Gears of War !!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi kephavotinhyeu, 6/11/07.

1. rooney_93

rooney_93 Youtube Master Race

nó bị lỗi thế này [​IMG][/URL][/IMG]

2. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

con card 8400 chơi ổn cái gears of war này không mí bác :D.............................

3. tevezronaldinho

tevezronaldinho Donkey Kong

dư xăng bạn roỏny oi bạn hãy copy file wargame.exe trên diễ dàn khoảng trang 3 , 4 rồi chơi trên dĩa 1 mìng cũng bi như bạn mới làm xong hôm wa chạy từ dĩa 1 nha

4. rooney_93

rooney_93 Youtube Master Race

bạn ơi ở chỗ nào thế mình ko thấy

5. tevezronaldinho

ở trang 5 bài của bạn NHT_max rồi sang trang tiếp xem hướng dẫn xong thì chạy từ dĩa 1 như lúc cài game vd : chay dĩa 1 có chữ play ,uninstall...bấm play dể chơi

6. LuCy.

LuCy. Mr & Ms Pac-Man

Em dùng card ati x1950pro, 2bg ram , khi chơi dù để hình ảnh đẹp nhất hay xấu nhât thì nó cũng bị cái kiểu đi được vài bước giựt 1 cái nhẹ nhẹ :( , cái này có phải do ổ cứng ko , em cài xong thì ổ D chỉ còn trống 6.5 GB. Có ai biết cách khắc phục lỗi này không =,=

7. marsandmoon

marsandmoon Mr & Ms Pac-Man

các bác cho em hỏi mấy cai vong trong gear of war co tac dung j và vị trí của nó ở đâu (30 cái mà em đi mới lụm cỡ 9 cái)

8. Rockyjack

Rockyjack Youtube Master Race

phù mới hoàn thành xong GOW bằng tiếng Tây Ban Nha :(( thằng raam trâu thật ăn hết 12 mũi tên nổ +1 quả lựu đạn + 13 phát súng nhắm thì nó mới chịu nghẻo :))

9. marsandmoon

marsandmoon Mr & Ms Pac-Man

làm thế chi cho mất công sức thế bác cứ lấy súng thường được rồi .Cứ bắn nó lúc bầy quạ bay đi nhưng cẩn thận kẹo quạ bay trúng mình nếu quạ bu quanh nó thì dùng lựu đạn giải tán thỉnh thoảng cho nó vài phát súng ngắm. Dụ nó đến mình sau đó chạy một mạch đến khẩu đại liên đợi quạ bay đi thì xả vô nó 1 tràng đại liên nó ko chết mới lạ nhớ là trước đó phải cứu thằng DOM để nó phân tán sự chú ý của thằng kia

10. Rockyjack

Rockyjack Youtube Master Race

Tở không làm như cách của bạn nhưng cách của tớ thì hơi bị hay đó : đầu tiên chạy ra khỏi vách đá đang đứng, núp vào 1 cục đá nhỏ hơn, chờ cho thằng raam đi tới nó sẽ bị mắc kẹt tại cục đá đối diện :)) và thế là mình tha hồ bắn nó, nó chẳng kháng cự gì cả mình cứ từ từ mà bắn từng viên 1 chậm rãi :)) không biết lỗi này có ai bị không chứ máy mình thì bị AI của thằng raam quá thấp =))

11. tevezronaldinho

giúp mình wa màn này với màn gặp mấy con chó nổ nó kêu tím căn phòng cart control room sau khi thằng dẫn đường chết mình lên lầu vào 1 căn phòng chả đụng dc cái gì rồi ko bit di dâu nữa

12. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

hix...đang ở trong act 2 nhưng đi tới khúc gặp lũ chim,toàn bị tụi nó lao xuống mổ=>chít,có cách nào tránh tụi nó ko??

13. nht_max

nht_max Mr & Ms Pac-Man

Tui cũng đang chơi, qua đoạn chiếc cầu có mấy con quạ rồi, nhận thấy tụi quạ này sợ ánh sáng, muốn không bị mổ thì đi vào vùng nào có ánh sáng hoặc phải tạo ra ánh sáng như bắn vào bình xăng etc.

14. tevezronaldinho

uh phải nhìn cho kỹ vào các bình xăng bi giấu khá kỹ dễ lắm giúp mình màn mình dang chới với bài mình ở trên ấy

15. tevezronaldinho

cái màn tìm cart room sao wa dây tìm dc căn phòng rồi ko bit làm gì nữa:-s:-s

16. nht_max

nht_max Mr & Ms Pac-Man

Bạn nhấn vào nút màu xanh trong phòng cart control rồi đi xuống chỗ mấy xe goòng (cart ở đây mình hiểu như vậy) rồi là Marcus tự động nhảy lên vào tiếp tục.

17. tevezronaldinho

có phải căn phong co cái máy tính ko mình ko thấy nút xanh nào

18. tevezronaldinho

oh yeah mình dã wa khúc dó rồi lúc dầu mình tưởng leo lên là wa rồi ai ngờ chưa wa phải rớt mấy lần mới wa dc

19. hoacodai123

hoacodai123 Youtube Master Race

the cho mình hỏi máy mình core 2 quad ram 2G vga GIGABYTE 8600gt 256MB DDR3,có đủ sức chơi game này ở mức hight ,và độ phân giải khi chọn chơi game này để cho hình ảnh đẹp nhất là bao nhiêu

20. gta-nh

gta-nh Donkey Kong

Đủ, chơi thoải mái là đằng khác. Cứ tận hưởng đi, nếu cấu hìh máy vậy thì để ở mức 1280*1024 chắc là được đó