[Giả lập NDS-Online]Yugioh 2011! Chơi Online với thế giới

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi naruto110613, 6/6/11.

1. hachip2611

hachip2611 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cài mấy lần vẫn k chới đc :(

2. sai_hp

sai_hp Youtube Master Race

Nếu bạn làm như chủ pic nói mà chưa được, thì trước tiên ở bước test connection, vào đến phần Nintendo WiFi connection setting--> connection 1 Ready, bạn đừng click vào test connection luôn mà bạn click vào chữ edit bên dưới ở dòng SSID. Nó hiện ra cái bảng, bạn không cần thay đổi gì, ấn luôn vào ok->ok rồi sau đó mới test conection, ok... là ngon !!! Vậy là bạn có thể vào tạo deck và vào phần wifi để online.
    Theo mình thì sau khi tạo deck bạn nên save vào một slot, rồi mới vào wifi, sau đi đánh wifi thì không cần save nữa, vì mình có cảm giác mỗi lần vào server wifi của konami, nó sẽ kiểm tra mình có cheat hay không, lần sau sẽ không vào được nữa, nên mỗi lần vào server của nó, bạn cú load cái slot bạn đã save lúc tạo xong deck mà vào !!! Nếu không vào đựoc hay thử lại !!!

3. Kain.St

Kain.St Mr & Ms Pac-Man

Kì, làm ok hết đến lúc tran....... ok lun xong ra cái màn hình màu vàng nhạt đơ lun đợi 15 phút mà chả thấy động tịnh gì.
    Có ai bị như mình hok

4. sai_hp

sai_hp Youtube Master Race

Bạn nào biết cheat mà để sau 3 phút trong 1 turn mình không bị thua không, đánh nhiều lúc combo để ra hết monters mà toàn không đủ thời gian, trong khi đối thủ hết thời gian vẫn chiến ầm ầm !!!

5. naruto110613

naruto110613 Dragon Quest

mới lắp mạng có dây tại gia thay wifi xong, chiến thử thôi:))