Ghost Recon Team - MW2 [ Crack sever ]

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi Lilly Satou, 9/1/10.

1. huuthientn

huuthientn Youtube Master Race

:-o gì chứ server crack bắn với VN cũng toàn hack, chả khác gì CF, khốn nạn hay gì thì cứ ăn nhau đi đã, game là ảo chứ đâu phải cái gì to tát đâu cậu. Với cả gặp hack tớ mới aim thôi, bt toàn wall :)). Mà tube hay gì gặp aim chả die, lúc trong phòng tớ cứ tưởng cậu wall đấy, ko hbs mà lần nào cũng chờ tớ ra là bắn ngay ;))

2. EverydayPhuong

EverydayPhuong Fire in the hole!

Càng nói càng lộ rõ bản chất.
    Nhờ có những người như cậu nên room VN mới có người hack.

Nếu chỉ việc để hơn kém nhau vài frags mà đã phải ăn gian thì không biết cậu làm đc gì ngoài đời thực.

Nhục!

Làm sign này!! \m/

Chỉnh sửa cuối: 30/1/10
  3. oOMoonOo

oOMoonOo C O N T R A

uh game là ảo mà, cứ phá cho nó tan nát ra đi cũng đâu có chết ai, người ta muốn vào chơi vui thì kệ người ta, ảo mà.
    lúc còn bắn crack tớ còn có ít nhiều tự hào khi dân VN thì ko thiếu mà chẳng có vấn đề j bao giờ, trong khi đó bọn TQ thì bị chúng nó dìm tới tận đáy. Thế rồi như EverydayPhuong nói:
    còn nữa là việc cậu nói Black cat, tớ chẳng rỗi hơi đi bảo vệ người khác nhưng chắc là cậu chưa bắn cod4 ở ocz bao giờ đúng ko? Đúng thì đừng nói j về người mình chưa biết nhé.

4. calabolg_tidus

calabolg_tidus Space Marine Doomguy

Nói thẳng,chính vì những thằng như cậu mà bọn nước ngoài nó mới khinh VN mình.

5. tri170391

tri170391 Youtube Master Race

Mình nếu gặp hack thì. 1, out room. 2, cho nó ăn clay hoặc móc stinger bắn rụng AC130/Chopper Gunner của nó cho bõ ghét, nó sắp Nuke thì out. Chả có lý do gì mà phải hack theo nó cả.

6. huuthientn

sự thật là có nhiều người VN trong room hack nên tớ mới chung vui đấy ;;)

Nói như cậu thì tớ còn khinh bọn nước ngoài nhiều, nó viết hack rồi chơi hack còn nhiều hơn tớ, trước cả tớ. Vì hack vài lần mà kêu người ta nhục mới chả khinh thì hơi bị ghê rồi đấy, nếu thế thì tớ nói thật, các chú chơi crack thì bọn nước ngoài nó còn khinh rẻ hơn tớ nhiều lắm, cậu thấy người ta đạt doanh thu hơn cả avatar đấy, các chú thì sống chết đi tìm crack, còn không thì có các chú đi mua hàng cc chùa, không là dùng chùa thì cũng ngang với ăn cắp cả mà thôi, cái bản chất của mấy chú VN trong làng rồi, thế rồi các chú sẽ ngụy biện là vì tớ không ủng hộ vì không có delicated server của MW2 =)) rồi tớ thích ăn cơm nhưng không phải mất tiền, thế nên mới có aimbot vào head. Hiểu ra vấn đề rồi thì úp mặt vào tường nhé, ra bắn server crack thì giấu chữ VN đi không thì bị khinh cho cả 1 thế hệ.;)

7. thanghq2003

thanghq2003 Dragon Quest

^ Thế nói đã lỡ đánh người ta trầy da rồi thì thôi nhào vô cắt cổ luôn à 8->, kiểu gì cũng đã chảy máu rồi 8->

8. |Anubis|

|Anubis| The Warrior of Light

Đã sai còn to mồm!

