Giải đáp thắc mắc mọi thứ về Pokémon

Thảo luận trong 'Pokédex' bắt đầu bởi Great Se7en, 13/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. NTTA1987

NTTA1987 Youtube Master Race

bắt gourdon = poke ball à , anh rảnh thiệt đó BS , quăng master cho lẹ hơn ko , mà đỡ tốn công sức nữa chứ , nói chung là máter số 1

2. DAC

DAC Space Marine Doomguy

Dào, Kyoge hay Groundon thì xài Pokeball tuốt, chỉ có Latis là chưa thử.
    Mà có vẻ như Great Ball dùng bắt Pokemon huyền thoại không hay bằng Pokeball (tui dùng Great Ball chưa từng tóm được con huyền thoại nào).

Master Ball để làm kiểng chứ xài làm cái gì hả trời? T_T

3. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Master Ball để khi nào mà con Latias nhảy ra mà hết ball vì ko chuẩn bị kịp thì tung đại ra vậy, ray tui cũng toàn Ultra, 1 máu, Sleep, Confused

4. legendary_dragon

legendary_dragon Ngụy Lão Làng GVN

masterball chỉ làm kiểng thui chứ đem theo con gardevoir có mean look+sleep thì latis chạy đi đâu được :'>

5. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Nó thịt mình chứ nó chạy đi đâu hả, mà tao cũng chả chơi gardevoir mấy, con đấy được mỗi cái mã đẹp

6. BadPlayBoy

BadPlayBoy Dante, the strongest Demon Slayer Lão Làng GVN

Latis nên dùng Ball gì là đỡ tốn nhất? Poke hay Ultra

Mà dùng Cònufse chi cho mất công lại nguy hiểm, thà cho nó ngủ với tê liệt hay hơn.

7. legendary_dragon

legendary_dragon Ngụy Lão Làng GVN

thịt sao nổi cơ chứ ông chơi gardevoir lv 20 hả =))

8. hikaru_anh

hikaru_anh Legend of Zelda

thì cu nói thì tui trả lời là ko bắt dc thía khí gặp mấy con suicone latias trên dường đi thì cũng khó ăn lắm tui nói là khi chơi trên cái mày gba thiệt á chứ trên máy thì gặp nó cứ shift+f1 rùi cứ thế quăng ăn con nào thì tốt thui còn dùng mã thì dễ hơn .tui chơi vừa trên máy thiệt vừa trên pc nên trên pc thì cheat còn máy thì cách này
    goal:save lại trước bằng start-> save sau đó cứ bỏ cái item u cần nhân vào con pokemon bất kì ,sau dó store nó vào hộp bất kì rùi ra ngoài nhấn vào change bõ chờ nói đến chỗ saving don"t turn off tắt máy luôn ko cho chạy tiếp .bật lên vào trong pảty thì thấy con đã store và trong bõ cũng có 1 con lâu rùi ko nhớ chính xác hay ko
    blue :đến chỗ cái ông già ông nói coffe ở thành phố đầu tiên nói chuyện cứ đồng ý hết sau đó đi dến đảo ngoài biển có nhà gym mà ông già làm chủ nhiệm ko nhớ tên,đặt cái item muốn nhân vào vị trí số 6, cứ đi ven bờ 1 lúc sau gặp con misingo đấu với nó sau đó bật lại thì thấy cái item nhân lên tha hồ mà xài.nhưng cheat thì chơi trong pc lẹ hơn
    còn cu nào hỏi có map 3 của goal crystal thì ko có đâu

9. BlackScizor

BlackScizor Youtube Master Race

bắt như thế mới hay NTTA ạ , mà này bắt kyoge với great ball mới đúng , cả latios nữa , suicune , nói chung bắt = poke ball dễ nhưng ko phải thích hợp với tất cả
    Mà giờ mới để ý , hikaru chửi mà cũng dc mp , đúng là tám

10. hikaru_anh

thế thì chú cứ chửi đi chửi thoải mái đi ko ai trách đâu rùi sau đó mod vô rùi cc 3 nhát là chú đi luôn ha .tui tám thì kệ tui ko mắc gì đến chú mà lật lại mấy trang coi có mỗi mấy cái ball mà bàn đi bàn lại tự xem lại mình đi,còn cái kia chẳng phải chú yêu cầu anh post ko bí mật cho chú hiểu hay sao

11. gamer_little15

gamer_little15 Youtube Master Race

??? la`m sao ? chÌ cu. thê~ hon đc hong ?? em mo~ 2 cai VBA ruì, mùh leo lên làu 2 ấn ZzzzzZZzzzzzz...mòI cä tay, con me. nhân viên đứng nói 1 hoi` goi` cung hong trade dc. may anh làm on chi~ ro~ xiu' nua nghen :-* :-* :-*

12. gamer_little15

gamer_little15 Youtube Master Race

hix nghe thi` thấy phát ham !! em làm wa`i mu`h co đc dau ! nè nha :
    -dzo Cheats>cheats list>GameShark> hien ra cai bảng ghi Description và code
    - tiep tuc em ghi Description là : Catch Any PKM , Code là "91xx04d2" nhấn OK . ra ngoài cái bảng Chest lish thì hỏng co gi xay ra het
    - lam lai, ghi code la "91FA04d2" vẫn hong co gi xay ra
    - tiep tuc ghi
    "910104d2
    910204d2
    910304d2
    91f904d2"
    -> OK ròi Cheats list hiện ra mấy cái dòng đó, tưởng có 1 lúc 4 con mới ruì, ai dè ... nhấn OK tiếp, ra ngoài GBA zoì vào kiểm tra :whew: vẫn ko có ma nào mới trong PKD #>:) #>:) =(( pó tay !!!!

13. persim123

persim123 C O N T R A

Oài xx là thay cho số pkm đó.Mà xem lại xem đúng loại chưa ( nhỡ là codebreaker).Hay u vứt save đây tui cheat cho

14. spazee1

spazee1 Youtube Master Race

sao bản leafgreen của tui no' bị sao mà chơi về nước ko cho chơi tiếp nữa
    ------> ko wa thành phố mới dc ---->pó tay
    vậy ai biết cách để wa dc thì chỉ dùm tui
    tui chơi giả lập trên pc :o

15. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Giả lập bị hỏng hay sao ấy, đến phần đấy là ko chơi tiếp được, phải down cái patch gì ấy mới chơi được

16. Serge_0504

Serge_0504 Youtube Master Race

có ai biết cách đi tìm cái CARD KEY trong tòa nhà SILPH CO. ở Pokemon Fire Red ko chỉ tui dới

17. persim123

persim123 C O N T R A

Cái đó phải đập 1 thằng của team rocket.Xong nói chuyện tiếp nó sẽ vứt cái card key ra ( đêk nhớ thằgn nào tư mò đi ;)) )

18. quocanh89

quocanh89 Dragon Quest

Tầng 5 ,1 thằng nào đó đứng trong góc duới bên phải màn hình thì phải, chỗ có cái xoáy và 1 thằng đứng canh ấy

19. BlackScizor

BlackScizor Youtube Master Race

cái vụ này tự mò là đúng roài , còn gamelitte , sao cu bảo cheat là ko hay , thế mà lại dùng cheat , có gì ko bình thường ở đây

20. hikaru_anh

cái cheat đó tui lọc rùi xài dc chứ sao hông cố thử lại đi nếu ko dc thì post cho cheat khác ,card đó trên t5 rùi qua cái trượt thấy nó nằm dưới đất

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.