Giải Đáp Thắc Mắc Chung- Ưu Tiên Giúp Đỡ Lính Mới

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 12/2/10.

1. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

việc xuất hiện tiềm năng chân đan lớn như thế, tại sao 1 số đại gia ko build acc cho thành thuần thuộc tính nhỉ, như vậy lượng ngọc dame thuộc tính trên người có thể tăng lên 27 viên, 9 viên gk, lượng ngọc kháng trên người sẽ lên mức 24 viên (đủ ngưỡng kháng dành cho cả 4 thuộc tính), còn thể lực, né tránh, chính xác sẽ được + bằng tiềm năng chân đan, lúc đó tại pb hiện tại sẽ tạo được 1 acc có lượng dame thuộc tính cực khủng và kháng trâu khi đối đầu với tất cả các phái.

2. Nouvou

Nouvou Dragon Quest

cái này làm nhiệm vụ A châu ở kính hồ hay sao ý bác :D

3. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

làm ở KH 200 vòng dc cái mũ và cái này cần kỹ năng nấu ăn nhé. tốt nhất bạn nên cắm 2 acc câu cá trong vòng 1 ngày để thừa nguyên liệu mà nấu, theo tớ thì nấu ăn để tầm cấp 3 trồng trọt cấp 3 nhé. hồi trước cầy cái Q này tận 5 lần tặng bạn nên nhớ lắm :))

4. Mess77

Mess77 T.E.T.Я.I.S

ko rảnh về thương hội cho lắm, ai biết chỉ giúp mình , hiện tại mình đã có 1 TH muốn mở thêm hoặc mua lại TH có cần phải tốn thêm ccyq ko ?

5. dung.lonely

TH1: bạn chờ 1 TH phá sản rồi cầm 1 YQCQ lên ks lập lại
    TH2: bạn giao dịch thương hội với người ta, để người ta đặt giá thương hội, bạn kích vào cái "kiểm tra thương hội chuẩn bị bán", bạn kích vô và trong hành nang có 1 cái YQCQ là mua đc, nhớ chọn ban đêm, khi sv vắng nhất có thể, 2 bạn đứng chỗ đó ko thấy thằng nào thì hẵng thực hiện giao dịch kẻo bị ks ráng chịu.

6. movecobe88

movecobe88 Youtube Master Race

Cho mình hỏi 1 chút , có ai biết cách chỉnh màn hình tlbb bây giờ bé lại như cũ được ko ^^!

7. Mess77

Mess77 T.E.T.Я.I.S

cái time bán đả tạo đồ ở npc lạc dương là lúc nào có nhỉ , canh de ks ma chả biết time :|

8. dung.lonely

1h 1 lần theo giờ hệ thống đó bạn.

9. *Superken*

*Superken* Donkey Kong

Mình đang có ý định cường hóa đồ nhưng chưa có kinh nghiệm mong mọi người giúp. Điều mình cần biết là để CH lên +9 thì trung bình cần khoảng bao nhiêu cái thiến cang (tuy biết là hên xui nhưng nếu ai đã CH +9 lên nhiều lan rồi thì cho mình biết trung bình số CH bạn dùng trong khoảng nào) và nếu CH thất bại nó sẽ tụt về 0 hay là có 1 mốc nào đó (nếu có mốc CH thì các bạn cho mình biết các mốc nó như thế nào) ?

10. chienthanmt

chienthanmt Donkey Kong

mốc ch là :5 7 8 9 %*-{
    còn cái vụ bao nhiu cái thì chắc khó, mình thì toàn tính = rưong'@-@

11. dung.lonely

mình cũng ko rõ vấn đề này lắm nhưng 1 hh của mình cũng add ngọc 6 và +9 có nói các món phòng bị, vk dễ ch hơn, tốn khoảng 200 cái thiên cang, còn các món sức thì khó hơn, tầm 300~400 cái mới lên đc.
    ch thất bại thì bị = 1 đ ch, và mốc cố định cũng ko rõ nữa
    cách cường hóa thì bạn cứ xếp so le các món cường hóa dần lên chứ ko nên ăn thua ấn lỳ, vừa tốn tiền vừa tụt cấp.

12. Mess77

Mess77 T.E.T.Я.I.S

sự kiện LMXH là liên sv hay riêng sv nhỉ

13. *Superken*

*Superken* Donkey Kong

các bác cho mình hỏi bây h thì phải ngồi trong thành bao lâu mới giảm 1 điểm sát khí hôm nay mình treo máy trong thành 5h đồng hồ mà điểm sát khí từ 9 vẫn ko giảm 1 điểm nào .

14. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

đi câu cá, còn ko thì nuốt thanh tâm đan cho nhanh, ngồi trong thành cả đời nó cũng ko xuống đâu :))

15. dung.lonely

có ai biết cách lấy bộ nhạc trong game ko? tự dưng lâu lâu hâm hâm lại thích nghe cái thể loại nhạc này :5cool_beat_plaster:

16. Kentsfield

có, thích bài gì tối rãnh làm cho \m/

17. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

Mấy anh cho em hỏi cái này với " Em muốn train lv thôi không muốn đánh nhau nên em muốn hỏi nên ép ngọc nội thủ hay ngoại thủ để quái trong game tlbb đánh mình ít mất máu hơn thế cảm ơn mấy bác

18. Kentsfield

pve ngọc thủ thì dập né tránh, thể lực, ngoại thủ, kháng
    ngoại thủ thì nên đập từ 4,5 trở lên mới thấy có tác dụng rõ rệt :-"

19. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

thank anh hj ngoc ngoai thu 4 5 giờ rẻ em mà hj

20. dung.lonely

ngọc dù pk hay ko thì cứ làm 9 slot thể, 9 slot né, lúc đó quái đánh ko xi nhê gì đâu.
    @kent : ta nhớ mi có hứa từ page nào là sẽ làm mà chờ hoài chẳng thấy đâu :6cool_surrender:, mi rảnh up trọn bộ đi :1cool_dribble:
    lang thang box TG topic đam mỹ gì đó thấy loại nhạc na ná thế này, đâm hâm hâm search theo toàn bài hay :3cool_adore:, mỗi tội nội dung thể loại này ko nuốt đc :cuteonion31:
    [video=youtube;UVSntQDrLEc]http://www.youtube.com/watch?v=UVSntQDrLEc[/video]