Bản thân dùng crack, hack mà đi bảo người khác úp mặt vào tường. Cái thằng phải ngượng là cậu đấy chứ chẳng ai!

Có bao giờ nghe câu "Đói cho sạch, rách cho thơm" chưa!? Chơi crack đã là nhục, thêm việc hack nữa thì đang tự "Bôi tro trát trấu" vào mặt mà éo biết àh?

Vãi lờ các bạn có cái ý nghĩ free thì làm gì đếch được mà lo.

Cái thằng không biết nhục là cậu đấy huuthientn ah!

Chỉnh sửa cuối: 31/1/10
  9. calabolg_tidus

calabolg_tidus Space Marine Doomguy

Càng nói càng lộ ra cái bản chất của cậu thôi.
    1.Hack 1 lần hay hack 100 lần cũng là hack,cũng nhục và bị khinh thôi.
    2.Tôi chơi legit.Ừ thì key tôi mua lại đấy,ít ra tôi cũng phải bỏ ra 300k để chơi,còn hơn chú chơi crack và hack.Và cho chú biết là tôi order cái box xịn rồi.Khỏi phải xoắn kiểu đấy:))
    Và khi chơi legit thì rất tự hào khi mà nói mình là VN đấy:))Nhiều thằng nó nể lắm đấy:))Cho nên chú úp mặt vào tường rồi tự cắn trym mình đi:))

10. Nanaya Shiki

Nanaya Shiki ミキ☆マイスター Moderator

Tôi nói thật là nó viết được hack tool rồi dùng là tôi phục đấy. Chỉ có cái loại ăn sẵn không động não là tôi khinh ra mặt.
    Bọn nước ngoài khinh người chơi game crack à? Nhiều thằng nước ngoài nó coi các bản pirated chỉ là một dạng 'extended demo' thôi, nếu nó thích thì nó lại chạy ra hàng đĩa mua, không thích thì xóa đi. Vì bọn nó biết chơi game crack mãi sẽ đến một ngày không còn game mà chơi. Còn việc VN toàn chơi game crack là do kinh tế chưa cho phép, một ngày chi 10k ăn sáng đã tiếc đứt ruột rồi, nói gì đến đoạn bỏ 1 củ ra mua một game mà mình chơi vài ngày là end game, chơi MP cũng phải tùy game mới chơi được vì hạ tầng mạng nước nhà chưa cho phép :-".
    Mà cái đoạn dùng cc chùa, cậu nói hay lắm ;)). Chắc cậu chưa làm bao giờ rồi tự suy diễn ra nhỉ ;)). Mua hàng bằng cc chùa là được khuyến mãi luôn cái vé vào khám đấy, chỉ chờ các chú công an đến xé cuống rồi đưa đi thôi ;)). Cái gì nó cũng có cái giá của nó bạn ạ. Nhìn xa trộng rộng hơn một chút đi ;)).

P/s: Mà làm gì có cc 'chùa', đều phải bỏ công sức ra thì mới có đấy bạn trẻ ạ.

11. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Lol cứ tưởng bác huuthientn là 1 pro nào đó ai ngờ vẫn là loại xem thường trong cộng đồng , càng nói càng lộ ra bản chất =)).
    Nói thật từ cái topic dưới cậu đi so sánh steam với VTC đã là não , lại còn cãi cùn với cái bug của tớ , bây h lên đây tớ thấy cậu não thật rồi =.=.

12. opera5387

opera5387 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Hình như huuthien chính là cái thằng CLGT WH và aimbot trong sev crack , nội việc đặt cái nick là biết loại người nào rồi, mọi người ko cần thiết phải tỏ ra lịch sự với loại này.

13. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

Uhm đúng đấy , trước chơi với nick GR||Skynet bắn với Shadow Company cũng là nó đấy.

