Giải Đáp Thắc Mắc Chung - Ưu Tiêp Giúp Đỡ Lính Mới!

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi The_Angel, 17/6/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Zxdoandu

Zxdoandu Mr & Ms Pac-Man

Đúng rùi đó bạn làm dt và sp bạn được x% kinh nghiệm .
    Nhưng khi lên 40 cũng là lúc bạn có thú cưỡi và hết bảo vệ trong tuyên chiến số %kn khi bạn là dt cũng sẽ ko còn hoặc giảm xuống bằng số %kn khi bạn là sp nếu bạn chưa là sp .

2. Kates

Kates C O N T R A

% exp đó là kinh nghiệm bạn đánh quái có được trò chơi không hề lấy đi
    VD bạn đánh con quái 100 exp bạn đánh chết nó sẽ được 100exp Sp bạn nhận được 10exp :D

Muốn nhận kinh nghiệm của Dt cống hiến cần có Số điểm thiện ac tương đường :D

3. ngudan

ngudan Youtube Master Race

CÓ AI LÀM ƠN CHỈ GIỜ RA CỦA MÃ TẶC KO .http://www.bh.sengroup.biz/matac.html DAY LA CAC DIA DIEM CỦA MÃ TẶC MÀ KO BIET' THIO GIAN LUC NAO RA TUNG SON LUC NAO RA THAI' HO` HET

4. vipvipvip_2000

vipvipvip_2000 Donkey Kong

mã tặc thì chỉ khj ng` ta đi đào bảo tàng mới ra thui chứ ko có cố định h như ác tặc

5. Mr.gh0st

Mr.gh0st Mr & Ms Pac-Man

Mã tặc xuất hiện trên toàn tlong, trừ 3 thành ra, tg ko cố định, chỉ khi nào người ta đi mở BTĐ thì mới thả MT:(

6. richanhtuan

richanhtuan Mr & Ms Pac-Man

Thứ nhất, bạn lv 30 mà đập gầm thét săn BTĐ đủ thấy bạn đại gia rồi (có đó 3k kim á, dành tiền mua pet train sướng hơn ko)
    Thứ 2, pet pk boss theo mình nên TL-CMK-CLK-CVN (nếu bạn phái nội) or CPT-AOE, tốt nhất đừng CCS vì buff đc nhiu máu đâu, và khi săn boss tất nhiên phải có NM chứ
    Thứ 3, pet pk của bạn là pk gì, boss hay char, có tới 3 tính cách of pet để lựa chọn, NN-TT-DM, ở NN tận dung Cao Nhục Tường và Cao Phản Chấn phản dame, ở TT tận dung CTT và CNL, ở DM tận dụng CLK ko miss và có crit
    Cuối cùng, pet của bạn nếu F NT xịt thì bạn phải F lên lại = or cao hơn NT đó mới xuất ra đc, ko thì lên cấp, ko bị mất đâu mà sợ, đừng thả nha:([/QUOTE]

bạn nói rõ hơn được không , hiện giờ mình đang có con tuân thử 1k7 có sẵn thị huyết và liệt hỏa chú , nó là dũng mãnh , các bạn khuyên mình nên ép kill gì ??? nhớ là pk boss 123 hay nói chung là đi q này nọ đó , mình muốn nó đánh cực mình giết nhanh đối thủ . mình có tầm 5 thẻ 20 cho vụ này .

còn kill thế nào cho con 30 của mình , bạn nói nên ọp sao , còn kill cuối là tại mình thấy nó nói đánh hay quá nên nói vậy chứ mình đâu có biết nó mắc vậy :D:D:D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cấp 60 hay 65 là cưỡi được thú mới vậy các bạn , mua là 300 phải không ? trước đây mình có nghe nóilàm q được thú cỡi 2 người ngồi , có thiệt không và nhận q ở đâu ???

có những q nào cho đồ ngon , full , các bạn tư vấn cho mình nhé

7. ĐV25

ĐV25 TLong Đệ Tam Thiện Nhân

1. Pet dũng mãnh ngoại để đi Q, đánh cờ, ác tặc gồm các skill sau là đủ: thị huyết, man lực, mãnh kích, liên kích. Khi ép liên kích vào xui nó đè mãnh kích thì thôi, ko cần phải ép lại mãnh kích. Các skill trên phù hợp với 100k thẻ của bạn. Liên kích có thể mua lại từ người khác để rẽ xíu.

2. Con level 30 bạn nên xài con tùng thử có skill huyền lôi chú là ok rồi. Ko nên sắm sữa làm gì cho tốn kém mà chẵng lợi đc gì nhiều.

