Giải cờ Gomoku, Chess, Chinese Chess, và cờ vây sign up

Thảo luận trong 'Thế giới cờ' bắt đầu bởi Introduction, 7/11/05.

1. Introduction

Introduction The Warrior of Light

Nói gì chả hiểu gì hết . Nếu không chơi gomoku thì tui bỏ ra. Chơi caro trên 3 site này : Playsite.com, Vinagames.com, vietson.com . Nếu muốn đánh với tui thì vào Playsite.com bởi vì hai site còn lại tui không có nick.

2. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Ớ ồ....sao mình lại trong cái bảng gì mà sao toàn rồng không vậy trời? Mình là cọp mờ T.T Intro chơi ác quá....trả thù chuyện cũ 1 năm dzia trước...T.T ...anyway lỡ BỊ trả thù rồi thì đâm đại chém đại thui chứ biết lèm seo dờ. ANYWAY....đối thủ đâu tiên mờ gundam muốn FACE sẽ là......AOCHOANGXANH :D....E-mail cho mình biết ngày giờ thi đấu ([email protected]) tính theo giờ VN he :D Mình thì hầu như giờ nào cũng lên được nhưng để tránh trùng giờ với class của mình thì AOCHOANGXANH hãy hẹn 2 thời gian khác nhau :D. Thx :D
    P/s: Mình ít khi vào GVN lém nên mong anh em bà con bạn bè cô dì chú bác...ÔNG (intro - già wua nó rị đó) ^.^ thông cảm

3. thienvuong007

thienvuong007 Youtube Master Race

hì hì,mới thấy cái topic nầy,^^
    cho em tham gia vào hội cờ vây và cờ tướng nhé!!!!!!!!còn gomoku là cai gì thế,chỉ em với ,thanks trước nha!!!!!!!!!:p:p:p

4. Introduction

Ok, qua bên topic kia coi thích bảng nào thì nhảy vào bảng đó . Gomoku còn gọi là cờ caro theo tiếng Việt . Thích thì tham gia lẹ lẹ để còn kết thúc giải :) . Để lại nick và giải cờ muốn đánh cho tui biết .

5. kingofgamefox

kingofgamefox Dragon Quest

thế em bâ giờ mới làm nick thì thi đấu sao ạh, em đã gửi tin nhắn cho bác In rồi , nhưng vẫn chưa bít sao

6. Introduction

Đề nghị bạn đọc post ở ngoài của bạn So_No_Mi để làm nick trong Playsite, vietson, hay vinagames .
    http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=49239

Làm nick rồi thì qua topic "List members tham gia giải cờ và kết quả" để coi bạn nằm trong bảng nào . Sau đó gởi msg qua người bạn muốn đánh trong bảng đó . Chỉ có vậy thôi, ráng ngồi chờ cho người khác trả lời bạn :) .
    Bạn nằm chung bảng với mấy người này
    Hugoboss (matthamaoshi - boy_girl_85@yahoo)
    Ron (Ronva)
    thangby (cucngu)
    Expand
    So_No_Mi
    kingofgamefox
    Bạn nên msg cho họ biết . Có thắc mắc thì msg cho tui, nhưng đừng có hỏi là làm sao chơi và chơi làm sao. Tại tất cả các post trong này đều đã nói hết .

7. aochoangxanh

aochoangxanh The Warrior of Light

Ko chơi gomoku đâu, nhìn cái bàn 19x19 mà đánh cứ tưởng đang chơi cờ vây >.<, làm hồi sáng thua gun siểng liểng >.<

8. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

^.^ Hồi tối hum qua đánh aochoangxanh thua liểng xiểng ^.^ (I like that word). Anyway tuần sau gundam có Final Exam rồi >_< Kỳ này chắc rớt nặng luôn >_< bị cúm 1 tuần vào lớp ngồi ngó hổng hiểu gì ráo >_<

9. Shery

Shery T.E.T.Я.I.S

cho tui tham gia với,tui đăng ký tham gia giải cờ caro và cờ vua,nick yahoo là shery_angle_007

10. hoanhoan

hoanhoan Youtube Master Race

ừ,tiện thể cho mình đăng ký cờ vua với,bây giờ mới biết có giải cờ,nick yahoo:demvecodon_16

11. Introduction

Updates. Mời hai vị vào cái topic bên Members đăng ký giải để coi mình sẽ chung bảng với ai. Khi đó PM qua đối thủ của mình để hẹn giờ .

12. Ghost_Danang

Ghost_Danang Donkey Kong

Xin chào các bác, tui là mem bên WE nhưng tui cũng là 1 con ma cờ caro nữa, các bác cho tui tham gia với nhé(Càng đông càng vui mà).
    Nhưng các bác ơi, làm răng để chơi vậy, vui lòng chỉ cho tui với.!
    Thank!