Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiêp Giúp Đỡ Lính Mới!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 17/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Devil_911

Devil_911 Youtube Master Race

Mọi người cho mình hỏi con hổ này bán thì được bao nhiêu vàng vậy ? Skill thì cùi bắp mà dc cái tư chất khá cao , mình còn noob nên ko biết giá nhiêu nữa, sever Phục Hổ Quyền nhé .:P:P:P:P:P:P

2. cachuasot

cachuasot Youtube Master Race

Ai chỉ giúp mình cách quay clip với mình muốn quay clip pk của các đàn anh Đc mở ra học hỏi

3. yuklong

yuklong Youtube Master Race

Mình đọc trong diễn đàn có mấy bạn nói anh em trong forum không lo về thẻ tài phú vậy máy bạn có thể cho mình cdkey thẻ tài phú khong mình chơi bên giang sơn mỹ nhân
    ps: thx mấy bạn nhiều

4. 1-10-2009

1-10-2009 Donkey Kong

TLBB gửi 8300 3000vnd được 1 key

5. Daranla

Daranla Mr & Ms Pac-Man

ơ cho mình hỏi, thẻ siêu cấp đại lục là gì vậy, làm sao có được ? thank mọi người trước nhá :D

6. [S]on[D]hl

[S]on[D]hl Dragon Quest

cho tớ cái hướng dẫn làm Trùng lâu với

7. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Mở đông chi miện kiếm cái Lục Hợp Lệnh Bài Thượng và Hạ, bỏ tiền thu mua LHLB Đông Tây Nam Bắc, đủ 6 cái rồi đem đi đổi là đc cái Trùng Lâu Giới!
    Trùng Lâu Phù thì đánh con boss Sương Ảnh, rớt ra cái j j để ghép thành thì phải, cái này thì mình ko rõ lắm :P

8. pmvuong

pmvuong Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Có ai chỉ mình cách đi TN nếu thành ở Mai Lĩnh ko?trước h bang mình toàn ở Nhạn Nam,thông thương tây hồ,thường đi 1 chuyến là max,mới chuyển bang nên ko biết cách đi
    bang mới ở Mai Lĩnh,thông thương ở Long Tuyền hoặc Quỳnh Châu:|

9. mtien

mtien Donkey Kong

Qua Lạc Dương đến chỗ thằng Phạm Thuần Nhân để vô bang, xong chạy lại chỗ thằng Tiền Vi Nhất trong bang ( cái thằng mà bạn mua đồ để đi thuơng nhân đó) nhấn chuột vô nó rồi kéo xuống cái dòng có chữ "Con Đường Thuơng Nghiệp" là bạn có thể thấy thành nào đang thông thuơng với mình, chạy qua đó TN như bình thường thui.

10. lethajha

lethajha Youtube Master Race

Mình có con xuy huyền ma thú ss ra ép các skill như trong hình rồi giờ muốn ép thêm 1 skill nữa cho đè Cường THân, bạn nào biết chỉ giùm mình với . Cám ơn nhiều .

11. pmvuong

pmvuong Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

đọc kĩ lại câu hỏi hộ mình cái =.=,ý mình là thành mình ở ML rồi,thông thương ở Quỳnh Châu hoặc long tuyền thì có đi 1 lần max dc ko hay phải 2 lần:(

12. winger21

winger21 Youtube Master Race

Hoàn toàn có thể max đc. Bạn chạy từ ML sang QC, mua hàng ở QC ,sau đó chạy sang LT, roi chạy về bang.Nếu đúng delay thì bạn chỉ mất 20 phút là xong 1 chuyến tn.

13. Quangvk

Quangvk Youtube Master Race

Xin các anh giúp đỡ. Tình hình này rất là tình hình :D. Lúc trước khi update lên bản 0.50.2590 máy của em vẫn chơi bình thường. Nhưng sau khi update em vào không được. Em cài lại máy, down bản mới về update, kể cả bản Full cũng không được. :((. Help me. tk.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      10.5 KB
      Đọc:
      2
      Kích thước:
      10.7 KB
      Đọc:
      2
  14. ericmaksai

ericmaksai Mr & Ms Pac-Man

Bác nào cho mình hỏi là Bang hết ngân quỷ là sập thành liền hay là còn có cái nào khác nữa vậy, chờ cái thành kia sập tính mua mà đến h chưa sập trong khi thấy ngân quỷ hình như cạn kiệt rùi mà >"<

15. mtien

mtien Donkey Kong

Sẵn tiện cho hỏi luôn, bang mình độ phồn vinh cứ giảm dần không hiểu tại sao, mới 2 tuần trước 165 giờ còn có 104, có cách nào tăng độ phồn vinh của bang không vậy? nếu độ phồn vinh giảm về 0 thì điều gì sẽ xảy ra? thanks

16. RUBY2U

RUBY2U Youtube Master Race

NHật kí quái vật đánh con nào mới lấy đc vậy mấy bro :(

17. EnChù

EnChù Youtube Master Race

Trên Tuyết Nguyên (Nhạn Nam => Thảo Nguyên => Liêu Tây =>TN) thì đánh con nào cũng có xác suất rớt cả, tùy vào bạn thôi hên thì 1 con nà rớt xui thì 100 con hehe. Mà trên đó 8x train lí tưởng vừa có exp, vừa có đục lổ, vừa đc nkqv, lại có cây quạt 3-4 sao, lại thêm boss Vịt nửa #87. Hòi đó tui tu luyện ở đó đấy.

18. RUBY2U

RUBY2U Youtube Master Race

thanks bác, vậy cho em hỏi câu cuối :D bắt mấy con Xuy huyền ma thú ở đâu vậy =((
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    àh em lộn, mấy con Hỏa tông thử :P

19. mtien

mtien Donkey Kong

Hỏa tông thử 55 hay huyền dực 65 thì ở tầng 6 YVCM, còn viêm hỏa tông và xuy huyền dực thì tầng 8

20. EnChù

EnChù Youtube Master Race

Xuy huyền thì ở Yvcm tầng 8, còn Hỏa tông thì ở tầng 5 (xuất hiện gần khúc lên tầng 6), cách 15-20p ra một lần, mỗi lần ra 2 đợt, mỗi đợt ra 4 con. Hồi đó ks hơi phê giờ hết đi rồi nên ko rõ lắm. Biết nhiêu đó ah, vài lời chia sẽ với bạn #2.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.