Giải đáp những vấn đề thắc mắc về Audition cho nguời mới chơi

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi Soujirou Seta, 30/8/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lat&nht

lat&nht Donkey Kong

tôi đang dùng laptop Pen4 2G ..RAm 256 M card 64 M onboard ...ko bít cóa chơi được ko nhỉ ? T_T

2. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

À cho tôi hỏi 1 chút, các bước nhảy breakdance chỉ có thể chơi ở thể loại Nhảy tự do thôi, đúng ko? Mà thể loại này thì khi ấn 1 phím mũi tên thì sẽ xuất hiện ra các phím khác để ấn, có tới 3 thanh hiển thị, chỉ cần thực hiện 1 thanh là hoàn thành 1 bước nhảy, đúng ko? Như vậy lỡ thanh hiển thị hiển thị ra các phím mũi tên ko trùng với các phím chúng ta cần ấn để tạo ra bước nhảy breakdance thì sao? Vậy làm sao mà ấn đc????

3. icyheartvn

icyheartvn Youtube Master Race

tớ ko chuyển được tiền, toàn bị báo người nhận ko tồn tại hoặc chưa tạo mật khẩu cấp 2 là sao nhỉ

4. .::Mr.Luc::.

.::Mr.Luc::. Donkey Kong

nghĩa là cái nick của bạn chưa đc tạo mật khẩu cấp 2 đó , vào website www.paygate.vtc.vn , đăng nhập rồi tạo mẩt khẩu cấp 2 là đc mà , còn nữa , tui đang cần mua 2500 vcoin giá 100k như bạn nói nè , có bán đc không ? nếu bạn đc thì Pm nick yahoo : [email protected] nhé , tui không quen gọi fone

5. Aloneinthelove

Aloneinthelove Donkey Kong

dư xăng
    tự do ,bboy,bình thường thì đc,còn mấy cái khác nhảy theo thanh hiển thị
    nhảy tự do thì chỉ cần 1 thanh,các bước breakdance nếu đúng thì hiển thị,còn ko thì ko đc,phải nhảy káhc đi

6. tai_tai_tien

tai_tai_tien Youtube Master Race

ai chi~ gium` di sao dang nhanp' thi` no' vao` roi` ma` vao` dc 1 phut' thi` bi. dí hoai` hĩ ::( ::( ::(

7. tai_tai_tien

tai_tai_tien Youtube Master Race

ai chĩ giùm đi sao mà dăng nhập vào trò chơi thì được mà mới vào đươcl có 1 phút thì bị tớng ra hoài ha`

8. Hinhmaythangio

Hinhmaythangio Mr & Ms Pac-Man

tui ko thể nào download về được, có ai biêt tại sao ko???Hay là tại vì tui ở nước ngoài???Download cái patch mới nhất thì lại được, dzay la sao????

9. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

Đang Download thì nó báo lỗi ''Can be saved , try again later or contact to Administrators'' :|
    Đã thử cả bản Full lẫn các file rar nhỏ nhưng đều mắc lỗi y như vậy :|
    Không biết có phải do đường truyển lởm không hay là còn có lý do nào khác 8-}

10. EvilSoul

EvilSoul T.E.T.Я.I.S

Dạo này tôi thỉnh thoảng mới có thể vào game , còn bình thường ko hiểu sao ko vô được ??? Đăng nhập xong hình như có lỗi xảy ra , ai biết đấy là lỗi gì và cách " chữa " ko ??

11. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

Audition có vấn đề với các chương trình diệt Virus như Norton Anti Virus (thật ra phần lớn game đều có phiền hà với NAV ) và 1 số chương trình hỗ trợ down load. Cho nên khi login vào game thường xuất hiện bảng thông báo có 1 chữ "Lỗi" và cho 2 lựa chọn Có&Không (chả bít là gì ) click vào chữ có thì ko có gì xảy ra , còn click vào chữ không thì sẽ out ra window , vấn đề này thì chưa biết cách giải quyết chính xác nhưng theo mình thì cứ tắt hết hỗ trợ download và Anti Virus đi , nhất là cái NAV tắt lun cái Tamper Protection thì may ra vào đc , mình khi chơi là tắt hết .

12. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

Đó chắc là do vấn đề về đường truyền , mạng của VDC down rất tốt các file patch lẫn bản full setup , còn các mạng khác do số người sử dụng rất đông cho nên sẽ xảy ra trường hợp ko down đc game , mình từng cài cho 1 máy xài Vietel và down patch về thì toàn báo lỗi disconnect trong 15 cái Info của IDM

13. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

Khi bạn ấn trước 1 phím và sau đó bạn có thể chọn 1 trong 3 hàng đề ấn tùy ý .
    Còn về các moves của Break Dance hoặc Back Move, bạn đã biết trước các phím của nó thì bạn có thể ấn 1 lèo ra luôn hoặc ấn trước 4-5 phím và nhìn .
    Mình khuyên bạn nên ấn đủ 1 move luôn đừng ấn trước 4-5 phím làm gì , nó vẫn có thể trùng với các Moves khác .
    Ví dụ bạn bấm Break Move : 232323392 . (8k)
    Bạn thuộc thì bấm 1 lèo 232323 chắc chắn nó sẽ chỉ có 1 hàng của Move 232323392
    Còn nếu bạn ko thuộc bạn chỉ nhớ 4 phím đầu 2323 thì có thể bạn sẽ thấy 3 hàng do 2323 có trùng với nhiều move .

14. fantasio_a2tin

fantasio_a2tin Mr & Ms Pac-Man

TUi dowload xong cài vào máy rùi bật chơi thì gặp thông báo bị lỗi hệ thống chông hack ,có ai biết cách khắc phục ko

15. 4ever4ever

4ever4ever T.E.T.Я.I.S

Chẳng qua là bạn đang bật chương trình auto của game gì đó mà quên ko tắt (VL auto lite chẳng hạn ) thì game của Au sẽ thông báo là có hack vậy thôi .
    Mai mốt vào game nhớ tắt hết mấy cái auto hay chương trình hổng liên quan đi nhé.

16. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

Tình hình bây giờ là download được cả 10 part về rồi nhưng click vào part 1 để bắt đầu install thì nó lại báo lỗi :|

Có phải giải nén các file rar trước khi tiến hành install không :|

17. thuyquai_29

thuyquai_29 God's Grandfather

download lại file 1 đi ạn , chắc bị lỗi trong khi down . Hoặc bạn kiểm tra lại dung lượng xem nó có = cái file trên web kô

18. dungsalem

dungsalem Youtube Master Race

ca nha cho em hoi trong Au co tao duoc cai Gui ko? va cach tao gui nhu the nao` vay.em xin cam on

19. Orochimaru

Orochimaru Mega Man

Lần này là lần thứ 2 rồi , vẫn bị lỗi y như vậy :|

Dung lượng thì có khi còn hơn , trên web ghi là 75MB nhưng file tớ download thì là 78MB 8-}

20. .::Mr.Luc::.

.::Mr.Luc::. Donkey Kong

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.