14. huuthientn

cho các chú ném tạ tớ thoải mái, chơi crack không biết nhục cũng ngang với ăn cắp. Các cậu to mồm bảo gian lận nhục nhã này nọ, thế mà đi ăn cắp của người ta còn chả cảm giác gì, sang bên trung đông là bị chặt cụt tay rồi đấy ;)) Tớ chơi bên crack gặp thằng hack là tớ bật aim lên, không thì thôi :)) cũng chả quan tâm bắn nhầm thằng VN nào để nó lên đây report.:))

Tớ cũng nói thật, cái bọn viết ra crack tớ cũng phục, còn cái bọn ăn sẵn tớ cũng ghét lắm :D
    Vì kinh tế nông thôn chưa cho phép, nên nhiều thanh niên đã ăn cắp tiền của mọi người để chơi game à :)) BIết là đang ăn cắp rồi, nhưng vì "kinh tế không cho phép" nên vẫn cố gắng cày nát server sao =))
    Nói thật là UG tớ không biết nhiều, chả bao giờ tớ thèm mua cái gì, nhưng hacking thì chắc cậu còn phải học hỏi tớ nhiều đấy bạn trẻ ạ, mà trước tớ sell cc cũng chả bị bắt đâu, họa chăng cậu cố tình muốn bị bắt thôi, chắc cậu chưa bao giờ làm nên suy diễn tập 2 hả, cái gì cũng có cái giá của nó, việc gian lận với mấy thằng gian lận còn tệ hơn việc ăn cắp sao :))

15. oOMoonOo

oOMoonOo C O N T R A

Tất cả những người quăng tạ cậu ở trên đều đang chơi ở bên legit đấy
    Họ đã bỏ tiền, dù ít dù nhiều, để chơi. Còn cậu thì làm dc j?
    Nói như cậu thì tức là mua box mà hack thì sẽ ko nhục chứ j? Người ta bỏ tiền ra mua tức là người ta sẽ ko dám hack và ko muốn hack. Còn cậu vừa ko phải bỏ tiền mà lại "được" hack thì cậu có quyền j để nói người ta?
    Từ đầu tới giờ tôi thấy cậu chẳng cố làm j khác hơn ngoài việc đánh đồng hack và crack, người ta nói cậu hack thì cậu bảo người ta crack, chẳng có sự liên quan nào cả. Sử dụng crack có cả lí do chính đáng và ko chính đáng. Còn việc cậu bảo "hack để bắn hacker" thì chứng minh dc là: "chú (hacker) ko phải là thằng khốn nạn nhất trong server đâu, anh cũng khốn nạn ngang chú, có khi còn hơn"
    Tóm lại đây là tâm lí muốn chết thì phải có thằng chết cùng, nên cứ vòng vo cố lôi kéo crack vào cùng bên với hack. Chả hiểu đầu óc có dùng để suy nghĩ ko nữa :-<

16. Nanaya Shiki

Nanaya Shiki ミキ☆マイスター Moderator

Mình cũng có lần suýt đi cải tạo đấy bạn ạ. Sell cvv nguy hiểm thế éo nào bằng shipping với cash out =)? Mà thôi, chuyện UG không nên bàn ở đây.

Gian lận với những thằng gian lận thì có khác nào tự hạ thấp bản thân xuống cùng đẳng cấp với những thằng cặn bã không?
    Ừ thì kinh tế nông thôn chưa cho phép chúng mình đú box hàng hiệu, mết in U Ét Ây. Nhưng mà cậu biết game ở mỗi region nó bán giá khác nhau không? Đa số đĩa xịn ở Sing hay Tung Của hay Thái nó mềm hơn giá ở US, UK với EU nhiều ;)). Vì đơn giản là giá bán game nó phù hợp với điều kiện kinh tế từng khu vực. Nếu bảo VN thôi chơi game crack sao không bảo publisher phát hành game ở VN đi ;)). Cái nào nó cũng impossible như nhau thôi ;)).
    À mà ý cậu ăn cắp tiền chơi game là sao ;))?