3. Cấp 60 cởi đc thú sư môn mới. Con tê ngưu 2 người cởi, ko cần làm Q gì cả, tới level 60 bạn có thẻ tài phú là lấy đc nó. Tới Đô Đại Sảng ở Đại Lý nhận điểm thưởng rồi vào nguyên bảo chọn vật phẩm điểm thưởng sẽ thấy con tê ngưu nằm 1 đống trong đó (giớ hạn 35 ngày, tốc độ 55%)

4. Q1, 2, 3 rớt đồ full. Ác bá rớt bí tịch. Ác tặc rớt rácb-)

8. Mr.gh0st

Mr.gh0st Mr & Ms Pac-Man

VS con hỏa tông thử đó, bạn nên F lên 5 skill nền rồi mới F skill chính. Còn nữa, do tp of HTT ít nên cx ko nhiều, vậy thì gh0st nghĩ rất cần cái LK áh:)

9. jackkychan12

jackkychan12 T.E.T.Я.I.S

ai bảo bác DV ác tặc rớt rác thế rớt ngọc với HTP đấy =)) =)) =)) :-" :-" :-"

10. neik_0207

neik_0207 Persian Prince

Với 1 số ng thì ngọc c1 là rác, HTP thì xs quá thấp nên gần như ko tính, ăn cóc với boss KH còn hơn :x

11. Mr.gh0st

Mr.gh0st Mr & Ms Pac-Man

Chán AT, hồi ấy đi thì có khi 2 ngày 2 cái HTP, h ko thấy đâu, AB thì hồi đó đc cái BT MG h hết luôn, nản ko đi nữa, h onl toàn săn boss:x

12. Zxdoandu

Zxdoandu Mr & Ms Pac-Man

Ác tặc tùy theo bạn hôm đó hên hay xui thôi trong 1 h mình đã lụm được 3 cái htp đó .
    Nhưng nói đi thì cũng phải nói lại mình là ĐKNS rùi mà chỉ có lụm được 45 cái htp à .
    Săn BTD vẫn là ngon nhất .

13. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

giờ đi ác tặc thì pt toàn clone , ko thì cũng teamhouse

năng suất 1 ngày ( nếu ko bỏ 1 đợt nào ) xấp xỉ 20 cái htp

14. lthno0

lthno0 Youtube Master Race

ko bít tại sao bảo trì xong mình ko tài nào rs được
    điều kì lạ là mình chơi game ở máy nào, thì ko tài nào rs bằng máy đó được
    nhưng mà nhờ mấy đứa ban rs thì lại dc
    thật ko hiểu nổi :(

15. richanhtuan

richanhtuan Mr & Ms Pac-Man

htp là gì và tác dụng là gì nói lại cho mình biết nha , cho mình hỏi về cái sửa chữa vũ khí luôn, thần khí muốn sửa phải cần có cái gì thế , mình nghe nói thứ 7 là kiếm 1 lần được 2 cái tấm ấy , vậy kiếm ở đâu chì mình với , còn đồ full thì khi sửa có vấn đề gì không ? sao mình lo quá .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    mình và pet mình đã cứng level , nếu mình op ngộ tính lên nữa nêu miss thì mình có bị mất thú hay không cầm được thú không ???

16. quanquanchimo

quanquanchimo TLong Đệ Nhị Thiện Nhân

Htp là hợp thành phù , tác dụng hợp thành các viên ngọc cấp thấp để tạo ra 1 viên ngọc cấp tiếp thep
    -Mọi việc liên quan đên thần khí bạn tìm trên trang chủ sẽ rất rõ ràng
    -Sửa đồ full thì như sửa đồ bình thường , ko lo ngại lắm
    -Pet và bạn luôn có giới hạn lv nhất định tương ứng với ngộ tính pet , nếu nt pet bạn là 0 thì bạn cứ úp nt ko lo mất thú và ko cầm được thú .

17. -Zuu-

-Zuu- Youtube Master Race

làm sao để đặt tên nv có dấu vuông vậy chỉ mình với, thx

18. [L]imited

[L]imited C O N T R A Lão Làng GVN

Bạn để unikey hoặc vietkey rồi ân ctrl + 1 chữ nào đó là đc mà ^^

19. ngudan

ngudan Youtube Master Race

có ai chỉ gấp dùm tìm cô thương nhục và quả nhân đậu bi nấu ăn bằng cấp mấy và nguyên liệu la cốc hay thịt? ai chỉ giùm gấp đang lam nv bang cảm on truoc

20. haru4

haru4 Youtube Master Race

cho hỏi làm sao để đục lỗ làm sao khảm nạm ngọc làm sao CH đồ cảm ơn có hình càng tốt

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.