ra ngay sau lưng mình . Tất nhiên ko fãi là từ trên bay xuông' mà là úmbala sao đó hiện ra ngay sau lưng mình . Thử hỏi mình chơi fairplay vậy mà tụi nó chơi kiểu đó hỏi coi chịu nổi hông . Nói ko fãi chứ nếu chơi kiểu đó kiu tụi nó về chơi với con cún ở nhà đi .Game thì fải fairplay đúng tính chất là game , còn nếu muốn chơi trên đầu người ta thì biến . Admin coi và xữ lý dùm đi ! Thanks . Đừng để tình trạng noob này tái diễn . X( X( X(

6. xtaikunx

xtaikunx Youtube Master Race

nếu trường hợp như vậy thì bạn cần phải chụp hình nó : Nhấn phím F12, rồi vào Paint Brush, Nhấn Ctrl+V , Rồi Save... chọn đuôi là Jpeg rồi gửi lên. admin có thể xem xét được. Nếu không thì ai tin lời bạn nói được....

Lời nói gió bay..~~~~~ <-> ~~~ chỉ có...tìng yêu là vĩnh cửu....ehèm..... chết rùi thì hết :p

7. anhchangnhatgai

anhchangnhatgai Youtube Master Race

Hôm trước em có bắn với một thằng (ko nhớ tên) em bắn với nó trận đầu thì đã thấy nó đứng sát mép tường chỉ để hở mỗi cái mũi súng chẳng thể nào mà bắn được nó đến trận sau nó lại đứng sát mép chẳng thể nào mà bắn nó gặp thằng này là thằng thứ 3 rồi tức lém thua liên tục tức lắm chẳng bít làm thế nào mà chụp hình nó gửi lên được

Em phải làm thế nào đây chắc phải nhờ anh nào giúp em post hình những thằng như thế này lên mới được nhỉ ?????????

Giúp em cách chụp hình của bọn này nhé
    Em cám ơn trước >>>>>>>>>>>>>

8. Silv3RGun

Silv3RGun Youtube Master Race

thằng này 100% nó sài aimbot này nó bắn bằng Grub đạn hai vậy mà phát nào cũng full kể cả gió đổi và back shot full hết ko phải đạn chạy vào người mà trúng luôn vào người từ trên rơi xuống trúng hết ko sót viên nào đề nghị lock acc nó

Các file đính kèm:

9. *Tidus*

*Tidus* Donkey Kong

block nó dùm di admin ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!![​IMG]

10. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

mấy anh xử giùm em dzụ này
    hôm qua 4/4 em đi bắn GB
    gặp 1 em nik là gavodoi nó nói là bắn đủ 20 trận nó cho 1 cái chuỳ 65000
    nhưng khi bắn đủ 20 trận thì nó xù
    Admin xử giùm em với

11. TriThiênMệnh

TriThiênMệnh Mr & Ms Pac-Man

Nè... tui ko pro lắm.. nhưng lâu lâu hình như gặp bug.. tui xài Dragshot và boomerang.. nếu nói về delay chắc ko đến nỗi tính toán tệ.. nhưng bắn 3 ngày thì gặp cũng cỡ 2 đến 3 lần trường hợp thằng kia Dual xong.. tui bắn shot 2 ko dual.. những tưởng trên delay nó... thế mà nó vẫn trên lượt tui..

Hay tại tui noob wá tính nhầm ? ^^

12. mot_sach

mot_sach Mr & Ms Pac-Man

Em có một góp ý cho GBVN .Đó là GBVN nên mở thêm nhiều server có avarta off .
    Em và một vài người bạn vốn là học sinh chỉ biết vùi đầu học và lâu lâu mới rủ nhau đi bắn GB .Có lẽ vì vậy nên Rank & Gold của bọn em không được cao .Giờ đây GBVN đâu đâu cũng thấy avarta on trong khi Gold không có mà vô avarta off cũng không được (cấp không phù hợp) .Mấy đứa bạn em giờ ai cũng tạo lại ACC để chơi lại nhìn mà tội lắm (biết bao hi vọng,công sức để rồi thua một đứa gà "vũ trang").Em mong bên GBVN sẽ mở thêm và duy trì vài avarta off như trước để những người như bọn em có thể chơi GB .
    Nhân tiện gần đây em có nghe một số người bảo rằng bên GBVN mở avarta on là để bắt người chơi phải mua Cash để mua đồ .Em là một fan của GBVN nên không muốn tin những thông tin đó nhưng ít nhiều cũng làm lòng tin của em về GBVN suy giảm và cũng có một số người đã nghỉ bắn khi hay tin này .Mong GBVN sẽ có những thay đổi nhất định để lấy lại lòng tin của người chơi . :whew: :whew: :whew:

13. chiphoi3

chiphoi3 Youtube Master Race

đúng đó, làm thêm 2 serve all lvl avatar off đi. mới búa sắt làn sao bắn lại ??

14. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

có thằng thích chết này admin ui...Nó búa vàng đó..cho nó hy sinh cũng hay..!!

Các file đính kèm:

Kích thước:
      21.3 KB
      Đọc:
      28
      Kích thước:
      18.4 KB
      Đọc:
      25
  15. shaker

shaker Youtube Master Race

Đây là bằng chứng rõ ràng nhất việc nuhoangtears và team của nó có hack hay không!!!

Bọn tui thắng đang nằm trong tầm tay thì tui bị đá văng ra bên ngoài, thua luôn. Mong GM trừng trị thẳng tay!!!

16. shaker

Đây là bằng chứng rõ ràng nhất việc nuhoangtears và team của nó có hack hay không!!!
    Bọn tui đang thắng thì bị đẩy ra ngoài làm thua luôn.

17. shaker

Bọn tui đang thắng thì bị đẩy ra ngoài làm thua luôn.

(Tui save file voi 16 màu để giảm dung lượng file)

Các file đính kèm:

18. nick1989

nick1989 Youtube Master Race

cho tui biet trang web hack tien` di
    tui bi ng` ta lay het do` rui`

19. lolzgamevn

lolzgamevn Youtube Master Race

úi gặp hack cã đống đấy hack đũ món hack toạ độ

___bố thằng nào report được nghe nói có hack loại rì mới á toàn là bắn 1 ván tự dưng được cã chục ngàn gold !!!

___ Chẵng hiễu hack đó hack rì vậy ta tui thấy thằng kia bắn tui die xong nó hình như được 3000 gold Hix Hix

___ Tui bắn lòi con mét thì được có 500 Gold Hix

20. the_piano

the_piano Youtube Master Race

Hôm nay bắn với thằng tinhva
    Bắn nó rơi xuống vực nhưng nó không chết, nó cứ rơi xuống và cứ tiếp tục bắn mình mỗi lượt sau. Đó là cái cheat gì vậy ??? Mới sáng ra mà điên hết cả tiết.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.