Giải đáp thắc mắc các kiểu dành cho "Lính mới tò te"

Thảo luận trong 'The Sims' bắt đầu bởi Little_Girl, 13/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ericos

ericos Zsukala Moderator

Muốn crack thì down cái này về http://www.mediafire.com/?kdatdquj4y4yugc
    Bỏ zô file TSBin của bản gốc, rồi 'Extract here' là xong! Mà bạn cài bản mở rộng nào? Sao lại đứng cả 2 cái đc, cài bản nào thì zô game = bản đó chứ làm gì có 2 cái :cuteonion50: bạn cài bằng 1 đĩa chứ ko cài = 4 đĩa or đĩa ảo down trên mạng nên mình ko biết đường chỉ bạn!

2. hahotel123

hahotel123 Youtube Master Race

bản univer á . mà sao bấm vào link của bạn kô đk ,đâu thấy dow đâu

---------- Post added at 20:22 ---------- Previous post was at 20:17 ----------

giúp mình với các bạn ơi , hix ngồi hồi 4h chiều đến giờ 8h30 tối . trưa ăn cơm lun . hix , em thix xây nhà quá

3. ericos

ericos Zsukala Moderator

:cuteonion52: sao kỳ vậy Eri bấm nó vẫn hiện lên mà! Girl có đi wa bấm zô xem down đc ko sao Eri down dc nè!
    Hiện h ban đang cài Univer àh thế thì mình share crack của Univer cho! Crack trên đó là Sim gốc
    Link Crack bản univer đây
    www.fileden.com/files/2008/7/2/1985370/The Sims 2 University - Crack.rar
    Sau khi crack thì zô game = Icon của bản Univer và thử xây nhà xem có đc ko

Chỉnh sửa cuối: 20/5/12
  4. hahotel123

bây giờ em cần sim2 gốc thôi chưa cần univer đâu chị ạ . sao em bấm zô cái link của chị dow về đk rồi tự nhiên lỡ tay xóa , giờ vô dow lại nó không cho nữa , cảm ơn chị nhiều , chị có yahoo kô

5. bbkc

bbkc Youtube Master Race

Các bạn ơi, cho mình hỏi. Mình cài sims 2 gốc bằng đĩa nhưng ko xây nhà dc. Mình cũng thử cài bản mở rộng nhưng chương trình lại ghi là "This product will now esnure that your existing installation is up to date", sau đó đòi CD4. Mình nhét CD vô rồi mà nó vẫn đòi. Mình ko hiểu vì sao hết. Mình bối rối quá

6. ericos

ericos Zsukala Moderator

Bạn:3onion24: lúc đang cài thì nó đòi CD4 àh? thì bạn bỏ zô cài là đc mà! Nó vẫn yêu cầu insert CD 4 tip thì có lẽ bạn thự down file của CD4 bản gốc về dùng DEAMON Tool Lite tạo ổ ảo thử xem, nhiều khi cái đĩa bị gì, chứ ko thì mình hem biết đc:cuteonion19:

---------- Post added at 16:04 ---------- Previous post was at 16:02 ----------

Bạn bấm zô down lại ngay thì có khi mediafire nó bắt fải hết bao nhiêu giây mới tiếp tục down lại đc bạn chờ đếm hết time đó thì down! Or là khi bạn down rồi nó ko hiện chữ Download nhưng có chữ Try again thì bạn ấn zô đó nó lại hiện Download lại bình thường

7. Little_Girl

Little_Girl Love you to the moon and back ♥ Moderator GameVN Lady Lão Làng GVN

^ Mf làm gì có chuyện yêu cầu bao nhiu giây mới download tiếp đc.
    - Bạn upload lại đi, mình vào thì nó bảo là file bị khoá vì vi phạm gì gì đó r` :")

8. hahotel123

bạn little_girl nói đúng đó , bấm vào nó xuất hiện chữ này nè. File Blocked for Violation. . em chả hiểu

9. ericos

ericos Zsukala Moderator

Ko biết sao nữa mình post lại zô nick khác bạn zo xem down đc ko! Chứ cái trên thì mình zo down đc chắc nó khoá đâu đó mình ko biết thôi down cai này đi
    http://www.mediafire.com/?bqsiynt1ij4a906

Chỉnh sửa cuối: 22/5/12
  10. hahotel123

bấm vô cũg như cái link chị đưa thôi , nó cũg hok cho dow

11. Little_Girl

:))
    Cái link của eri bị gì r`...
    Eri xoá file đó --> upload lại nhưng vs 1 tên khác, đừng dùng crack nữa :")

12. hahotel123

dow đk òy thank chị nha . cái này crack sim 2 gốc đúng hok chj . bây giờ bỏ vô ts bin la chơi lun ák

13. ericos

ericos Zsukala Moderator

crack đó của sim 2 gốc down về bỏ zô TS Bin rồi giải nén ra là xong! nếu có gì ko được thì tính típ :cuteonion7:

14. locpro456

locpro456 Youtube Master Race

mấy bạn ơi cho hỏi lỗi này là lỗi gì vậy
    [​IMG][/URL] [/IMG]

15. laphisatthu

laphisatthu Youtube Master Race

hê hê ở đây cũng có người chơi S4league nữa à
    phần chính:
    cho em xin mấy cái nhiệm vụ lên quan đến group của the urbz: in the city (GBA) em cảm ơn nhìu

16. hahotel123

Chị ericos ơi . giải nén xong chơi lun cái sim trong crack ák , nó báo lỗi . thiếu crack , còn chơi cái sim2 của em chơi thông thườg thì kô xây nhà đk

17. ericos

ericos Zsukala Moderator

bạn giải nén cho nó chồng vào nhau rồi chơi, sao bị thiếu crack nữa! Cái trường hợp của bạn sao nó ngược với ngta vậy cà! Thường thì cài xong nếu crack để ko dùng đĩa thì mới ko xây đc nhà, chơi = đĩa thì ko đc crack mới xây nhà đc. Bi h bạn zô đĩa 4 coppy cái file .exe khởi động game trog đó dán vào TSbin rồi để đĩa zô chơi xem sao! chứ mình cũng hem biết sao nữa

18. Little_Girl

^ Bản Sims 2 base thì ko xây nhà được trừ khi xài crack mini image nhé cả nhà :")

19. ericos

ericos Zsukala Moderator

:cuteonion20: eri cũng ko rõ nữa, tại hồi eri cài thì crack zô ko xây đc nhà, ko crack sài đĩa thì xây đc nhưng ko thể xoá tường hay hàng rào đc mà phải cài ep zô mới hoàn chỉnh

20. hahotel123

thì ai cũg biết vậy , nhưng cái crack chị cho , vô chơi đâu đk , chị có yahoo kô , để chị giúp em cận kẻ 1 chút , em đam mê game này quá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.