GD- Bênh fan K-pop, Giáo sư Xoay bị blogger phản pháo

Thảo luận trong 'Thư Giãn Express - Bản Tin Cuối Ngày' bắt đầu bởi soliel, 1/12/12.

1. shoo1000

shoo1000 C O N T R A GameOver

Cậu Làm Gì Thế:4onion7:
    Kể là mình bị chế như thế xong cũng đau đớn thật, cơ mà có chửi chửi lều báo chứ chế ảnh nó không có tội tình gì cả:2onion58: đã tự mình public hành động phát cuồng thì cũng phải tự mình chịu trách nhiệm, mỗi người có 1 phần trách nhiệm. Nhưng thấy đàn bà nhất là chủ thớt đi khóc thuê á. Hay chủ thớt là thằng bị chế ảnh đới:cuteonion14:
    Còn bảo có ảnh hưởng không à, có chứ, hình ảnh phản cảm ảnh hưởng đến người xem, hâm mộ Kây Bốp "phát cuồng" khiến người khác lo lắng về não của giới trẻ, mà lo lắng thì phải chửi:cuteonion38:
    Chủ thớt cũng so sánh ngu vãi cả lều, hành động phát cuồng là 1 hành động public, thủ dâm là 1 hành động private, như đi sản xuất đi đái vậy. Còn loser hay không người ta không đánh giá bằng việc xem sex quay tay bạn nữ chủ thớt nhé:8onion10:

2. soliel

soliel Guest

Đàn ông có lớn tới đâu mà tính đàn bà thì vẫn chỉ là 1 thằng nhóc mang thân xác của người lớn thôi. Người lớn ở đây tôi nói là tính cách đấy :9cool_haha:
    Đúng là mỗi người mỗi tính nhưng có chia ra là tiểu nhân và quân tử đấy :9cool_haha:
    Vì cậu không biết nghĩ rộng như tôi nên mãi mãi cậu chỉ là 1 thằng nhóc :9cool_haha:

3. zero 7090

zero 7090 Mayor of SimCity

câu trên câu dưới đá nhau quá.

4. X_Halo_z

X_Halo_z Persian Prince

tiêu chuẩn về đạo đức, tư cách của anh tui thấy ko hợp. chắc ko theo đâu. có gì khiêm nhường 1 tí, vào là xưng hô anh-chú ra vẻ cao to hơn thế

mà tư tưởng tui mỗi người 1 phong cách mặc kệ, tui ko thích theo kiểu vậy nên từ chối lời mời cuối đó của anh chứ tui ko có chửi hay chê nghe

5. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

miệng kêu chả bận tâm đến việc người khác, nhưng vẫn bô bô chửi :9cool_haha:nhận mình đứng trung lập nhận xét người ta, thấy người khác nhận xét đi so sánh rồi phán các chú hơn quái gì đâu mà đòi nhận xét :9cool_haha:
    tự nhận mình đã là người lớn nhưng comment chả khác thanh niên trong đây là bao :9cool_haha:
    p/s: người lớn bao nhiêu tuổi rồi vậy ạ :3cool_shame:

6. naq29

naq29 Mayor of SimCity

Và vì cậu chỉ biết nghĩ nông cạn như cái gạt tàn thuốc lá nên mãi mãi cậu chỉ là người đàn bà tuổi 22.:9cool_haha:

7. khoaj

khoaj Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

có mỗi 1 thánh cuồng mà lắm chỗ nói thế, từ phây búch cho đến gameVN :-?

8. shoo1000

Lol, đọc đến hơn 3 trang thấy chủ thớt đúng dạng trẻ trâu, cãi lý không được quay sang cãi cùn, quy chụp nào là đàn bà, loser, trẻ con, anh chú bla bla. Thôi không ăn thua với nó đâu các bác ơi, ai về nhà nấy thôi:2onion2:

9. soliel

soliel Guest

Xin lỗi cho cười vào mặt cậu 1 cái :9cool_haha:
    Anh ở box này đủ lâu để biết chú là hạng nào đấy :9cool_haha:
    Anh hơn các chú nhiều đấy chứ. Anh nói thẳng vào mặt các chú chứ đâu thèm mang mấy cái quốc thể rồi blah blah như các chú mang ra để biện hộ khi chửi bọn fan Kpop đâu :9cool_haha:
    Tuổi của anh thì chắc chắn hơn tuổi các chú :9cool_haha:

Chỉnh sửa cuối: 1/12/12
  10. playboy1

playboy1 T.E.T.Я.I.S

Chửi của chủ topic ở đây là chửi những thằng mang hình ảnh của ng` khác ra làm thú tiêu khiển :|

Chả nói đâu xa , b50 mình nè bạn :| Topic T-ara wa vn đấy , chửi xong đem hình ng` khác ra làm emo , làm trò đùa .

Ý mình là mình ko hiểu 2 tiếng Chừng mực của bạn nó nằm ở mức độ nào thôi :|.Theo bạn những gì cộng đồng mạng , nhà báo làm với fan KPOP đã có Chừng mực chưa ? :8cool_tire:

Thằng nhà báo là mất dạy nhất :| Canh lúc ng` ta vui sướng , hân hoan khi dc gặp idol thì nó nháy liên tục =)) . mình đồng ý với bạn về điều này :)

- - - Updated - - -

Mình mong topic sống thọ , anh em bớt nóng :) Đứng trên phương diện ko bênh ai cả mà tranh luận :)

11. naq29

naq29 Mayor of SimCity

:9cool_haha::9cool_haha::9cool_haha::9cool_haha::9cool_haha::9cool_haha::9cool_haha:
    Đang nói đến chế ảnh. Nhà báo cái gì?:))
    Trên mạng bao nhiêu meme hình người nổi tiếng. Cả ảnh lẫn tranh. Mà đừng nói vẽ tranh chân dung người ta là không liên quan nhé.
    Cứ ở đó mà bảo vệ cho một vài bé trai tội nghiệp làm chi.