17. Lilly Satou

Lilly Satou Class Representative Moderator

Tất cả ngừng đc rồi đấy . Đây là phòng họp Team GR , không phải chỗ cãi nhau .
    Từ h CLGT không còn là member của team GR nữa , tất cả mọi việc về sau của CLGT thì team GR không nhận trách nhiệm nữa .

GR||Saber cũng chân thành xin lỗi các member khác của box cod về tình trạng member của mình . Tớ mong rằng những sự việc thế này không bao giờ xảy ra 1 lần nữa .

Mong mod kyon hãy xóa toàn bộ những bài ở trên đi .

Còn bạn CLGT , mời bạn ra khỏi phòng họp team nhé ;) .Chúng tớ không chứa những Hacker , cho dù bất kỳ 1 lý do nào đi chăng nữa !

Leader team hiện giờ đang có thái độ hết sức bình tĩnh . mong các member khác không lao nhao lên == , cả bạn CLGT cũng thế =.= . Lúc leader lên cơn thì cả nguyên đơn lẫn bị cáo đều chết hết

18. NeRo_In_Love

NeRo_In_Love Sonic the Hedgehog

Vậy thôi đang định ném cho nó vài tấn gạch :)), CF Style :-j

Con Zack kiềm chế đê, kẻo cả núi gạch lại đè em nó bi h =))

19. huuthientn

Họ bỏ tiền để chơi, nhưng họ đâu có mua chính đáng, đều từ ăn cắp mà ra cả, làm gì hỗ trợ cho nph. Những người mua box tớ chả dám nói. Mà crack với hack nó liên quan nhiều lắm, tớ dùng hack bắn thằng hack mấy chú VN bảo tớ khốn nạn, cũng đơn giản là do các chú bắn trộm server crack của người ta, steam nó không support, room nào cũng có hack thì chả phải ra tay. Nói rằng tớ gà đi hack, thì sao không nói các chú không có tư cách đi bắn crack để hack nó tràn lan nhỉ. Các chú chê CF, nhưng CF nó còn có bản quyền, VTC nó chả chống được hack, thì hack nó tràn lan, thằng nào cũng phải hack. Các chú chê bọn nó, nhưng mình thực ra còn chả bằng 1 phần nhỏ ;)) Cái này nó dẫn đến cái kia, không tự kiểm điểm sao tiến bộ được :))

cậu không bít lấy độc trị độc à, cậu ăn cắp game về chơi chùa của người khác có phải cặn bã không?, thế nên làm gì có chuyện nó support cho hội chơi chùa mà đòi game được bán, được có lang của nước đấy. Mà đang nói đến chuyện buy key MW2 mà cậu cố gắng cash out để bị bắt thì nói làm gì.
    p.s: ăn cắp tiền chơi game là ví dụ của "kinh tế không cho phép thôi" ;)

20. |Anubis|

|Anubis| The Warrior of Light

Ôi dào định vào phang tiếp lại phán thế cụt cả hứng :((

@huuthientn: thằng này bỏ tiền ra mà chơi nhá, xoắn thì biết chỗ mà xoắn. Thích thì cho cái nick và cái web của thằng bán key để bạn khỏi xoắn LOL!

Ai đời thằng ăn cắp ăn trộm lại lớn tiếng đòi dạy người khác!ền giáo dục tốt nhỉ!? Hạng trộm cắp rồi to mồm!? Ý thức người khác ngày càng đi lên, còn của bạn tớ thấy nó thụt lùi đấy. Xem lại bản thân nhé!

Tớ cũng chẳng thèm cãi bạn làm gì, nói ra thì bạn cũng giống thằng phạm tội bị người khác phát hiện rồi lôi lý do gân cổ ra mà biện minh. Làm sai người khác bắt thì im mẹ nó cái mồm để sửa sai, cái thứ suy nghĩ cùn có hạng.