Chỉnh sửa cuối: 1/12/12
  12. playboy1

playboy1 T.E.T.Я.I.S

Hic ta có bênh nó đâu Y_Y chỉ nói là ko nên làm vậy thôi . Nhà báo ở đây là ta nói nó ko có ý thức Y_Y chính tụi nó đem ảnh thằng kia ra làm báo vô tình chung hại ng` ta :| .

Đọc từ đầu topic đi :-w hi vọng mi hiểu những gì ta muốn nói :( .

Cộng đồng mạng mấy ngày wa đã đủ " chừng mực " với thằng fan kpop kia chưa ? Từ lên báo , phong thánh , chửi rủa , chế ảnh ...v.v..v.v. ? :)

13. 14041989

14041989 T.E.T.Я.I.S

Bạn chủ thớt sai rồi, xin lỗi mọi người đi :2cool_hell_boy:

Mà ý của ông xoay cũng đâu phải là bênh bọn cuồng kpop éo đâu, ông ý nói là nói về fan kpop nói chung chứ đâu phải fan cuồng đâu. Mình đọc thì hiểu là ý ông ấy nói cứ mặc kệ chúng nó, chúng nó cứ làm gì chúng nó thích, sau này đúng sai thì tự chúng nó gánh hậu quả thôi.

Nói chung mình cũng éo quan tâm làm gì. Thấy chế hình vui vui thì cứ chế thôi, ủng hộ chế hình thôi, mình cũng chẳng qua tấm hình đấy mà đánh giá cái thằng trong hình làm gì, ngoài tiếng cười thì cũng éo cần biết nó là ai, làm gì cho mệt xác.

14. shoo1000

Quốc thể, where? where không biết, thấy trên gvn với voz chưa có thằng nào đủ dở hơi để mang cái quốc thể ra để chửi cả, toàn chửi vì ngứa mắt, chửi vì... vui:2onion2:
    Tuổi hơn kém không quan trọng, loser người ta không tính theo tuổi chủ thớt ạ. Mà chủ thớt bảo chủ thớt tuổi cao mà tôi thấy cao tuổi mà vẫn rảnh rồi vào war với đám trẻ trâu trong này thì thớt là loser đích thực đó:2onion35: mà đánh giá của loser thì không cần quan tâm, làm gì mà bày đặt ở lâu với không lâu, thấy mệt á:cuteonion45:

15. truongcp9009

truongcp9009 Donkey Kong

Không bao h là đủ! Chừng nào còn có những thằng làm những trò mà ai cũng biết là cái gì rồi đấy thì còn nữa.Mỗi bên đều có người nọ người kia.Cái việc chửi thì nó cũng chửi đâu đúng đó chỉ vác những cái xấu ra để nói là đại ý của cái đống mà bạn nêu bên trên.Còn thằng nào vác tất cả vào rồi suy đoán này nọ vơ đũa cả nắm thì thiểu năng kệ cha nó

16. playboy1

playboy1 T.E.T.Я.I.S

Đồng ý kiến , ông xoay ổng cũng có bênh tụi fan kpop đâu =)) thói đời , ko có cái ngu nào giống cái ngu nào . Một khi chính bản thân thằng ngu ấy nhận hậu quả mới làm nó khôn ra dc :D

- - - Updated - - -

Gooddddddddd. Chỉ có bạn là hiểu ý mình D: hehehehe.Vì thế đừng bao h đem 2 chữ " chừng mực " ra mà nói ở cộng đồng mạng này . Thành phần ăn theo , a dua . Anh tốt tui tốt , anh xấu tui.......cũng xấu , ai sao tui dzậy , ai bậy.........tui theo này :-j

17. muoima

muoima Sonic the Hedgehog

vâng "người lớn" chửi thẳng mặt và "người lớn" cũng chỉ biết chửi :9cool_haha: thật là một phong cách "người nhớn" :9cool_haha:
    nếu đã tự tin về độ già của mình thiỡnin hỏi lại là người lớn bao nhiêu tuổi rồi :9cool_haha:

18. KOJIMA

KOJIMA ! Lão Làng GVN

Mình là thằng chế ảnh đó đây. Các bạn nào chửi chó chó gì đó thì chửi lại để mình nhận với :|

Quan điểm của mình khi vào box TG này là để tìm tiếng cười và có thể giúp cho người khác thấy vui. Mình không muốn chỉ đọc và phán xét :p

Đây là box TG :)

19. Nyaruko

Nyaruko Bác sĩ wibu Lão Làng GVN Nhân Viên Y Tế

lội hết 4 page cười no cả ruột :))
    tội con wt ghê, war phải 2 thành phần ad hominem =)) moi tuổi ra chém =))
    mà mình nhớ thông tin con wt 22t là cách đây 2 năm mà nhề
    ngồi chửi qua chửi lại, mà các bạn quên rằng, các bạn ngồi gõ phím chỉ có các bạn hao neuron, tốn calories, chứ chả chết con ruồi nào =))

20. duonghiep1

duonghiep1 C O N T R A

khóc là 1 cách thể hiện cảm xúc mà bị lôi ra là cuồng này nọ ? Cứ mỗi lần nói đến fan kpop hình như cánh anti có mỗi cái lí do này để biện hộ hay sao ý nhỉ xàm vl :))